Em thấy bài này khá hay và bổ ích cho các chị em phụ nữ. Chúng ta cùng tham khảo nhé!

Maybelline-Baby-Lips-Moisturizing-Lip-Balm
Maybelline Baby Lips Moisturizing Lip Balm

5) Maybelline Baby Lips Moisturizing Lip Balm của thương hiệu Mỹ Phẩm Maybelline – Dòng son dưỡng ẩm chuyên nghiệp này của Maybelline sẽ khiến bạn vô cùng hài lòng bởi khả năng cung cấp độ ẩm lâu dài, dưỡng cho đôi môi bạn thêm căng mọng khỏe khoắn. Bạn có thể lựa chọn dòng dưỡng môi có màu, để pha thêm chút sắc thắm cho đôi môi của riêng mình. Còn nếu không phải là người cầu kỳ, thì dùng loại dưỡng ẩm không màu cũng đủ khiến cho đôi môi bạn trở nên quyến rũ. Đừng bao giờ quên bỏ một cây son dưỡng môi vào túi xách của bạn nhé, chúng rất cần thiết trong những chuyến đi đấy!

Maybelline-Dream-Matte-Mousse-Foundation
Maybelline Dream Matte Mousse Foundation
4) Dòng kem nền Dream Matte Mousse của mỹ phẩm Maybelline sẽ là một lựa chọn hoàn hảo cho một ngày mới năng động bận rộn. Bạn sẽ không phải tốn quá nhiều thời gian cho việc chỉnh chu nhan sắc của mình bởi đủ các bước trang điểm rắc rối. Chỉ một lớp phủ nhẹ nhàng của Maybelline Dream Matte Mousse Foundation sẽ giải quyết tất cả các vấn đề của bạn một cách đơn giản và nhanh chóng. Không những thế, dòng sản phẩm Maybelline này có rất nhiều màu sắc phù hợp cho làn da của bạn, và đặc biệt hơn, chất kem nền nhuyễn mịn sẽ hạn chế tối đa việc làm tắc lỗ chân lông – một trong những nguyên nhân hàng đầu gây mụn.

CoverGirl-Outlast-Lip-Stain
CoverGirl Outlast Lip Stain
3) Nếu bạn đang tìm kiếm một loại son môi vào ban đêm thì CoverGirl Outlast Lip Stain đúng là một sản phẩm dành riêng cho bạn. Với năm màu sắc quyến rũ cho bạn lựa chọn, CoverGirl Outlast Lip Stain vô cùng bền màu và xóa tan nỗi lo về việc đôi môi mọng của mình không còn được bảo vệ. Không chỉ bảo vệ môi bạn vào ban đêm, dòng sản phẩm này cũng rất thích hợp cho một ngày dài năng động tự tin với làn môi lấp lánh ánh hồng yêu thích.

RIMMEL-LONDON-professional-eyebrow-pencil
RIMMEL LONDON professional eyebrow pencil

2) Chì kẻ lông mày chuyên nghiệp RIMMEL LONDON chắc chắn sẽ mang lại sự hài lòng cho bạn. Chỉ với một đường kẽ nhẹ nhàng, đôi mắt bạn sẽ có ngay sự khác biệt. Sản phẩm này được đánh giá là một dụng cụ không thể thiếu của chị em phụ nữ từ khi phong cách chân mày ấn tượng ra đời. Rất đơn giản, bạn chỉ cần kẻ một đường đơn giản, rồi tán đều để định dạng chân mày nhìn tự nhiên hơn.

Mascara-Maybelline-Volume-Express-Colosal-Water-Proof
Mascara Maybelline Volume Express Colosal Water Proof
1)Lại thêm một sản phẩm nữa của Maybeline đứng đầu trong top bình chọn sản phẩm trang điểm. Sản phẩm Mascara Maybelline Volume Express Colosal Water Proof chắc chắn sẽ không làm bạn thất vọng với mục tiêu sở hữu một đôi mắt long lanh ngày hè. Với đặc tính tạo cảm giác mỏng nhẹ khi sử dụng sẽ khiến bạn thoải mái và không cảm thấy nặng mắt khi sử dụng. Ngoài ra, khả năng chống nước của sản phẩm này là một ưu điểm vượt trội giúp bạn tự tin hơn với các trò chơi dưới nước mà không sợ trôi mascara hay bị lem viền mắt.

Mỹ Phẩm Maybeline:“Có thể cô ấy đẹp tự nhiên. Có thể là nhờ Maybelline!”

Còn chần chừ gì nữa mà không trang bị ngay cho mình những sản phẩm hữu ích này? Bạn có thể tham khảo thêm những thông tin sản phẩm khác tại Tiki.vn

Nguồn: Tiki Tư Vấn