Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có bác nào mua chung cư 47 và 57 Vũ Trọng Phụng không ạ? Chúng ta cùng bàn bạc về tiến độ nào

• 0 Lượt chia sẻ
  • 20.7K Lượt đọc
  • 186 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 870 Bài viết

• 1,579 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maichuyenanh Xem bài viết
    Cô ơi Chính Kinh là ở đâu ạ?
    Là ở ngay sau chợ Thượng đình đấy mca ạ . Bi h nhìn vào vẫn thấy tôn quây bên ngoài chứ cũng chưa thấy cái nhà nó thòi lên . Ngày ý mà khg lăn tăn vì giá cả nó đòi đắt hơn bên 57 VTP nửa triệu 1 m2, chỉ cần nó bán bằng giá bên 57 thì có khi cô cũng lao đầu vào đấy roài. Giời vẫn còn thương. May thật.
    ...Á Có Bác Hồ đời em được ấm no...:Applause:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,210 Bài viết

• 4,251 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lyloro Xem bài viết
    Cái này thì mình chịu, chỉ nghe chồng mình nói vậy nên biết thế thôi, mình mù tịt á. Mà chồng mình làm bên thi công nên ước chừng tầm đó có thể xong chăng, bên thi công cũng mong hoàn thành lắm rồi, còn lại thì chắc phải hỏi các bác Alphanam thôi.
    Hôm nay 2 vc em vừa lượn qua VTP thì thấy thợ đang sơn các căn tầng 4 rồi. Chồng em hôm alo bác Thẩm bên đó thì thấy bảo là dừng làm căn hộ mẫu để hoàn thiện cá căn từ tầng 4-8 trước, haizzz
    NHÀ RIÊNG CỦA MAICHUYENANH

https://www.facebook.com/phuong.mai.583
    • 2,210 Bài viết

• 4,251 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeubac Xem bài viết
    Là ở ngay sau chợ Thượng đình đấy mca ạ . Bi h nhìn vào vẫn thấy tôn quây bên ngoài chứ cũng chưa thấy cái nhà nó thòi lên . Ngày ý mà khg lăn tăn vì giá cả nó đòi đắt hơn bên 57 VTP nửa triệu 1 m2, chỉ cần nó bán bằng giá bên 57 thì có khi cô cũng lao đầu vào đấy roài. Giời vẫn còn thương. May thật.
    Sáng nay cháu cũng vừa lượn qua chỗ Chính Kinh rồi cô ạ. Khiếp trồn cứ như chưa làm gì í, thế mà bên 57 đã gần xong rùi.

Ah, ai ở khu VTP cho em bít hôm nay chỗ đó có ngập nặng ko ạ? Lo lắng vụ lụt lội ghê :-ss

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 870 Bài viết

• 1,579 Được cảm ơn

Sáng nay cháu cũng vừa lượn qua chỗ Chính Kinh rồi cô ạ. Khiếp trồn cứ như chưa làm gì í, thế mà bên 57 đã gần xong rùi.

Ah, ai ở khu VTP cho em bít hôm nay chỗ đó có ngập nặng ko ạ? Lo lắng vụ lụt lội ghê
    :-ss
    Khg phải ngập nặng mà là rất nặng,nhất là chỗ cổng bưu điện bắt vào đg` Quan nhân, nc đến cửa xe tacxi luôn. Bên cty môi trg` cử mấy bác mặc áo mưa lướt thướt cầm xà beng cậy kênh nắp cống lên xong đứng canh cho nc chảy.Có cái hồ ở Chùa Bồ đề gần đấy thì nc đầy bằng nc' ở đg`luôn.Công nhận cơn mưa lắm nc thật.

Cám ơn các bác ở công ty thoát nc,tân tâm mẫn cán và trách nhiệm

Làm xong khu này họ quay ra mở đg` như bên Hapu cho bà con mình đc nhờ thì tốt quá
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,210 Bài viết

• 4,251 Được cảm ơn

Khg phải ngập nặng mà là rất nặng,nhất là chỗ cổng bưu điện bắt vào đg` Quan nhân, nc đến cửa xe tacxi luôn. Bên cty môi trg` cử mấy bác mặc áo mưa lướt thướt cầm xà beng cậy kênh nắp cống lên xong đứng canh cho nc chảy.Có cái hồ ở Chùa Bồ đề gần đấy thì nc đầy bằng nc' ở đg`luôn.Công nhận cơn mưa lắm nc thật.

Cám ơn các bác ở công ty thoát nc,tân tâm mẫn cán và trách nhiệm

Làm xong khu này họ quay ra mở đg` như bên Hapu cho bà con mình đc nhờ thì tốt quá
    Thế hả cô? Hôm qua lúc 10h qua thì cháu thấy rút rồi. Hic, kiểu này thì nếu ngập có mà tầng hầm nhà cháu thành ao rồi . Chờ mở đường đến Tết maroc mất . Chỉ mong ít nhất lúc đầu họ tân cái đường VTP cao lên nhể

• 2,210 Bài viết

• 4,251 Được cảm ơn

Sáng nay em lại lượn lờ qua VTP, thâytieens độ dư lày, đây là căn hộ mẫu tầng 9 đã hoàn thành:

54b7af4e0debac1edb4937e3fae55536

Còn đây là 1 bác thợ đang sơn tầng 5 ạ:
    3de1c76b570871a5fb6636c15cd24371

Còn đây là tổng thể ạ :
    f84d4a23fdc93599db240a6313b10ebc

Hàng xóm ơi mọi người ợ đâu?

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 870 Bài viết

• 1,579 Được cảm ơn

Ôi zời ơi cứ như quảng cáo dây điện

Phải công nhận là nhìn bên 47 trông hoành tráng hơn 57. Dân cư chắc sẽ đông vui hơn.
    Nhìn cái nhà 7 tầng xây bên 57 VTP mà ghét .Lù lù án ngữ ngay đg` vào.Khi mua thì nó giấu biến cái nhà này đi ,nhìn vào MB tổng thể thấy thoáng đãng quang quẻ đã mừng thầm. Ng` khôn của khó nên chúng nó cũng lắm chiêu trò,bán rõ nhanh.
    Chờ thêm cái 69VTP ra đời nữa thì khu đấy tha hồ mà tấp nập. Khg biết lúc đấy các CĐT có rủ nhau mở đg` cho bà con nhờ khg ,chứ khg thì có mà tắc tị. Hàng đống ng` thế cơ mà.
    • 2,210 Bài viết

• 4,251 Được cảm ơn

Lúc đó đi làm cứ tha hồ mà tắc đường cô nhỉ? . Hôm nay cháu đọc trên báo thấy ông Bộ trưởng XD kêu gọi mọi người nên thuê nhà mới sợ chứ, còn nói là Thu nhập thấp giờ đừng mơ mua nhà . Sĩ thế ko biết

• 2,210 Bài viết

• 4,251 Được cảm ơn

Em kéo lên hóng thông tin tiếp ạ

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 870 Bài viết

• 1,579 Được cảm ơn

Lúc đó đi làm cứ tha hồ mà tắc đường cô nhỉ? . Hôm nay cháu đọc trên báo thấy ông Bộ trưởng XD kêu gọi mọi người nên thuê nhà mới sợ chứ, còn nói là Thu nhập thấp giờ đừng mơ mua nhà . Sĩ thế ko biết
    Hy vọng mình bán đc nhà Nàng hương. Tiền nong loạn quá Mai ơi.Cầm tiền như ng` ngớ ngẩn
    • 2,210 Bài viết

• 4,251 Được cảm ơn

Hy vọng mình bán đc nhà Nàng hương. Tiền nong loạn quá Mai ơi.Cầm tiền như ng` ngớ ngẩn
    Hôm nay nghe vụ bầu Kiên cháu cũng đang lo lắng quá trời nè . Thế cô rao tin bán Nàng Hương trên mạng hay qua trung gian ạ?

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 870 Bài viết

• 1,579 Được cảm ơn

Hôm nay nghe vụ bầu Kiên cháu cũng đang lo lắng quá trời nè . Thế cô rao tin bán Nàng Hương trên mạng hay qua trung gian ạ?
    Cô giao bán ở đây thì sờ móp cứ cảnh báo, bảo là vi phạm nên giờ chả bít giao như nào. Cháu giúp cô đi,các kênh ,kênh nào cũng đc Miễn là nhanh. Cứ loay hoay như gà mắc tóc .

Chống lạc đề : Có ai mua 57 VTP cùng vào đây chia sẻ thông tin về ngôi nhà thân yêu của chúng ta đi nào
    • 2,210 Bài viết

• 4,251 Được cảm ơn

Cô giao bán ở đây thì sờ móp cứ cảnh báo, bảo là vi phạm nên giờ chả bít giao như nào. Cháu giúp cô đi,các kênh ,kênh nào cũng đc Miễn là nhanh. Cứ loay hoay như gà mắc tóc .

Chống lạc đề : Có ai mua 57 VTP cùng vào đây chia sẻ thông tin về ngôi nhà thân yêu của chúng ta đi nào
    Cô thử vào mục Mua gì ở đâu của wtt này xem, bên đó cho mua bán đấy.

Hôm nay cháu đã bắt đầu tìm người thiết kế nội thất rùi, ko biết có sớm quá ko? Nhà mình có ai cũng ở 47 và 57 thì vào chia sẻ vụ thiết kế nhà cửa đi ạ

• 2,210 Bài viết

• 4,251 Được cảm ơn

Hôm qua chồng em lượn lờ qua 47 thì thấy người ta đã chở các bồn cầu bồn rửa sứ về để ngổn ngang rùi đấy ạ. Hi vọng tiến độ đang được đẩy nhanh

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 504 Bài viết

• 696 Được cảm ơn

Cô thử vào mục Mua gì ở đâu của wtt này xem, bên đó cho mua bán đấy.

Hôm nay cháu đã bắt đầu tìm người thiết kế nội thất rùi, ko biết có sớm quá ko? Nhà mình có ai cũng ở 47 và 57 thì vào chia sẻ vụ thiết kế nhà cửa đi ạ
    Chồng em bảo ở Sakura lắp balcon kính, thích thật đấy! Hôm trước em qua đó đón hắn, cũng tranh thủ ngước lên nhìn thì mới thấy trát trủng xong thôi, chưa tưởng tượng được ra nó có đẹp ko?
    Em ko mua ở 47 VTP nhưng xin phép được vào đây hóng thiết kế nội thất nhà các chị để học hỏi ạ. Chị maichuyenanh mua căn hộ bao nhiêu m2 vậy ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 870 Bài viết

• 1,579 Được cảm ơn

Chồng em bảo ở Sakura lắp balcon kính, thích thật đấy! Hôm trước em qua đó đón hắn, cũng tranh thủ ngước lên nhìn thì mới thấy trát trủng xong thôi, chưa tưởng tượng được ra nó có đẹp ko?
    Em ko mua ở 47 VTP nhưng xin phép được vào đây hóng thiết kế nội thất nhà các chị để học hỏi ạ. Chị maichuyenanh mua căn hộ bao nhiêu m2 vậy ạ?
    Mình chưa hình dung cái banlcon kính là như nào,mà sao phải làm kính. Thắc mắc quá....

Chỉ sợ kính vỡ ,khg an toàn ,mí cả tầng trên mặc váy có lộ hàng khg nhỉ
    • 2,210 Bài viết

• 4,251 Được cảm ơn

Hôm trước mình ngó căn đã lắp balcon kính rồi, cũng đẹp và hiện đại phết. Mà nó giống như mấy cái lancan kính trong Vincom í cô yeubac, thay vì vịn bê tông thì họ lắp kính. Cháu cũng lo vụ lộ hàng lắm

Lyloro ơi nhà tớ mua căn 84,8m, cũng đang tìm thiết kế nội thất nè, tớ thích mình nêu ý tưởng rồi KTS vẽ theo đó. Đang mê mấy nội thất kiểu Hàn quá . Ah cậu thử hỏi xã xem bên 47 có nhận thiết kế và thi công đẹp ko?

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 504 Bài viết

• 696 Được cảm ơn

Mình chưa hình dung cái banlcon kính là như nào,mà sao phải làm kính. Thắc mắc quá....

Chỉ sợ kính vỡ ,khg an toàn ,mí cả tầng trên mặc váy có lộ hàng khg nhỉ
    hí hí.... lancan kính ợ, nhầm nhọt trồng trọt.

Hôm trước mình ngó căn đã lắp balcon kính rồi, cũng đẹp và hiện đại phết. Mà nó giống như mấy cái lancan kính trong Vincom í cô yeubac, thay vì vịn bê tông thì họ lắp kính. Cháu cũng lo vụ lộ hàng lắm

Lyloro ơi nhà tớ mua căn 84,8m, cũng đang tìm thiết kế nội thất nè, tớ thích mình nêu ý tưởng rồi KTS vẽ theo đó. Đang mê mấy nội thất kiểu Hàn quá . Ah cậu thử hỏi xã xem bên 47 có nhận thiết kế và thi công đẹp ko?
    Để tối em hỏi rồi pm chị nhé! chị mua căn đó thì có mấy phòng ngủ vậy ạ?
    • 2,210 Bài viết

• 4,251 Được cảm ơn

hí hí.... lancan kính ợ, nhầm nhọt trồng trọt.

Để tối em hỏi rồi pm chị nhé! chị mua căn đó thì có mấy phòng ngủ vậy ạ?
    Mình mua căn này chỉ có 2 phòng ngủ thôi cậu ạ. Hồi trước 2 vc định cố căn 3 phòng ngủ nhưng ko đủ xiền, cố quá lại sợ quá cố

• 162 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Hôm nay vừa gọi 1 e bên CDT phu trách 57, em y bảo muộn nhất là tháng 10 bàn giao 57 vtp. Tiến độ cái tòa 7 tầng phía ngoài cũng sắp xong và ko ảnh hưởng đến thời gian bàn giao của tòa chính nhé
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)