TIN TÀI TRỢ.

Tư vấn mua má rửa bát

• 0 Lượt chia sẻ
  • 527 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang muốn mua 1 máy rửa bát để giải phóng sức lao động con người. Mọi người tư vấn giúp mình nên mua máy của hãng nào tốt ạ? Nhà mình 5 người, ngày 2-3/bữa và mình muốn mua máy to, tầm 9 bộ trở lên ạ.
    P/s: Mình chỉ mua được những máy tầm 10tr thôi ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thấy dùng máy rửa bát của Bosch cũng ổn mom ạ. Phần giá thì cũng nhiều loại. Mom đến cửa hàng nom xem sao. Mình lượn khu Láng lượn mãi mới mua đc cái
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocanh5599 Xem bài viết
    mình thấy dùng máy rửa bát của Bosch cũng ổn mom ạ. Phần giá thì cũng nhiều loại. Mom đến cửa hàng nom xem sao. Mình lượn khu Láng lượn mãi mới mua đc cái
    Mình tưởng mrb của Bosch toàn hàng tầm mấy chục tr ạ?
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

uh quên mất khoản giá mà mom đề ra. Máy bosch nhà mình cũng gần 20 triệu lận. Nếu 10 triệu thì e khó. Thôi cố gắng dành dụm thêm chút mua cái máy trên 15 triệu mà chất lượng rồi chế độ bảo hành tốt thì còn yên tâm mom ạ.
    Tham khảo các hãng Faster, Bosch thì giá cũng cao cao. Đợt tham khảo thì nhà mình chọn hai hãng đấy.
    Mình thấy là dòng độc lập rẻ hơn so với dòng âm tủ. Mình cũng chọn giá vừa vừa nên ưng cái mẫu âm tủ, xuất xứ Malaysia của Faster giá hãng cũng hơn 20 triệu nhưng mình cứ thương lượng để chiết khấu thêm thì chắc giảm xuống 16, 17 triệu đấy. Nhưng anh mình thích loại độc lập nên lại chọn của Bosch.
    À để mình cho cái số anh bên đại lý tư vấn đợt mình mua máy, 0941068686, kiểu cứ hỏi mẫu rồi anh tư vấn thêm loại phù hợp gd mình chứ mình cũng gà mờ đi mua.
    mom cứ tham khảo thêm,nhưng mà từ ngày sắm cái máy rửa bát mình lười ra, nhà ăn cả ngày mới rửa, khéo có hôm 2 ngày ý.