Có ai mua CT2 Vân Canh mời vào trao đổi vì quyền lợi của mình đi ạ!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 53.1K Lượt đọc
  • 395 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 30 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Các bố mẹ thông thái ơi, vợ chồng em có chút vôn liếng, cưới nhau 3 năm rồi mới com cóp được tiền mua 1 suất chung cư ở Vân Canh (do AZ Land làm chủ đầu tư). Là tòa CT2 nhé, không phải CT1 đâu ạ. Từ trước tết đã rất sốt ruột vì thấy tiến độ không có một chút động tĩnh gì, sau đó em cũng cất công tìm hiểu, và nghe một vài thông tin rất đau đầu về CT2 này, làm em ăn cái tết mất cả ngon. Hôm nay em lên đây để kêu gọi các bố mẹ, những ai đã mua CT2 Vân canh, hãy cùng vào trao đổi thông tin vì quyền lợi của mình. Và các bố mẹ thông thái khác, hãy cho em xin vài cao kiến về vụ này với ạ. Nếu không tiện trao đổi trên diễn đàn, các bố mẹ nhắn tin riêng, em sẽ chủ động cùng trao đổi ạ.
    Cảm ơn các bố mẹ đã vào đọc tin! Em rất mong mọi người hãy lên tiếng cùng em ạ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 218 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Mình cũng mua CT1 từ tháng 6 đến giờ vẫn không thấy đọng tĩnh gì, Mình cũng đang mong muốn khách hàng tập trung. lên gặp các ông AZ land mà đòi quyền lợi.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,599 Bài viết

• 1,137 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    AZ land hình như xây chung cư nào dính chưởng chung cư ấy hay sao ý nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 30 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huong_com Xem bài viết
    Mình cũng mua CT1 từ tháng 6 đến giờ vẫn không thấy đọng tĩnh gì, Mình cũng đang mong muốn khách hàng tập trung. lên gặp các ông AZ land mà đòi quyền lợi.
    Ôi, vậy là có mẹ chịu lên tiếng rồi. Em cũng đang có ý định giống chị đây. CT1 nghe thông tin thì có vẻ yên tâm hơn đấy. Mong các mẹ, những ai đã mua hàng của AZ Land, dù là để ở hay mua để kinh doanh, hãy lên tiếng chung vì quyền lợi của mình đi ạ. Chỉ cần có số đông, báo chí sẽ cùng lên tiếng giúp mình. Me Huong_com ơi, nếu tiện chị để lại cho em số điện thoại hoăc y.m nhé, chị em mình sẽ trao đổi thêm.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 30 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AT76 Xem bài viết
    AZ land hình như xây chung cư nào dính chưởng chung cư ấy hay sao ý nhỉ?
    "dính chưởng" là sao hả AT76 ơi? anh hay chị có thông tin thêm xin cũng vui lòng giúp những người đã mua hàng của AZ Land đi ạ. Em cũng biết AZ Land cũng từng có dự án bên Định Công, cũng chậm tiến độ nhw vậy, và đằng sau cũng có nhiều sai sót, nếu người mua hồi đó không tập trung lên tiếng vì quyền lợi của mình, thì chắc AZ Land không bao giờ chịu trả lại tiền cho người mua.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 51 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Minh cung mua CT1 Van Canh tu hoi thang 5/2010, gio cugn lo lang va sot ruot qua, khong hieu la bao gio moi chuyen hop dong mua ban day. Gio van chua thay dong tinh xay dung gi ca. Tat ca moi nguoi cugn len tieng yeu cau ben AZ Land tra loi chinh xac thoi diem khoi cong nhe.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 51 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cho minh hoi ban mua tang bao nhieu? ban co thong tin gi chia se voi minh nhe. Minh cugn mua CT1 tu hoi thagn 5. Sot ruot qua, khong biet co truc trac gi ma khong thay xay dung gi ca. Tien chet di 1 dong vao day khong biet tuong lai the nao hix
    • 92 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Chào các bạn, mình không có mua bên azland nhưng thấy các bạn bị chậm tiến độ thì cũng xót xa thật, tuy nhiên các bạn tập hợp lại rồi cả báo chí vào cuộc khác nào đẩy họ xuống sông thì họ chết và cuỗi cũng cả hai đều thiệt. Theo mình nghĩ các bạn tất cả cùng nhau làm việc với cty và cho họ thời gian nhất định bắt họ phải làm cho đúng tiến độ thì may ra mới cứu đc.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 30 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Sorry các bạn vì hôm nay mới vào diễn đàn, mình mới đi chùa đầu năm về, mấy ngày không lên diễn đàn. Mình sẽ trao đổi cụ thể với các bạn sau một chút nữa nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 30 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi godex Xem bài viết
    Minh cung mua CT1 Van Canh tu hoi thang 5/2010, gio cugn lo lang va sot ruot qua, khong hieu la bao gio moi chuyen hop dong mua ban day. Gio van chua thay dong tinh xay dung gi ca. Tat ca moi nguoi cugn len tieng yeu cau ben AZ Land tra loi chinh xac thoi diem khoi cong nhe.
    Bạn Godex ơi, cho mình contact để trao đổi cụ thể hơn đi. số điện thoại hoặc Y.M đều được.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 51 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhlip Xem bài viết
    Bạn Godex ơi, cho mình contact để trao đổi cụ thể hơn đi. số điện thoại hoặc Y.M đều được.
    Neu co thong tin gi, thi lien he voi minh qua dia chi YM: tuongvan82@yahoo.com ban nhe, thanks
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 30 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bạn huong_com nhắn lại contact giúp mình nhé! Không hiểu sao hộp tin nhắn của mình bị xóa hết hộp thư đến!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 111 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Minh cung lo qua, cac me xem co phuong an gi cho minh hay voi nhe, so dien thoai cua minh: 098366.1809
    • 289 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

May quá ! Tí nữa mình định mua 1 căn bên CT1
    • 164 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Chia buồn cùng mẹ vậy, giờ thì ngồi đợi vậy không các mẹ tập trung nhau lại kiện chúng nó thôi, AZ Land là công ty lừa đảo từ lâu rồi không ai dám dinh vào mà sao nhiều mẹ không biết. Dự án CHCC định công giá góp vốn 3 năm vầ trước 19 giờ mọi người chỉ mơ bán được 20, vào khu đất xem thi hóa ra la khu đất thấp tầng của khu định công mà chúng nó nhận của nó, khu AZ vân canh, AZ Xuân thủy, AZ khu đường 32... noi chung tránh xa thằng này, bây giờ còn luật trung cư sở hữu có thời hạn thì giá căn hộ còn rẻ.... nên khó bán CH kiêu này lắm.
    • 58 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình cũng mua một căn CT1 từ tháng 5 năm ngoái, đang sốt hết cả ruột. Đợt tháng 12/2010 bọn AZ có gửi đến nhà mình 1 lá thư bảo đến gia hạn hợp đồng thêm 6 tháng. Chồng mình bận quá chưa đến xem thế nào được, đang cố gắng trong tuần này đến xem sao đây. có mẹ nào đã gia hạn hợp đồng với AZ chưa ạ?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chắc bọn AZ ôm tiền của các bác đi gửi ngân hàng rồi, với lãi suất ngân hàng như hiện nay so với khoản phần trăm bọn nó bồi thường cho các bác khi hợp đồng đặt cọc bị phá vỡ thì bọn nó vẫn ăn trênh lệch vài phần trăm đấy ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 111 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Minh cung mua CT1 thang 12 năm 2009, gio cung the! Nhạn duọc tin nhan nay me huong_com lien lac voi minh theo so may 0936.180.905 de trao doi can lam gi nhe
    Cam on rat nhieu
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 30 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongot9999 Xem bài viết
    Chắc bọn AZ ôm tiền của các bác đi gửi ngân hàng rồi, với lãi suất ngân hàng như hiện nay so với khoản phần trăm bọn nó bồi thường cho các bác khi hợp đồng đặt cọc bị phá vỡ thì bọn nó vẫn ăn trênh lệch vài phần trăm đấy ạ
    Hik, mẹ nó nói làm mình đau lòng quá!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 30 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

@ Các bố mẹ thân yêu và cùng cảnh ngộ, em mạn phép xin tập hợp vào đây danh sách các bố mẹ đang có hàng của AZ, chúng ta cần đồng tâm hiệp lực mới mong dành được quyền lợi của mình. Các diễn đàn bên làmchame và otofun cũng đang có rất nhiều người. Khi đủ số lượng, chúng ta phải tập hợp nhau lại để bàn bạc các phương án và cùng nhau đến gặp AZ.
    - Em tập hợp vào đây danh sách, các bố mẹ vui lòng bổ sung giúp em số điện thoại của mình còn thiếu. Và bố mẹ khác cũng add mình vào danh sách nếu muốn tham gia cùng hội em.
    - Em cũng rất mong có ai đó đứng ra làm đầu tàu, vì thực sự em đã trình bày với các bác, em không tiện ra mặt vì đang còn là nhân viên của sếp bên AZ (không phải là nhân viên mảng bất động sản đâu ạ, ông sếp này trước làm về giáo dục, sau mới chuyển sang bds, nên em làm mảng giáo dục).
    Danh sách:

1. Haanh13284 - ???
    2. Huong_com - 0915502085
    3. Bethy - 0936180905
    4. Godex - ???
    5. Hanhlip - 0983249272