Chia sẻ ý tưởng, công thức kinh doanh cháo ếch singapore

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.49K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tôi thấy thị trường kinh doanh hàng ăn uống rất lớn và được xem là như cầu thiết yếu của cuộc sống. Song bây giờ những món ăn truyền thống cơ bản đã bảo hoà và cạnh tranh gay gắt như: phở, lươn, xôi, bún bò, riêu cua... và đặc biệt là kinh doanh theo kiểu giết nhau.
    Kinh doanh đồ ăn sáng gì để khỏi cạnh tranh và phát triển bền vững mà phù hợp với ẩm thực Việt? Không những bán dc buổi sáng mà trưa tối đều hút khách đó là áo ước của nhiều người.
    Món "cháo Ếch Singapore" là món ngon, bổ, lành tính, phù hợp cho mọi lứa tuổi từ người già, trẻ em, phụ nữ có thai, đến người trưởng thành.
    Cháo ếch Singapore chế biến không dễ vì khác với gia vị Việt nam hay dùng thì cháo ếch Singapore phải có "nước sốt" ngon mới tạo ra hương vị đặc trưng của nó.
    Tôi là người đã được một đầu bếp người Singapore truyền lại món cháo ếch Singapore đặc biệt là chỉ dẫn tận tình tạo "nước sốt" thật ngon, đúng vị.
    Vậy ngoài việc ếch ăn với cháo ra, chúng ta còn ăn với gì?
    + Ếch ăn bánh mì: Nước sốt và thịt ếch hoà quyện vào nhau mà ăn kèm bánh mì thì ngon phải nói.
    + Ếch ăn kèm bún: Rất quen với cách thưởng thức của người Việt, hương vị nước sốt "Tây" cùng sợi bún sẽ làm kích thích từng sợi thần kinh vị giác của thực khách.
    ...
    Tôi tin ai thực sự đang muốn tìm ý tưởng kinh doanh, khởi nghiệp thì không nên bỏ qua.
    Tôi sẽ truyền lại kinh nghiệm, công thức cho bất cứ người Việt Nam nào muốn làm giàu chân chính bàn tay và khao khát của mình.
    Món ếch Singapore quan trọng là công thức chế biến nước sốt. Chỉ cần biết được bí quyết thì bạn thành công 96,69% rồi. Vậy học bí quyết lâu không? Xin thưa chỉ 1 buổi duy nhất. Vì bạn đã có cao nhân chỉ điểm hết lòng thì sẽ thành công.
    Với mục tiêu, lý tưởng mong mọi người có được bí quyết kinh doanh, tôi sẽ giúp đỡ mọi người hết mình.
    Mail: nguyensong@outlook.com.vn
    Phone: 0967.402.121
    P/s: Làm việc gì cũng có duyên, hãy thành thật và chân thành bạn mới mong may mắn đến với mình và người khác đáp lại tấm chân tình!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hello88
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mọi người ai đã đọc thì nên nhớ mình làm phi lợi nhuận nhé.

• huyengakon Khách
    • 1 năm
    em cũng muốn bán đồ ăn sáng mà cũng chưa biết bắt dâu ntn?a dạy e với ạ😻
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình muốn học làm nước sốt vây chi phi bao nhiêu vay ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào Anh ! Cảm ơn những chia sẻ của Anh . Đây là vấn đề em đang rất quan tâm.
    Em đã gửi mail cho Anh. xin vui lòng nhận mail và giúp đỡ em nhé.
    Cảm ơn Anh.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Supertee Xem bài viết
    Nếu bạn thực sự muốn kinh doanh món này mình sẽ hỗ trợ bạn bằng tấm chân tình.

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hello88 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Supertee Xem bài viết
    Nếu bạn thực sự muốn kinh doanh món này mình sẽ hỗ trợ bạn bằng tấm chân tình.

Em muon hoc pha nuoc sot chao ech Singapore cho em hoi học phí bao nhiêu và em có cần đem theo cái j ko ạk