Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Ai kinh doanh nhà hàng thì cùng vào đây,lập clb để trao đổi kinh nghiệm nhé.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 892 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình mở 1 nhà hàng kinh doanh dịch vụ ăn uống các bạn ạ. Nhà mình bán đồ đặc sản-hải sản. Thế nhưng mình còn ít kinh nghiệm trong nghiệp vụ quản lý và phát triển nhà hàng.Mình mong các anh chị em,các bạn đã và đang kinh doanh lĩnh vực này cùng nhiệt tình nhập hội để chia sẻ với mọi người kinh nghiệm,bí quyết thành công,những bài học rút ra trong quá trình hoạt động...Ví dụ như làm thế nào để có được ngày càng đông những khách hàng thân thiết?làm thế nào để tạo được sự khác biệt?quảng cáo nhà hàng sao cho hiệu quả?những "chiêu" để thu hút khách hàng?...Mình mong nhiều người xem đề tài này và cho ý kiến để mọi người học tập và áp dụng nhé.Rất cám ơn các anh chị,các bạn đã quan tâm và ủng hộ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 671 Bài viết

• 196 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng rất muốn tìm hiểu lĩnh vực này. Hiện giờ mình thấy quản lý nhà hàng, nhưng làm sao để mình tốn ít time nhất mà vẫn trôi chảy, thì nên lắp camera quanh khu vực nhà hàng. Hơn nữa, nên có các phần mềm quản lý chuyên dụng, thì mình sẽ đỡ phải tốn tiền thuê kế toán hàng tháng. Mình cũng muốn nghe đóng góp của mọi người nữa.