TIN TÀI TRỢ.

Xin tư vấn về tủ lạnh tiết kiệm điện

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.04K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em xin phiền các mẹ có am hiểu về tủ lạnh chút ạ.

Số là e ngắm được tủ lạnh Hitachi 230 lít R-H230PGV4, e thấy bảo có inverter tiết kiệm điện, mỗi nơi báo một công suất khác nhau, lúc thì 155W/h, khi thì 0,63kW/ngày.
    Mẹ nào đã dùng loại này rồi, cho e ý kiến về điện năng tiêu thụ của nó được không ạ? Vì ing tế eo hẹp nên em muốn tìm 1 chiếc tủ lạnh tiết kiệm điện giá từ 10 triệu trở xuống, mẹ nào có gợi ý gì thì chia sẻ giùm em với ạ. Em cảm ơn mọi người rất nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 437 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 142503604 Xem bài viết
    Em xin phiền các mẹ có am hiểu về tủ lạnh chút ạ.

Số là e ngắm được tủ lạnh Hitachi 230 lít R-H230PGV4, e thấy bảo có inverter tiết kiệm điện, mỗi nơi báo một công suất khác nhau, lúc thì 155W/h, khi thì 0,63kW/ngày.
    Mẹ nào đã dùng loại này rồi, cho e ý kiến về điện năng tiêu thụ của nó được không ạ? Vì ing tế eo hẹp nên em muốn tìm 1 chiếc tủ lạnh tiết kiệm điện giá từ 10 triệu trở xuống, mẹ nào có gợi ý gì thì chia sẻ giùm em với ạ. Em cảm ơn mọi người rất nhiều

bạn kiểm tra thông số kỹ thuật của tủ , trên đó nó ghi hết các thông số kt đó
    cuộc sống tươi đẹp , giá trị của thời gian {0985933325}
    https://www.facebook.com/JAPAN.100V