TIN TÀI TRỢ.

Tư vấn tất tần tật về các sản phẩm điện lạnh điện gia dụng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.67K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Điều hòa nhà mình chạy ồn quá. Nguyên nhân là gì bạn nhỉ. Thấy loáng thoáng bạn mình bảo là hỏng cục nóng. Có phải không bạn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 35 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuthao125 Xem bài viết
    Điều hòa nhà mình chạy ồn quá. Nguyên nhân là gì bạn nhỉ. Thấy loáng thoáng bạn mình bảo là hỏng cục nóng. Có phải không bạn
    Nếu điều hòa vẫn làm mát bt mà Máy chạy kêu to thì có thể là do lâu ngày cánh quạt không được vệ sinh, bẩn quá nên dẫn tới kêu to. Bạn nên vệ sinh định kỳ cho máy nhé.
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn c, bài viết rất hữu ích
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn. Mình đang tính mua máy giặt mới. Bjan tư vấn cho mình dòng nào ngon bổ rẻ với
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Máy lọc nước nhà mình bị chảy nước. Kb nguyên nhân là sao nhỉ
    • 35 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuthao125 Xem bài viết
    Máy lọc nước nhà mình bị chảy nước. Kb nguyên nhân là sao nhỉ
    Bạn kiểm tra đường ống nước có bị thủng không và các lõi lọc vặn chặt chưa nhé
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy dạo này đang rộ lên mua máy lạnh Sumikura và Asanzo, bạn thấy sao về 2 hãng này ạ?
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho mình hỏi bếp từ nhà mình bị nứt, tuy nhiên vẫn sử dụng bình thường. Cho mình hỏi liệu sử dụng tiếp có ảnh hưởng nhiều k
    • 74 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

các bác cho e hỏi máy giặt em chỉ giặt 1 cái vỏ ga gối mà sao máy cứ rú ầm ầm như kiểu báo quá tải
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi cho mình hỏi sản phẩm điều hòa S09A Asanzo dùng cho phòng kích thước bao nhiêu. Mình tính lắp vào phòng 15m2 có ổn k. Giá rẻ nên chất lượng có đảm bảo k c
    • 5 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

bài viết hay quá, cám ơn chủ top
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2