TIN TÀI TRỢ.

chung cư Nam Long 2,quận 9

• 0 Lượt chia sẻ
  • 967 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 11 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

có mẹ nào biết chút ít thông tin gì về chung cư này thì share cho em với,về chủ đầu tư, hình thức thanh toán,chất lượng công trình... cảm ơn các mẹ nhìu nhìu:Rose::Rose::Rose::Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 72 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    "Chung cư Nam Long 2,quận 9" thì không có, chỉ có chung cư EHome2, q9 của CDT la cty Nam Long thôi. Giờ thì chắc bán hết rồi, chỉ có thể mua lại của các nhà đâu tư thứ cấp thôi.
    Gồm 5 lô A->E, đã hoàn thiện và đưa vào sử dụng. Riêng toàn bộ lô A, vị trí đẹp nhất, hướng công viên tập trung thì do FPT mua lại toàn bộ, và chỉ bán cho nhân viên cty FPT mà thôi, ở ngoài không mua được. Nếu muốn mua thì mua từ nv FPT, chẳng hạn mua từ ... mình (mình là cựu nv FPT), mình cũng có căn đang muốn bán. Chất lượng thì bạn có thể tới tham quan, và hỏi mấy người đang ở. Không biết mấy lô khác thế nào, chứ lô A toàn nv FPT thì vui lắm...hôm đi nhận nhà, mình đi ngang các phòng, nhìn nhìn vô nhà mọi người đễ ngắm nghía, thế là mấy chủ nhà cười cười chạy ra đon đả .. "mời bác vào nhà e tham quan chơi hé hé". ừ thì vào, tuy k quen nhưng cũng cùng cty với nhau cả đó mà hiii