TIN TÀI TRỢ.

SG Mua pin sạc ở đâu hiệu gì giá bao nhiêu ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.03K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 259 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

SG Mua pin sạc ở đâu hiệu gì giá bao nhiêu ạ

Mua pin sạc ở đâu hiệu gì giá bao nhiêu ạ

Máy chụp hình KTS của mình mua không được tặng kèm bộ pin sạc, mình mua ngoài tiệm điện bộ sạc hơn 220k hiệu Energizier đàng hoàng mà sao nó chẳng sạc được gì mấy, không biết là bộ sạc hỏng hay pin hỏng?

Có cô bạn đi Sing mua về cho 1 bộ sạc + pin sạc nhưng pin thì chỉ có 2A hà (máy chụp hình phải 3A cơ). Trên máy đó nó bảo sạc được cả pin 2A và 3A . thế là mình để cặp pin sạc 3A bỏ vô đó nó sáng đèn hết 2 ngày 2 đêm. Lấy ra cho vô máy nó bảo thay pin đi ..

Hic, chẳng biết bây giờ mình nên mua pin mới hay sạc mới, hay cả pin cả sạc mới. Nếu phải mua thì hiệu gì, ở đâu và giá thế nào ạ.

Cám ơn các mẹ nhiều
    À quên, cám ơn các bố nữa, à mà thôi, nói chung là cám ơn mọi người

Không có chữ ký

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 57 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

ban thu ghe sieu thi maxi Cong Hoa xem sao, hom trc minh di co thay ban o ngay quay thu ngan. gia khoang 300k den 600k
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 57 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

hoac ghe cac sieu thi dien may nhu NG kim, Cho Lon, Thien Hoa xem sao, minh co mua mot cai o Cho Lon xai lau rui k thay hu gia chi 200k
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 57 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

nhan hieu thi minh wen mat rui
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 94 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

mình cứ Nhật Tảo thẳng tiến, rẻ mà xài tốt nữa. Từ trước giờ toàn mua pin ngoài đó thôi.
    Pin trong siêu thị thì mình thấy nhiều siêu thị để từ ngày này qua tháng nọ nên độ giữ điện cũng giảm nhiều.