TIN TÀI TRỢ.

24 Tuổi muốn theo con đường buôn bán kinh doanh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 709 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 24 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các anh chị nào đã vật lộn trên thương trường để kinh doanh buôn bán thành công cho thằng em gà mờ này ít kinh nghiệm học hỏi? - kiếp nhân viên văn phòng quèn mãi không đủ ăn...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 34 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Em phải có định hướng đầu tiên đã, ví dụ em muốn kinh doanh mặt hàng nào? cụ thể ví dụ như hàng ăn, hay mặt hàng thời trang? Em muốn bán theo hình thức nào, online hay có mặt bằng? Nói chung với những bạn lần đầu buôn bán thì nên tập buôn bán onl trước, ví dụ như các shop bán quần áo onl trên fb hiện giờ rất nhiêu. Em có thể tham khảo áp dụng thử xem, vốn không cần quá cao. Cũng là cách để thử sức mình xem có làm đc k em ạ
    • 24 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trước kia em cũng bán thử Gậy chụp hình...vừa làm văn phòng vừa bán cũng thấy rất vui nhưng do bất tiện khi giao hàng vào llamf việc riêng tại cty nên e nghỉ..em tính chuẩn bị học tiếng trung..sau này theo con đường đi buôn
    • 72 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hockinhdoanh Xem bài viết
    Các anh chị nào đã vật lộn trên thương trường để kinh doanh buôn bán thành công cho thằng em gà mờ này ít kinh nghiệm học hỏi? - kiếp nhân viên văn phòng quèn mãi không đủ ăn...
    Mình có dự án chỉ cần vốn đầu tư tối thiểu 20 triệu, lợi nhuận hàng tháng 30 -40%, thấy hứng thú thì add Skype mình nhé!
    Ai có hứng thú về ngoại tệ hay vàng tài khoản thì add Skype mình cùng chia sẻ nhé!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 31 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

@ Bạn nên suy nghĩ thật kĩ trước khi chuyển hướng sang làm kinh doanh nhé. kinh doanh là phải chịu thất bại và mạo hiểm đấy nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 248 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Bạn cần suy nghĩ kĩ trước khi chuyển sang kinh doanh, nghê kinh doanh có nhiều rủi ro, cần phải học nhiều thứ, cần chăm chỉ, ko được ngại khó. Cần bản lĩnh vượt qua khó khăn. Nếu muốn nhàn hạ thì đừng theo Kinh doanh bạn ạ. Ko dễ dàng hay may mắn như bạn tưởng đâu.