TIN TÀI TRỢ.

Có ai làm việc ở Honda không ạ ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 40.5K Lượt đọc
  • 71 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 22 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bạn ơi, mình sắp đi test vị trí phòng lái xe an toàn, bạn chia sẻ kinh nghiệm cho mình với, lương lậu thế nào vậy, à làm ở Honda có phải làm thứ 7 ko bạn, cám ơn bạn nhiều !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 43 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

lương tầm 7-8tr lam 2 t7 nghỉ 2 t7 nhé. colichj sẵn in cho ả nẳmooif
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cả nhà ơi, em sắp phỏng vấn phòng mua vị trí thu mua, cho em hỏi là phỏng vấn thế nào ạ vì em chưa có kinh nghiệm thu mua mà chỉ có kinh nghiệm kế toán tổng hợp thôi ạ.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bác ơi em sắp đi phỏng vấn phòng mua. tiếng anh của em thì bình thường ạ. em nên làm thế nào ạ. em thấy lo quá
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em sắp đi pv vòng cuối với sếp Nhật vị trí QHKH cho Honda mà lo quá, ko biết các chị có kinh nghiệm hay thông tin gì chia sẻ ko ạ?
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu fail phỏng vắn lần 1 thì có đc nhận mail cảm ơn k các ban??
    comment by WTT mobile view
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi thời gian từ lúc phỏng vấn lần 1 đến lúc nhận mail phỏng vấn lần cuối của bạn có lâu k???
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi havt18490 Xem bài viết
    Em sắp đi pv vòng cuối với sếp Nhật vị trí QHKH cho Honda mà lo quá, ko biết các chị có kinh nghiệm hay thông tin gì chia sẻ ko ạ?
    Bạn ơi tgian từ lúc bạn pv vòng 1 đến khi nhận mail mời pv vòng cuối là bao lâu thế?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đang muốn thi vào phòng dịch vụ khách hàng xe máy. bạn có thể cho mình xin 1 ít thông tin về cv này đc ko ?
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em chuẩn bị test vị trí nhân viên kế toán tại Honda. Mọi ngừoi cho em hỏi công việc phòng này có áp lực quá không ạ? Hic
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

c ơi cho e hỏi c đi pv có khó không ạ mà bên hd pv những gì vậy c e dag dịnh lm tại hd mà chưa có kinh nghiệm pv tại hd e cảm ơn c nhiều
    • Thành viên Webtretho
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E mới phỏng vấn vòng 2 mấy hôm trước phòng mua, đang đợi kết quả phỏng vấn. Mà đang phân vân quá nên đào mô topic này nhờ các cao thủ ạ
    Em chưa có kinh nghiệm trong lĩnh vực này nên nếu được nhận phải kí hợp đồng thời vụ 6 tháng, xem xét mới được lên chính thức. Các bác ai làm Honda rồi cho em hỏi chế độ thời vụ của Honda thế nào, có bảo hiểm hay thưởng gì không?
    Và e có kinh nghiệm 2 năm làm khác lĩnh vực nhưng muốn chuyển sang thu mua, mà cũng gần tết rồi, mn cho em lời khuyên, làm Honda có được đào tạo học hỏi nhiều ko? Trong trường hợp được nhận, nhưng sau 6 tháng ko đc kí tiếp lên chính thức thì cơ hội chuyển sang các công ty khác cùng vị trí như thế nào
    Em xin chân thành cảm ơn
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4