TIN TÀI TRỢ.

Tide đã mang lại hạnh phúc cho gia đình tôi đấy

• 0 Lượt chia sẻ
  • 738 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 44 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

http://tuyetchieusieutrang.com/#/Cuoc-Thi/Chi-Tiet/78

Chào Tide,

Tôi viết bài viết này không phải chỉ để tham gia cuộc thi chia sẻ cảm nhận, mà thực sự muốn gửi lời cảm ơn đến Tide. Vốn dĩ 2 chàng trai nhà tôi có ít cơ hội chơi đùa với nhau lắm, do ông xã đi làm cả ngày ở ngân hàng, đồng phục là áo trắng, nên nhiều khi về nhà, thấy con đang nghịch ngoài sân nhào đến ôm thì cứ nhăn mặt và tránh xa, tôi góp ý nhiều thì anh ấy lại quay qua trách tôi chẳng biết cách nào giặt cho áo thật trắng sạch thì anh ấy phải biết giữ. Làm vợ mà nghe câu này thì buồn đáo để. Mặc dù quần áo trắng tôi đều cẩn thận giặt tay, ngâm và vò kĩ, nhưng quả thật chỉ 1 thời gian ngắn là có xu hướng ngả vàng ngay.
    Từ hồi chuyển qua Omo thì các vết bẩn của sắp nhỏ được giặt sạch thật, nhưng cũng chẳng trả về màu trắng xinh xắn được. Bữa rồi ông xã bon chen đăng kí nhận bột giặt Tide đem về cho tôi, do thấy các chị cùng công ty xôn xao đăng kí trên website, mang bột giặt về xã còn bảo trên web có chỉ những mẹo giặt giũ nữa. Vội vàng lên xem cách nào tẩy trắng áo ố vàng, rồi đem mấy cái áo trắng ở nhà ra thử 1 lượt. Áo trắng hơn hẳn Tide ạ. Ông xã thích lắm, không còn lo khư khư giữ áo nữa. Hôm qua về nhà để cặp vội lên bậc thềm, nới lỏng cravat rồi nhào ra đá banh với cu cậu ở ngoài vườn. Xong xuôi 2 bố con cười toe, tít cả mắt. Làm vợ, có lẽ ai cũng chỉ mong những khoảnh khắc đó có thể kéo dài mãi.
    Cảm ơn Tide lần nữa nhé, vì một khoảnh khắc thật ngọt ngào
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ủng hộ bài viết này của chị ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,757 Bài viết

• 5,606 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cám on những bí quyết rất hay của mẹ nó nhé
    • 3,675 Bài viết

• 2,146 Được cảm ơn

Chúc bạn đạt giải nhé