TIN TÀI TRỢ.

Cần hỏi về việc bán hàng online

• 0 Lượt chia sẻ
  • 841 Lượt đọc
  • 18 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào ace trên Diễn Đàn. Em đang có ý tưởng kinh doanh online , mà hiện nay thấy hình thức livetream rất nhiều nơi áp dụng. Em cũng đang tìm hiểu nhưng gặp khó khăn vì kb bắt đầu từ đâu. Em xin nhận được giúp đỡ ạ .Em cảm ơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

bán hàng qua livestream rất hiệu quả nếu bạn biết cách tận dụng nó. cách tổ chức các minigame hút khách và kêu gọi chia se, nói chuyện có duyên, mua mắt xem cmt sending. Hoặc cũng có ther chạy qc trên page, tự chạy cũng dễ mà
    Giải pháp bán hàng online hiệu quả, Chuyên cung cấp phần mềm quản lý bán hàng thông minh Mshop, Thiết kế website chuyên nghiệp
    Tuyển dụng Đại Lý phân phối các phần mềm hỗ trợ bán hàng trên facebook
    Mời bạn ghé thăm dichvutangdon.com và banhangsieutoc.vn để tìm hiểu thêm kiến thức về kinh doanh online nhé!
    LH 0346559188
    • 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Vâng ạ . Em cũng đang muốn tìm giải pháp hiệu quả , rất cảm ơn. Cho em hỏi live giờ cần mẫu k ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em cảm ơn ạ . Rất bổ ích ạ
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bác kinh doanh loại sản phẩm gì thế, em đang kinh doanh giày dép , em cũng đang hóng giống bác đây,
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mới tìm hiểu mạng bán hàng online mà thấy khó khăn chồng chất khó khăn
    • 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em kinh doah quần áo
    • 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em định livestream bán mà chưa biết bắt đầu ntn, Bác có cao kiến gì k
    • 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bán hàng livetream giờ cần dùng phần mềm để hỗ trợ em à chứ livetream ko thì ko hiệu quả được đâu
    • 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Phần mềm ntn anh. Em chưa hiểu lắm
    • 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bình thường em livetream thì phải nhờ mọi người chia sẻ cho còn bây giờ dùng phần mềm nó tự chia sẻ cho mình ko cần phải nhờ khách hàng nữa như vậy nó chủ động hơn
    • 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em ga mờ nên Bác giúp cho ạ
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bán live stream thì cần mẫu xinh, kỹ năng ăn nói tốt, công với các công cụ hỗ trợ share live stream tăng mắt tương lượt tiếp cận
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sản phẩm giá phù hợp nữa, live stream rất ok,
    Vừa có 1 bác chia sẻ cho em như vậy hihi
    • 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em cảm ơn B nhiều. Rất bổ ích ạ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn thử kiếm phần mèm Ninja gì đó xem mình cũng đang dùng1
    • 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Là sao ạ . Em k hiểu lắm ạ
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mới đầu mà lên để quen mn và coi như tập thì chả cần kịch bản đâu, chỉ lên nói chuyện vui vui để tương tác với mn nhiều hơn. sau này quen rồi nếu bán hàng có nên chuẩn bị kịch bản. quan trọng trong lúc live nói mạch lạc dứt khoát và tương tác tốt ng ng xem
    Giải pháp bán hàng online hiệu quả, Chuyên cung cấp phần mềm quản lý bán hàng thông minh Mshop, Thiết kế website chuyên nghiệp
    Mời bạn ghé thăm dichvutangdon.com và banhangsieutoc.vn để tìm hiểu thêm kiến thức về kinh doanh online nhé!
    LH 0346559188
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mới đầu mà lên để quen mn và coi như tập thì chả cần kịch bản đâu, chỉ lên nói chuyện vui vui để tương tác với mn nhiều hơn. sau này quen rồi nếu bán hàng có nên chuẩn bị kịch bản. quan trọng trong lúc live nói mạch lạc dứt khoát và tương tác tốt ng ng xem 
    LH 0346559188