TIN TÀI TRỢ.

Xe đẩy Vovo chính hãng?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.97K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Gởi

Chào các mẹ, các mẹ có thể cho em hỏi là thẻ cứng xe vovo này có giá trị sử dụng thật hay không?
    Chuyện là thế này, em có muốn mua 1 chiếc xe đẩy tặng thôi nôi cho bé nhà chị gái em, với tiêu chí là gọn nhẹ vì chị em hay cho bé đi du lịch cùng, và được bạn giới thiệu mua ở 1 shop uy tín trên facebook, nó có giới thiệu là họ có thẻ cứng bảo hành 12 tháng và có thể check cod được của hãng, họ có khẳng định là shop nào không có thẻ này thì là hàng nhái, và em vào tìm hiểu thì họ cũng giới thiệu khá kĩ càng về thẻ này nên em quyết định xúc một em mặc dù là giá cũng hơi chát so với các shop khác. Cảm nhận khi nhận xe là xe khá trơn tru và chắc chắn, nói chung là em ưng lắm ạ. Mấy hôm sau chị em có đẩy bé đi dạo chiều ở ngõ và gặp chị hàng xóm cũng đẩy con chị với chiếc xe tương tự, hai chị em tán gẫu và biết là chị cũng mới mua chiếc xe ấy với giá rẻ hơn xe em mua mấy trăm nghìn lận(xe của chị cũng đc bảo hành 12 tháng luôn), nhưng của chị lại không có thẻ cứng bảo hành kia, hai chị em có so sánh về chất liệu mái che và các chi tiết thấy không khác nhau một chút gì hết, quá thắc mắc nên mình mới mang cái thẻ cứng này sang và cả vỏ hộp xe sang so sánh thì thấy giống hệt nhau luôn ạ. Trước khi mua xe chị hàng xóm nhà em cũng có tìm hiểu qua dòng xe này trước khi mua, chị có biết chút tiếng Trung nên cũng inb hỏi hãng các kiểu họ nói là họ không phát hành thẻ hơn 1 năm nay rồi, nên chị mới quyết định mua em vovo không thẻ cứng kia, chị cũng mua của 1 shop trên facebook ạ. Bây giờ em hoang mang quá ạ, không biết có mẹ nào mua xe này chưa thì cho em cái feedback cái, vì là e trực tiếp so sánh 2 xe luôn rồi, không khác nhau một chút nào luôn, kể cả con ốc vít. Nên em mới thắc mắc là không biết ngọn ngành chiếc thẻ cứng kia là như thế nào? tại sao shop ấy lại khẳng định là không có thẻ cứng là hàng nhái, trong khi đó xe chị hàng xóm nhà em là thật 100% luôn. Mẹ nào có thông tin chính xác của e thẻ này thì cho e biết với ạ, chứ tự nhiên mình mất thêm mấy trăm nghìn để rước về em thẻ chẳng có tí giá trị sử dụng nào này về cũng thấy tiếc tiếc thật😭😭😭😭😭. Em cảm ơn các mẹ đã đọc bài của e ạ.
    8WVbMe9

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng băn khoăn cái vụ này. Tra mãi thì thấy có hãng yoyo. Mà cho mình hỏi chút sao thấy lớp lót vải không thấm mồ hôi. Bạn kiểm tra lớp trong của đệm chưa. Xe mình mua lớp trong là tấm nhựa mỏng nên nóng lắm. Xe bạn mua lớp đỡ lưng và mông con ngồi ntn.