4 cách để sang Hàn Quốc sinh sống và làm việc :D

• 5.91K Lượt chia sẻ
  • 326K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • BensivHD Khách
    • 1 năm
    Chị ơi có thể cho e sdt cj đk k e cần thêm kiến thức... E cung đag có hướng qua đó làm việc sinh sống !!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• BensivHD Khách
    • 1 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tuansmile_1422 Xem bài viết
    chuẩn là như thế này
    đi hàn theo eps là chuẩn nhất chi phí rẻ nhưng thi đỗ xong còn chờ 3 tháng làm hs sau đó 3 tháng nữa hs bên hàn chờ doanh nghiệp bên đó có nhận ko mới đi đc ! thi đỗ chưa chắc đã đi
    còn đi du học hàn quốc mất khoảng 12000 là xong tất 3 tháng đc đi nhưng sang đó bạn phải từ tìm việc mà có giấy giới thiệu của trường thì cũng ko khó mỗi tội lương ko cao
    thứ 3 là đi chui thì nguy hiểm lắm bắt đc cái thì xong luôn đi mất khoảng 15ngin
    đi theo bảo lãnh thì ai có người nhà thì hỏi rõ nhất
    A cho e xin số đt đk k ạ!! E cần thêm ít thông tin để làm việc sinh sống bên hàn 01689862364 #ben
    • Thanhduylina Khách
    • 1 năm
    Nếu ra ngoải lao động ht thời hạn Phải về...hay có dc ơ ngoải ln ko za......ra ngoải sẽ ngây thành phố seoul hay chỗ khc za... E cam on
    • 44 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nghe nói ở nc ngoài ko dễ sống đâu "D
    Dịch vụ viết phần mềm theo yêu cầu cung cấp giải pháp viết phần mềm tphcm và toàn quốc
    thiết kế web theo yêu cầu trọn gói 1,8 triệu, tặng hosting không giới hạn băng thông, tên miền quốc tế
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi, em cũng có ý định muốn đc sang hàn quốc như chị. kể cả cái lý do để bắt đầu ý tưởng muốn sang hàn quốc=))) c cho e hỏi? c đã sang bên đó làm việc chưa ạ? em muốn tìm hiểu thêm, vì bgio có nhiều chiêu trò lừa đảo. em kể ra với mọi người là cũng muốn sang bên hàn quốc làm ăn tác nghiệp. mà ai cũng bảo tại xem phim hàn quốc nhiều xong ảo tưởng)) chị có thể chia sẻ cho em thêm kinh nghiệm sang bên hàn quốc k ạ?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nêu minh muốn đi wa bển trc tiên phải co tiền hả
    • Thành viên Webtretho
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho minh hoi khong bang cap co sasng han quoc lam viec duoc khong
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tôi muốn đi Hàn làm.việc thì phải làm sao ạ
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang