TIN TÀI TRỢ.

Tủ lạnh nội địa nhật cắm nhầm sang điện 220v,. Có thợ sửa hay ai biết chỗ sửa chỉ mình với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.48K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 255 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Gấp gấp lắm rồi, em tủ lạnh toshiba nội địa nhà mình cắm nhầm sang điện 220v giờ ko lên được nữa rồi. Ai sửa được nhanh, bảo đảm, giá phải chăng thì ới mình 0989994555. Hoặc bố mẹ nào biết địa chỉ thì pm cho mình nhé, mình cảm ơn trước

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 7 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

vấn đề này đơn giản bác ạ. Đồ nội địa Nhật này dùng rất an tâm, cắm nhầm điện cũng không sợ hỏng vì có cầu chì bảo vệ. Bác cứ gọi anh thợ điện tử thay cho con cầu chì là được
    jang-ye-won-korea-world-cup-2014-fan-congnghenhat-450x254
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 255 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuanitpa Xem bài viết
    vấn đề này đơn giản bác ạ. Đồ nội địa Nhật này dùng rất an tâm, cắm nhầm điện cũng không sợ hỏng vì có cầu chì bảo vệ. Bác cứ gọi anh thợ điện tử thay cho con cầu chì là được
    Cầu chì trong tủ lạnh ạ, thay thì hết tầm bn, quan trọng là mình ko biết anh thợ điện nào tốt, thấy mình là con gái lại bày thêm bệnh, bạn quen ai giới thiệu giùm
    • 272 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Không đơn giản chỉ hỏng cầu chì, mà có thể còn hỏng nhiều linh kiện khác nữa. Nhiều trường hợp không có linh kiện thay thế. Bạn cho biết địa chỉ ở chỗ nào, nếu gần thì mình nhận sửa, còn xa thì mình giới thiệu cho người khác đảm bảo trung thực, có trình độ và trách nhiệm.
    • 437 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

bác ở gần ngã tư sở thì ới em , bên em chuyên hang nội địa , bác cứ an tam ,
    cuộc sống tươi đẹp , giá trị của thời gian {0985933325}
    https://www.facebook.com/JAPAN.100V
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 40 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bạn lên tìm mấy ứng dụng tìm người giúp việc như OKIAF gì gì đó, hoặc Jupviec cũng được. Tìm người sửa điện nước tới check xem sao.