TIN TÀI TRỢ.

các chị ơi cho em lời khuyên về việc bán hàng online với.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 526 Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các chị ơi cho em lời khuyên về việc bán hàng online với. thú thực em rất thích buôn bán nhỏ thôi ah, nhưng em chẳng biết bắt đầu như thế nào cả.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 75 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình cũng có ý định này...
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị zô web sendo.vn rồi làm theo hướng dẫn. web đó dành cho những người mới khởi nghiệp . chúc chị thành công !
    • 276 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

hello ban,neu voi so von it ban co nghi kinh doanh quan ao second hand ko? hien tai minh co rat nhieu quan ao cho nam nu minh mang tu Uc ve muon ban gia re thoi ne,ban co nhu cau thi email kimhang8703@gmail.com nhe
    • 29 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi han.nguyen8990 Xem bài viết
    chào chị!

hiện tại em đang KD mật ong và tinh bột nguyên chất.Chị muốn làm ctv để thử sức KD thì pm cho e bít nhé.Đảm bảo CK cao
    Bột nghệ nguyên chất của bạn mình đang quan tâm? Email nói rõ cách làm và giá cả nhen bạn. Bên mình đang muốn bán thêm bột nghệ. Toanbuixl25@gmail.com
    • 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn có thể thử làm CTV cho một vài shop trước. Ko cần bỏ vốn mà vẫn có tiền, có kinh nghiệm để thuận lợi cho công việc kinh doanh online sau này.
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

bán hàng online là xu thế mà. Bạn tận dụng bán hàng trên fb cá nhân, fanpage fb, các kênh thương mại điện tử như shopee, lazada, sendo hoặc chuẩn nhất là đầu tư cả website nó hữu ích cho bạn sau này
    Giải pháp bán hàng online hiệu quả, Chuyên cung cấp phần mềm quản lý bán hàng thông minh Mshop, Thiết kế website chuyên nghiệp
    Tuyển dụng Đại Lý phân phối các phần mềm hỗ trợ bán hàng trên facebook
    Mời bạn ghé thăm dichvutangdon.com và banhangsieutoc.vn để tìm hiểu thêm kiến thức về kinh doanh online nhé!
    LH 0346559188
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

đăng ký CTV hoặc để lấy kinh nghiệm thì bán order đi ạ. rất hay mà k cần vốn
    Giải pháp bán hàng online hiệu quả, Chuyên cung cấp phần mềm quản lý bán hàng thông minh Mshop, Thiết kế website chuyên nghiệp
    Tuyển dụng Đại Lý phân phối các phần mềm hỗ trợ bán hàng trên facebook
    Mời bạn ghé thăm dichvutangdon.com và banhangsieutoc.vn để tìm hiểu thêm kiến thức về kinh doanh online nhé!
    LH 0346559188