TIN TÀI TRỢ.

Kinh Doanh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.81K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các bạn, mình là sinh viên kinh tế quốc dân mới ra trường nhưng rất máu kinh doanh, thấy chị hàng xóm bán mấy đồ kiểu Organic như dầu gội thảo dược, sữa tắm, mặt nạ..... Bán dã man hàng luôn giàu kinh khủng. nhìn mà thèm rỏ rãi xong mình theo dõi lâu lâu cả bí mật điều tra thì được biết chị ý gia công qua công ty dược API thấy bảo có anh chuyên gia giỏi lắm vì sản phẩm của chị ấy dùng thích lắm. Định liều đăng ký để ra sản phẩm thương hiệu riêng mà không biết bán đc không. Thăm dò hỏi 1 chị kinh doanh bên API báo giá gia công cac thứ từ A->z mà shock luôn vì lãi quá bảo sao chị hàng xóm toàn dùng hàng hiệu đi xe tiền tỉ không biết ai đã gia công bên dược API chưa thì cho mình xin ý kiến vì bên đó còn hố trợ truyền thông cho san phẩm luôn cơ. Nghe ham hố quá các mẹ cho e xin ý kiến với ạ c.ơn nhiều nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thế à bạn, cho mình xin tên dầy đủ cty api và số điện thoại nha
    • 5 năm
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn vào website apipharma.vn có đấy. Hình như bên đó nổi tiếng là gia công mỹ phẩm organic thảo dược ấy vì hôm trước mua lọ dầu thảo dược organic thi thấy sản xuất tại API. Nghe cũng ham hố muốn đặt làm mỹ phẩm thương hiệu riêng quá mà không biết bán được không
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng có ý định muốn kinh doanh mỹ phẩm organic thảo dược. không biết son với mặt nạ thảo dược bên Api có gia công không nhỉ?
    • Điều hành
    • 6 năm
    • 1,388 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

Shine91 - meoboss - buithanhtam89 - lananh2304

Đề tài này và các tài khoản trên đã bị khóa với lý do vi phạm điều khoản (2.a.viii) - Tung hứng quảng cáo.
    Thành viên vui lòng không tung hứng quảng cáo cho bất kì SP/DV nào.
    Vui lòng xem Quy định diễn đàn tại đây https://www.webtretho.com/forum/f48/...btretho-50995/
    Chào đoàn kết và quyết thắng,

Smod