TIN TÀI TRỢ.

Tư vấn máy hút bụi cầm tay

• 0 Lượt chia sẻ
  • 40.6K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 672 Bài viết

• 834 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào các mẹ,

Em rất thích loại máy hút bụi nho nhỏ cầm tay trên TV quảng cáo (hình như của Best Buy thì phải), có thể hút bụi mọi nơi ngay cả chỗ nhỏ và kín nhất. Nhưng hình như loại hàng này của Best Buy không được các mẹ trên diễn đàn tin dùng lắm, vì thực tế khác khá xa so với trên quảng cáo. Không biết các mẹ có biết nhãn hiệu nào khác và bán ở đâu ko ạ (em ở SG)? Em khổ vì bụi quá rồi :mad:.

Cám ơn các mẹ nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 37 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Máy cầm tay có công suất nhỏ nên hút yếu lắm, chỉ có thể làm được những công việc "nhẹ nhàng" thôi ! Để hút sàn vẫn cần có một chiếc máy có công suất lớn !
    • Thành viên tích cực năm 2013
    • 12 năm
    • 7,468 Bài viết

• 10,612 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi wacom Xem bài viết
    Chào các mẹ,

Em rất thích loại máy hút bụi nho nhỏ cầm tay trên TV quảng cáo (hình như của Best Buy thì phải), có thể hút bụi mọi nơi ngay cả chỗ nhỏ và kín nhất. Nhưng hình như loại hàng này của Best Buy không được các mẹ trên diễn đàn tin dùng lắm, vì thực tế khác khá xa so với trên quảng cáo. Không biết các mẹ có biết nhãn hiệu nào khác và bán ở đâu ko ạ (em ở SG)? Em khổ vì bụi quá rồi :mad:.

Cám ơn các mẹ nhé.
    Em thấy Electrolux tốt. Giá cũng phù hợp. :Smiling: Có nhiều trung tâm điện máy bán lắm.
    Bản chất nông dân, tâm hồn bông lúa......
    • STB
      Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 324 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào các mẹ,

Cám ơn các mẹ nhé.
    Chỗ nhỏ và kín nhất không cần dùng máy hút bụi. Cơ chế tự hoại là chính.:Laughing:
    Bỏ Cả Giang Sơn Vì Gái Đẹp

Ngờ Đâu Gái Đẹp Thích Giang Sơn
    Chữ ký vi phạm Nội quy - bị sửa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào các mẹ,

Cám ơn các mẹ nhé.
    Máy hút bụi Legi của Hàn Quốc bạn em mua ở Trí Hưng được khuyến mại thảm lau chân siêu thấm, các bác thử gọi 04 35500086 xem thế nào nhé. Cái quảng cáo của bestbuy chỉ khoảng 800w thôi nên hút rất nhẹ, Legi 1000w thấy bạn em bảo dùng khá ổn mà giá so với Bestbuy lại mềm hơn, hình như cái gì của Bestbuy cũng mắc sao ấy:Thinking:
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị nên dùng máy hút bụi nhập khẩu.công suất lớn mới hút được.Mà em biết thì hàng nhập khẩu cũng không cao hơn hàng trong nước nhiều lắm.Còn các mẹ thì kêu mua máy hút bụi về chẳng hút được toàn vứt 1 góc thế thì chán lắm!Chị nên mua hàng của châu âu nhé!
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em cũng định mua của Electrolux.thương hiệu electrolux thì cũng nổi tiếng nhưng mà máy hút bụi cầm tay thì chưa xài bao giờ nên cũng ngại. Em mở cửa hàng tạp hóa mà kẹt nỗi không đóng cửa kính lại được (vì đóng cửa thì khách lại không vô, thế mới ác) nên rất cần để hút bụi trên kệ hàng trưng bày. Chị đã xài qua máy hút bụi cầm tay electrolux chưa ah? vui lòng cho em lời khuyên nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 108 Bài viết

• 138 Được cảm ơn

Có mẹ nào xài electrolux cho em xin chút kinh nghiệm
    • 576 Bài viết

• 1,213 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mavis Xem bài viết
    Có mẹ nào xài electrolux cho em xin chút kinh nghiệm
    Nhà mình dùng máy hút bụi Electrolux nhưng ko phải loại cầm tay, máy công suất lớn, hút khỏe và cũng ko ồn ào lắm. Nhìn chung là tiện dụng.
    943706_515326878528079_1498221396_n
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 167 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangson2903 Xem bài viết
    Chị nên dùng máy hút bụi nhập khẩu.công suất lớn mới hút được.Mà em biết thì hàng nhập khẩu cũng không cao hơn hàng trong nước nhiều lắm.Còn các mẹ thì kêu mua máy hút bụi về chẳng hút được toàn vứt 1 góc thế thì chán lắm!Chị nên mua hàng của châu âu nhé!
    Mẹ nó thử tham khảo hàng của Bosch xuất xứ bên Đức xem, hàng nhập nên chất lượng đảm bảo đấy.
    Giá hơn triệu thôi
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 167 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangson2903 Xem bài viết
    Mẹ nó thử tham khảo hàng của Bosch xuất xứ bên Đức xem, hàng nhập nên chất lượng đảm bảo đấy.
    Giá hơn triệu thôi tiện dụng, hút được cả khô và ướt
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 350 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi duyen.vu Xem bài viết
    Giá hơn triệu thôi tiện dụng, hút được cả khô và ướt
    Mình cũng thấy mọi người bảo Bosch tốt....... nhưng mình định mua pana nó vừa tầm bạn ra thử 31 phố huế xem, giá ổn nhất, hơi ít loại, đừng ra 132 phố huế hoặc xung quang đó... bán giá điêu và phục vụ kém lắm... mình là chuột bạch rùi
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,712 Bài viết

• 5,805 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Thi Nhinh Xem bài viết
    Nhà mình dùng máy hút bụi Electrolux nhưng ko phải loại cầm tay, máy công suất lớn, hút khỏe và cũng ko ồn ào lắm. Nhìn chung là tiện dụng.
    Chị ơi, có phải chị dùng dạng cây của elextrolux tầm 2triệu mấy phải không ạ?
    • 436 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Nếu bạn thích dòng máy mini thì dùng của Goldsun nhé, êm và dễ dùng lắm
    • 29 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebebongcom Xem bài viết
    Nếu bạn thích dòng máy mini thì dùng của Goldsun nhé, êm và dễ dùng lắm
    Cho em hỏi em muốn hút bụi trên chăn và gấu bông thì dùng loại nào ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 4,624 Bài viết

• 4,779 Được cảm ơn

hôm qua tới nhà 1 mẹ trên wtt chơi.thấy chị ấy xài máy hút bụi cầm tay của philip nhỏ gọn.kết quá m2 ngồi từ chiều giờ tìm ko ra trung tâm dm nào bán.toàn thấy mấy trang vatgia ko ha mình thì chưa mua trên đó bao giờ.có uy tín ko cả nhà?
    • 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chào các mẹ,

Cám ơn các mẹ nhé.
    Bạn nên cân nhắc kỹ nhu cầu trước khi quyết định vì máy hút bụi loại cầm tay (Mini, dùng pin sạc). Loại này có nhược điểm là công suất nhỏ, thời gian hút thì rất rất ngắn (Chỉ từ 4 phút đến 15 phút là cùng) trong khi thời gian cắm sạc thì rất lâu (từ 5 tiếng đến 10 tiếng).
    Chúc bạn có quyết định đúng đắn!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn có thể tham khảo bài này.
    Theo mình thì bạn phải xác định rõ mục đích của mình đã rồi hãy mua.
    Không mua về mua lại tiếc đó.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Máy hút bụi cầm tay trên thị trường thì rất nhiều, các thể loại của Trung Quốc, giá rẻ dưới 1tr, dùng thế nào thì đã nhiều bạn kinh qua, nóng, ồn, có mùi khét,...

Mình thì đang dùng của Electrolux thấy rất ok, gọn nhẹ, hút êm, ko dây nên rất tiện dụng

Các bạn có thể nghiên cứu thêm của Philips có chức năng lau nhà
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 92 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

em cũng đang định mua, nhà bui kinh khủng luôn ạ
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2