TIN TÀI TRỢ.

Cần hỏi về việc kd online livestream ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 237 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào cả nhà. Em là newbie trong lĩnh vực kd online. Hiện nay em đang kinh doanh quần áo nữ cho phân khúc KH trẻ . Vốn nhập 50tr. Có mặt bằng đường lớn là nhà của em . Hiện em đang loay hoay không biết nên bắt đầu kd online thì nên làm gì. Rất mong các Bác có kinh nghiệm chỉ giáo.Thaks

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

lại câu hỏi không biết bắt đầu từ đâu!!

sẽ có rất nhiều quan điểm, ý kiến sẽ khuyên bạn nên bắt đầu từ đâu, theo kinh nghiệm của mình bạn nên bắt đầu tự những việc PHẢI LÀM trước nhé!

1. Lập 1 nick facebook
    2. Kết bạn với tệp khách hàng tiềm năng
    3. tham gia vào các hội nhóm có tệp khách hàng liên quan đến sản phẩm của bạn bán
    4. Liên tục chia sẻ giá trị, bài viết , quan điểm của bản thân về những vấn đề liên quan đến sản phẩm bạn đang kinh doanh ( không phải là những bài đăng bán hàng)
    5. xuất hiện tại nhiều kênh khách nhau Youtube, zalo, diễn đàn, website blogs, instagram.... ( liên tục đi trao giá trị và xây dựng thương hiệu cá nhân)
    6. có thể chạy quảng cáo nếu ngân sách cho phép, quảng cáo fanpage facebook, website....

Đương nhiên là còn rất nhiều phương pháp cũng như cách làm khác nữa mà khuôn khổ bài viết này không cho phép, nhưng theo mình để mới tham gia vào kinh doanh online mà các bạn làm tốt đươc 6 gợi ý mình đã viết ra như vậy thì đã ok lăm.
    Bạn có thể thao khảo thêm tại kênh Youtube đào tạo về KDOL
    Chúc bạn sớm thành công
    Bạn của bạn Minh Ngọc