TIN TÀI TRỢ.

Tiền điện tăng chóng mặt, làm thế nào để giảm thiểu được tiền điện

• 0 Lượt chia sẻ
  • 490 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các anh chị thân mến, tháng vừa rồi nhà em cầm hoá đơn thanh toán tiền điện mà sét đánh ngang tai, nhà chung cư diện tích nhỏ có 4 người 2 người lớn 2 trẻ nhỏ, đi làm đi học hết ban ngày thế mà tiền điện tận 1,8 triệu. Cầm hoá đơn mà muốn khóc luôn. Anh chị có cách nào để tiết kiệm điện hiệu quả nhất không ạ? Em có đọc qua bài Làm thế nào để tiết kiệm điện hiệu quả nhất vào những ngày nắng nóng mà thấy nó viết kiểu gì ấy ko đúng lắm. Nhảm nhí viết như kiểu trên mây bực cả mình. Đành lên đây lót dép hóng kinh nghiệm của các anh chị trong nhóm.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 73 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

tháng vừa rồi nhà mình tốn giần 1tr5 tiền điện liền
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà em 2 tháng liền gần 2 triệu thấy tiếc của lắm nhưng ko đành nhìn các con chịu khổ nên cứ cắn răng bác ạ. Đi làm mà LƯƠNG ko đủ nuôi ĐIỆN.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nhà mình có 2 người mà 1 tháng dùng hết 130 số điện mà điện đi thuê giá cao ngất người. chả biết sao dùng lắm thế 2 người đi làm suốt ngày tối mới về phòng, mn trong cty toàn bảo bị câu điện mà không biết kiểm tra thế nào. đứt ruột mỗi khi trả tiền điện quá :-