TIN TÀI TRỢ.

Ai đang xúc tiến mua chung cư CT12 Văn Phú - Hà Đông theo gói lãi suất 6% của Chính Phủ thì cùng chia xẻ nhé !

• 3 Lượt chia sẻ
  • 28.2K Lượt đọc
  • 238 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,830 Bài viết

• 8,547 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Hôm nay trên cơ quan mọi người cũng kháo nhau về chuyện lùm xùm quanh chung cư Đại Thanh ...

https://www.webtretho.com/forum/f26/h...80/index2.html

Một cô bé cũng kể rằng có một đứa em gái mua nhà thu nhập thấp thuộc chung cư Đặng Xá - Gia Lâm cũng rất tồi tệ, trời chưa mưa đã thấm dột, tường bao quanh hình như xây bằng gạch nhẹ không nung nên rất kém và dễ bị bong vữa ... nhà vệ sinh tầng trên thấm dột nước xuống tầng dưới ...

Khi muốn sửa chữa thì phải chi tiền cho ban quản lý để họ đưa thợ của họ vào sửa chữa ...v...v... nói chung là cũng cơ cực lắm ...

Haizzzzzz ...... hóa ra mua nhà thu nhập thấp lại thành giá đắt vì nhiều lý do ---> Thiếu chỗ để xe ... chất lượng xây dựng cũng kém chỉ qua vài bốn năm sử dụng là phát sinh đủ mọi thứ bệnh tật !

Cũng chưa biết sẽ thế nào nhưng mình chọn mua ở chung cư CT12 Văn Phú này thấy có vẻ ổn, ít nhất cũng là thời điểm này mọi vấn đề tiến độ là đúng, chất lượng xây dựng thô và nguyên vật liệu là chuẩn ... được vào trực tiếp công trường để kiểm tra đàng hoàng và có thể được chủ đầu tư hỗ trợ điều chỉnh theo ý mình ....

Mong rằng mọi chuyện sau này cũng ổn đúng như ghi trong hợp đồng

Phút ưu tư !!!

Lỡ một nhịp
    lòng ta đành chôn giấu ! 2

Nỗi niềm riêng
    chẳng tỏ cùng ai ... 106

Lòng buồn !
    qua tháng năm dài ... 12 12 12

Rồi ta bỗng hiểu
    một điều ... thật chân lý !

Hạnh phúc đó
    là vô cùng giản dị ...

Ở bên ta
    và ... luôn vẫn ở quanh ta !!!

-----------------------------
    Lucky368_TQH 9/2010

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 23 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Cám ơn anh vì thông tin hữu ích
    Em cũng đang quan tâm đến chung cư này, cũng đã đến tận nơi xem. Nhưng chắc phải để năm sau mới xuống tiền.
    Không biết khi nào nhà mẫu mới xong anh nhỉ.

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lucky368 Xem bài viết

Hạ Đình đang đổ khung và xây thô, căn hộ mẫu chưa hoàn thiện xong ... Nhưng chủ đầu tư rất nhiệt tình hướng dẫn cho các bạn xem trực tiếp phần xây thô các căn hộ từ tầng thấp đến tận tầng cao bất kỳ tầng nào nếu bạn muốn thăm.

Hôm qua bọn mình lên thăm tận tầng 8 xem từng mạch gạch và tường xây thô của họ, xem và có thể được phép đề nghị điều chỉnh thiết kế nội thất bên trong căn hộ nếu không ảnh hưởng tới kiến trúc hình thức bên ngoài, ví dụ như điều chỉnh hướng cửa nhà tắm và phòng ngủ ... Hiện tại chủ đầu tư đã điều chỉnh chia lại thành 2 nhà tắm cho phù hợp nhu cầu của gia chủ ! Chính vì thay đổi đó bạn có thể điều chỉnh lại hướng của phòng ngủ sao cho phù hợp phong thủy ...v...v...

Cứ đến đó mà tham quan, có khó khăn gì thì cứ hỏi công nhân tìm gặp anh Điền là tổng giám đốc đang trực tiếp giám sát công trình tại đó

Tham quan phần thô thì mới rõ được chất lượng công trình thế nào ... chứ căn hộ mẫu đôi khi không phản ánh thực chất chất lượng đâu ...

Chủ đầu tư đang thực hiện phương pháp xây dựng cuốn chiếu yêu cầu các đội công nhân hoàn thành từng phần công đoạn và nghiệm thu thô từng mạch gạch xong mới cho phép trát vỏ ngoài, không chấp nhận việc làm cẩu thả của công nhân ... nói chung là chuẩn !

-------------------------------

Cho đến giờ phút này công trình vẫn đang đảm bảo tiến độ đúng như ghi trong hợp đồng, hôm qua chủ đầu tư có nói sẽ cố gắng vận hành sao cho tới đúng tết năm sau (2015) sẽ mời khách hàng dọn về ăn tết

Theo tiến độ này chắc khoảng tháng 4 - 5 /2014 sẽ cất nóc và tiến hành tiếp tục xây và hoàn thiện các căn hộ cũng như lắp đặt các trang thiết bị thang máy, cứu hỏa, hệ thống camera an ninh ...v...v... và vận hành thử trong 9 tháng rồi tiến hành bàn giao !

:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 165 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Không biết những căn B3 B4 có còn không nhỉ. bác Lucky mua của sàn nào vậy, cho em thông tin để hỏi thử xem, cũng đang quan tâm
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xxtkidxx Xem bài viết
    Không biết những căn B3 B4 có còn không nhỉ. bác Lucky mua của sàn nào vậy, cho em thông tin để hỏi thử xem, cũng đang quan tâm
    Bác ơi, em bên sàn VIC phân phối chính dự án đó đây, bác cần căn tầng mấy pm vào in box hộ e nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,830 Bài viết

• 8,547 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Mình mua qua sàn VIC ... giá qua sàn theo qui định nhà nước thì ít thôi, nhưng họ thường giao dịch theo giá tầm 25 triệu, nếu các bạn đến trực tiếp sàn thì có thể mặc cả được thấp hơn vì không chi phí qua "Cò"

Địa chỉ sàn VIC: P.107-108 Tòa CT4 Khu Đô Thị Mỹ Đình, Mễ Trì, Từ Liêm, Hà Nội
    (Đối diện chéo với tòa nhà KeangNam và ở ngay mặt đất)

Ngoài ra có sàn Thăng Long và vài sàn khác nữa ... sàn nào cũng được không quan trọng, tránh bị các cò vặt thêm lệ phí nhé ... có thể mặc cả thoải mái nếu không thì đi sang sàn khác mà mua vì đó chỉ là thủ tục mà thôi !

Khi đến các sàn cần kiểm tra giấy phép và tư cách pháp nhân đang hoàng tránh bị lừa ... trong dự án này giữa chủ đầu tư và VIC có hợp đồng liên kết với nhau ...

Ngân hàng vay vốn thì có thể đến BIDV chi nhánh Đông Đô 14 Láng Hạ hoặc chi nhanh Hà Tây ở đường Quang Trung - Hà Đông ngay gần công trình CT12 cũng được !

Trước khi quyết định thì nên tới thẳng công trình mà tham quan như hướng dẫn trong bài viết trước đi đã ... hãy xem và cảm nhận cho thực tế rõ ràng rồi mới quyết định các bạn ạ !

Phút ưu tư !!!

Lỡ một nhịp

Nỗi niềm riêng
    chẳng tỏ cùng ai ... 106

Lòng buồn !

Rồi ta bỗng hiểu

Hạnh phúc đó
    là vô cùng giản dị ...

Ở bên ta

Lucky368_TQH 9/2010

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 165 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Mình mua qua sàn VIC ... giá qua sàn theo qui định nhà nước thì ít thôi, nhưng họ thường giao dịch theo giá tầm 25 triệu, nếu các bạn đến trực tiếp sàn thì có thể mặc cả được thấp hơn vì không chi phí qua "Cò"

Địa chỉ sàn VIC: P.107-108 Tòa CT4 Khu Đô Thị Mỹ Đình, Mễ Trì, Từ Liêm, Hà Nội
    (Đối diện chéo với tòa nhà KeangNam và ở ngay mặt đất)

Ngoài ra có sàn Thăng Long và vài sàn khác nữa ... sàn nào cũng được không quan trọng, tránh bị các cò vặt thêm lệ phí nhé ... có thể mặc cả thoải mái nếu không thì đi sang sàn khác mà mua vì đó chỉ là thủ tục mà thôi !

Khi đến các sàn cần kiểm tra giấy phép và tư cách pháp nhân đang hoàng tránh bị lừa ... trong dự án này giữa chủ đầu tư và VIC có hợp đồng liên kết với nhau ...

Ngân hàng vay vốn thì có thể đến BIDV chi nhánh Đông Đô 14 Láng Hạ hoặc chi nhanh Hà Tây ở đường Quang Trung - Hà Đông ngay gần công trình CT12 cũng được !

Trước khi quyết định thì nên tới thẳng công trình mà tham quan như hướng dẫn trong bài viết trước đi đã ... hãy xem và cảm nhận cho thực tế rõ ràng rồi mới quyết định các bạn ạ !

Cám ơn đã chia sẻ. Cho mình hỏi thêm là bạn đã được giải ngân vay chưa?
    • 47 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Bạn lucky chủ topic có thể post số điện thoại, ảnh của bạn, ảnh chụp HDMB căn hộ và HD tín dụng có tên bạn để khách hàng tham khảo cho tiện.

Nếu mua được căn hộ thì người mua phải trả phí môi giới cho bạn Lucky và sàn của bạn là bao nhiêu và cái phí 25 triệu là tiền chênh các bạn có thể giảm cho người mua là bao nhiêu ? Làm ăn đàng hoàng thì nên có giá niêm yết chứ tù mù chăn gà ai dám mua.

Giờ hàng họ chủ đầu tư khác tung ra nhiều thế không giảm giá bán và sửa lại hợp đồng mua bán cho hợp lý để cạnh tranh đi.
    Các bạn cứ quảng cáo công khai thì người mua càng quyết nhanh, đóng giả người mua rồi xúi người khác vào mua dự án qua sàn của các bạn chỉ khiến khách hàng mất niềm tin hơn.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 165 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phiboitron Xem bài viết
    Bạn lucky chủ topic có thể post số điện thoại, ảnh của bạn, ảnh chụp HDMB căn hộ và HD tín dụng có tên bạn để khách hàng tham khảo cho tiện.

Nếu mua được căn hộ thì người mua phải trả phí môi giới cho bạn Lucky và sàn của bạn là bao nhiêu và cái phí 25 triệu là tiền chênh các bạn có thể giảm cho người mua là bao nhiêu ? Làm ăn đàng hoàng thì nên có giá niêm yết chứ tù mù chăn gà ai dám mua.

Giờ hàng họ chủ đầu tư khác tung ra nhiều thế không giảm giá bán và sửa lại hợp đồng mua bán cho hợp lý để cạnh tranh đi.
    Các bạn cứ quảng cáo công khai thì người mua càng quyết nhanh, đóng giả người mua rồi xúi người khác vào mua dự án qua sàn của các bạn chỉ khiến khách hàng mất niềm tin hơn.
    Làm gì mà nóng thế bạn . Thật hay giả, đúng hay sai thì mình là người quyết định cơ mà . Keep cool !
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Làm gì mà nóng thế bạn . Thật hay giả, đúng hay sai thì mình là người quyết định cơ mà . Keep cool !
    Vâng
    Ngày 27/10 này có chương trình bốc thăm trúng thưởng xe máy Airblade với khách hàng mua ct12 văn phú đấy ạ, không biết bác Lucky đã đc mời đến tham dự chưa ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,830 Bài viết

• 8,547 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phiboitron Xem bài viết

Của một đống tiền ... ngay trong các bài viết Lucky luôn khuyến cáo các bạn nên trực tiếp đi tìm hiểu, mọi thông tin trên mạng đều chỉ có giá trị tham khảo mà thôi !

Lucky là người mua chính chủ chứ hoàn toàn không phải là cò

Admin và các Mod đều hiểu điều này ... nếu rảnh rỗi thì các bạn có thể bấm vào tiêu đề bài thơ "Phút ưu tư" trong phần chữ ký của Lucky thì sẽ hiểu rõ hơn và biết chắc chắn Lucky không phải là cò đất đai nhà cửa

Về sơ đồ thì hầu đại đa số các căn hộ đều có phiên bản mới sửa 1 tolet thành 2 rồi nhé, tất nhiên là để sửa như vậy phải có thêm chút phụ phí nho nhỏ là 10 triệu đồng, điều này chủ đầu tư họ không bắt buộc các bạn, nếu đồng ý thì ký vào còn không thì thôi ... bởi đó cũng là nguyện vọng của số đông khách hàng !

----------------------------------------

Sau khi điều chỉnh thành hai Tolet căn hộ B5 của Lucky bây giờ có hình mới như sau:

Vẽ bằng chương trình Sweet Home các bạn có thể Download tại đây và hoàn toàn miễn phí :

http://www.sweethome3d.com/vi/index.jsp

Cái này cho phép các bạn vẽ mô phỏng chính xác các đồ vật trong căn hộ với kích thước thật ... Sau khi vẽ có thể xem mô phỏng bằng hình 3D khá đẹp ... nhất là khi bạn muốn mua đồ vật gì đó cho gia đình thì hoàn toàn có thể xem thực tế ảo khi kê đồ vật đó vào căn hộ.

Ngoài ra chương trình còn hỗ trợ tìm kiếm thêm nhiều thư viện đồ vật gia đình với đủ loại các thiết bị kể cả lò vi sóng, vòi nước, ...v..v.... nhiều lắm đủ để các bạn tự do vẽ chơi mà cũng thú vị và được việc

- Chưa lắp thiết bị vệ sinh:
    kp

- Mô phỏng đã lắp bồn cầu Joomo và chậu rửa mặt Inax L280V
    f3

Bản vẽ này là Lucky tự vẽ thiết kế mô phỏng chính xác theo số liệu mới nhất do chủ đầu tư cung cấp ... theo đó Tolet thứ nhất có diện tích là 1,5x2,2 mét vuông. Tolet thứ 2 có diện tích là 1,5x1,8 mét vuông

(Trên sơ đồ kỹ thuật thường thể hiện đơn vị đo là milimet) ---> 1,5 mét = 1500 milimet

Theo lời hẹn và khẳng định của BIDV chi nhánh Đông Đô thì hồ sơ của Lucky nộp đã đầy đủ và đủ điều kiện để vay vốn ưu đãi lãi suất 6%/năm ...

Hiện nay nhân viên BIDV đang soạn thảo và trình duyệt nội dung hợp đồng. Đồng thời cũng tập hợp luôn một số hồ sơ để cùng tiến hành, họ bảo Lucky yên tâm chờ đợi thêm vài ngày nữa ... (Họ dự kiến tuần này là xong ... vậy mà mai đã thứ 6 nhưng chưa thấy động tĩnh gì cả) ... mình cũng ngại giục vì giục nhiều cũng không làm gì nếu họ chưa xong ...

Haizzzzz .... công nhận là cũng hơi sốt ruột, hy vọng là sẽ nhanh xong để còn rải ngân đợt 3 cho chủ đầu tư ...

Phút ưu tư !!!

Lỡ một nhịp

Nỗi niềm riêng
    chẳng tỏ cùng ai ... 106

Lòng buồn !

Rồi ta bỗng hiểu

Hạnh phúc đó
    là vô cùng giản dị ...

Ở bên ta

Lucky368_TQH 9/2010

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,830 Bài viết

• 8,547 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Hình như chủ đầu tư đang tăng quân và máy móc, thấy công trường có vẻ đông người hơn ...

Hôm nay thấy đã đổ xong sàn tầng thứ 15 và nhú cọc lên tầng 16 ... thấy cũng đang xây thô lên tầng 11 rồi ... chắc sang tuần họ sẽ xây thô tầng 12 nhà mình

Mong rằng chủ đầu tư sẽ đảm bảo tiến độ và chất lượng và hy vọng tết âm lịch 2015 sẽ dọn về ăn tết nhà mới như chú Điền tổng giám đốc đã phát biểu

Phút ưu tư !!!

Lỡ một nhịp

Nỗi niềm riêng
    chẳng tỏ cùng ai ... 106

Lòng buồn !

Rồi ta bỗng hiểu

Hạnh phúc đó
    là vô cùng giản dị ...

Ở bên ta

Lucky368_TQH 9/2010

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,830 Bài viết

• 8,547 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Hôm nay ngân hàng BIDV gọi điện cho mình ra để rà soát lại hồ sơ và chuẩn bị ký hợp đồng cho vay vốn qua văn phòng công chứng Việt ở 219C Nguyễn Ngọc Vũ ... ngày mai mình đi xin thêm xác nhận hộ khẩu tập thể CQ nữa là xong ...

Họ chấp thuận rải ngân mức tối đa là 70% giá trị nhà mua cho mình và ghi rõ thời gian cho vay là 120 tháng = 10 năm

Như vậy làm nốt thủ tục nho nhỏ về hộ khẩu nữa là xong ! Chắc chắn sẽ kỹ hợp đồng trong tuần này và rải ngân luôn ... Vui ...

Chiều tối về ra công trường thấy chủ đầu tư đã xây tường chia căn đến sàn tầng thứ 11 và cọc đã nhú lên chuẩn bị cho đổ sàn tầng thứ 17 rồi ... hy vọng là mọi chuyện sẽ tốt đẹp thôi

Phút ưu tư !!!

Lỡ một nhịp

Nỗi niềm riêng
    chẳng tỏ cùng ai ... 106

Lòng buồn !

Rồi ta bỗng hiểu

Hạnh phúc đó
    là vô cùng giản dị ...

Ở bên ta

Lucky368_TQH 9/2010

• 23 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Khi nào có nhà mẫu xong bác Ping em với nhé.
    :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e:
    • 22 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hôm nay ngân hàng BIDV gọi điện cho mình ra để rà soát lại hồ sơ và chuẩn bị ký hợp đồng cho vay vốn qua văn phòng công chứng Việt ở 219C Nguyễn Ngọc Vũ ... ngày mai mình đi xin thêm xác nhận hộ khẩu tập thể CQ nữa là xong ...

Họ chấp thuận rải ngân mức tối đa là 70% giá trị nhà mua cho mình và ghi rõ thời gian cho vay là 120 tháng = 10 năm

Như vậy làm nốt thủ tục nho nhỏ về hộ khẩu nữa là xong ! Chắc chắn sẽ kỹ hợp đồng trong tuần này và rải ngân luôn ... Vui ...

Chiều tối về ra công trường thấy chủ đầu tư đã xây tường chia căn đến sàn tầng thứ 11 và cọc đã nhú lên chuẩn bị cho đổ sàn tầng thứ 17 rồi ... hy vọng là mọi chuyện sẽ tốt đẹp thôi

Chào bác Lucky, bác cho em hỏi chút. Khi ký hợp đồng mua nhà, vay vốn 3 bên giữa chủ đầu tư, BIDV, và chính chủ thì bên BIDV họ có giữ các giấy tờ gốc (gồm hóa đơn đóng tiền, giấy tờ nhà liên quan, hợp đồng bàn giao nhà,....) không? Sau này thủ tục làm sổ đỏ cho căn nhà mình mua thì có làm được ko vì em sợ bên BIDV họ giữ giấy tờ gốc, mà khi làm sổ đỏ thì bên quận họ thu lại hết giấy tờ nêu trên thì nếu ko có thì làm sổ đỏ thế nào nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,830 Bài viết

• 8,547 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tớ đang ký mỏi tay ở BIDV và công chứng Việt ... he he sắp xong roài. Ngồi chờ Giám đốc ký là về :d
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 228 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đọc bài của bác Lucky mà tự nhiên em lại muốn mua ở đây. Họ đã bán tầng 10 đổ xuống chưa bác?
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 20 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hiện bên e đang có gói vay mua nhà dự án có 5,91%,cụ thể pm e nha
    Tran Thi Thu Trang
    Tham khảo
    Facebook: facebook.com/me.su.hao
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,830 Bài viết

• 8,547 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ngothanhhuong_83 Xem bài viết
    Chào bác Lucky, bác cho em hỏi chút. Khi ký hợp đồng mua nhà, vay vốn 3 bên giữa chủ đầu tư, BIDV, và chính chủ thì bên BIDV họ có giữ các giấy tờ gốc (gồm hóa đơn đóng tiền, giấy tờ nhà liên quan, hợp đồng bàn giao nhà,....) không? Sau này thủ tục làm sổ đỏ cho căn nhà mình mua thì có làm được ko vì em sợ bên BIDV họ giữ giấy tờ gốc, mà khi làm sổ đỏ thì bên quận họ thu lại hết giấy tờ nêu trên thì nếu ko có thì làm sổ đỏ thế nào nhỉ?

Cuối cùng là xong, Lucky được vay tối đa mức cần vay ... một số người chỉ được vay một tỷ lệ khiêm tốn có lẽ là do ảnh hưởng bởi mức thu nhập liên quan đến khả năng chi trả !!!

Giấy tờ mua nhà đương nhiên là thế chấp nên ngân hàng họ giữ, họ có biên bản lưu giữ giấy tờ đàng hoàng ... thủ tục làm sổ đỏ chưa tới nên tớ chưa quan tâm lắm và chắc chắn cũng thuận lợi thôi !

Ngân hàng họ sợ nợ xấu hơn cả mình, cho nên dự án nào họ nhúng tay vào hỗ trợ thì chắc chắn thủ tục pháp lý phải là ổn không cần băn khoăn lo nghĩ gì đâu ...

Cái trước mắt các bạn hãy lo thủ tục mua và vay vốn đi đã

Hôm nay Lucky tự đi ra văn phòng công chứng Việt ở 219C Nguyễn Ngọc Vũ để ký hợp đồng vay vốn chính thức với BIDV ... sau khi hoàn tất việc ký và lăn tay vào văn bản xong thì mang toàn bộ hồ sơ đó về cho BIDV ký ... (Hợp đồng này cũng là 3 bên gồm BIDV + Người mua + Văn phòng công chứng )

Tiếp sau đó BIDV xuất tiếp 1 hợp đồng 3 bên giữa BIDV + Người vay + Chủ đầu tư và cũng ký là xong !

Tức là có tới 2 hợp đồng 3 bên và ký ... ký ... ký ...... oài ... mỏi tay nhé

Lucky xin chúc các bạn thành công nhé !

Phút ưu tư !!!

Lỡ một nhịp

Nỗi niềm riêng
    chẳng tỏ cùng ai ... 106

Lòng buồn !

Rồi ta bỗng hiểu

Hạnh phúc đó
    là vô cùng giản dị ...

Ở bên ta

Lucky368_TQH 9/2010

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,830 Bài viết

• 8,547 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bebin2006 Xem bài viết
    Đọc bài của bác Lucky mà tự nhiên em lại muốn mua ở đây. Họ đã bán tầng 10 đổ xuống chưa bác?

Hình như là bán rồi thì phải, mình cũng không rõ lắm ... bạn có thể gọi 0462947775 là số văn phòng của Hạ Đình mà hỏi ... gọi trong giờ hành chính sau lúc 8h30

Phút ưu tư !!!

Lỡ một nhịp

Nỗi niềm riêng
    chẳng tỏ cùng ai ... 106

Lòng buồn !

Rồi ta bỗng hiểu

Hạnh phúc đó
    là vô cùng giản dị ...

Ở bên ta

Lucky368_TQH 9/2010

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,830 Bài viết

• 8,547 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Chiều nay ngân hàng đã chính htức rải ngân cho Lucky ... chuyện chi trả cũng rất dễ chịu trong 119 tháng với mức 4.850k và tháng cuối cùng là 8.435k là hết ...

Chiều tối vòng qua công trường và lên thăm trực tiếp căn hộ B5 tầng 12 của Lucky cũng vừa xây xong phần thô, tường còn đang ướt ... chất lượng vật tư và xây thô mạch gạch phải nói là tuyệt vời

Đ/c tổng giám đốc Điền giám sát công nhân cực kỳ kỹ tính để đảm bảo chất lượng công trình tới từng chi tiết nhỏ

- Nói chung là hài lòng

Nhìn lên bên trên thì chủ đầu tư đang chuẩn bị cho ghép cốp pha để đổ sàn tầng thứ 17 rồi

Vui !

Phút ưu tư !!!

Lỡ một nhịp

Nỗi niềm riêng
    chẳng tỏ cùng ai ... 106

Lòng buồn !

Rồi ta bỗng hiểu

Hạnh phúc đó
    là vô cùng giản dị ...

Ở bên ta

Lucky368_TQH 9/2010