TIN TÀI TRỢ.

Nhờ tư vấn mua Đũa dùng 1 lần

• 0 Lượt chia sẻ
  • 403 Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em chuẩn bị mở Cửa hàng đồ ăn Online (cơm văn phòng chuyên Ship). Em đang băn khoăn về đũa thìa dùng 1 lần. Các mẹ biết đơn vị nào bán Đũa thìa dùng 1 lần giá cả phải chăng mà an toàn ko ạ? Cám ơn các mẹ nhiều
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình trước cũng mở cửa hàng và có băn khoăn trăn trở giống bạn về việc nhập đũa phục vụ cửa hàng, chỉ xoay quanh hai tiêu chí giá thành mềm và chất lượng sản phẩm tốt sau thời gian tìm hiểu và được nhiệt tình tư vấn của các anh chị kinh doanh nhà hàng đi trước mình đã lựa chọn sản phẩm đũa dùng 1 lần của bên thủ công mỹ nghệ Hoa Lư. Chất lượng hoàn thiện rất tốt cầm tay cảm nhận rõ độ mịn và trau chuốt của sản phẩm giá thành cạnh tranh nguồn gốc xuất xứ rõ ràng mình nghĩ mẹ nên tham khảo qua nha.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình nghe nói đũa dạo này ngâm tẩm hóa chất nhiều lắm, bạn biết có bên nào bán đũa sạch không ngâm tẩm không ạ?
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quanghaitran0308 Xem bài viết
    Mình nghe nói đũa dạo này ngâm tẩm hóa chất nhiều lắm, bạn biết có bên nào bán đũa sạch không ngâm tẩm không ạ?
    Đúng rồi, đũa giờ thị trường hầu hết bị tẩm hóa chất tẩy trắng. Nên mua chỗ nào tin tưởng ấy. Nhiều loại bỏ ra mùi kinh khủng lắm
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Làm sao để phân biệt được đũa ngâm tẩm và không ngâm tẩm vậy?
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình nghĩ, đũa chỉ có mùi gỗ tự nhiên là loại ko ngâm tẩm. Chỉ biết chọn thế thôi chứ mắt thường sao biết được.
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn ơi qua đũa sạch Hoa Lư ấy ạ, mình cũng mới nhập lô 1 thùng 3000 đôi, có kèm in bao bì luôn nha
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình đã nhập hàng rồi, nên mách các bạn tìm đến đũa hàng Việt- Đũa gỗ Hoa Lư
    Mình được biết nơi này cam kết đũa không dùng tre non, sấy khô, tiệt trùng theo công nghệ Nhật Bản
    Nên yên tâm không tẩm, ngâm các hóa chất đâu các bạn ah
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maihuongxinhdep Xem bài viết
    Mình nghĩ, đũa chỉ có mùi gỗ tự nhiên là loại ko ngâm tẩm. Chỉ biết chọn thế thôi chứ mắt thường sao biết được.
    Nếu còn mùi tự nhiên thì mình nghĩ nó sẽ nhanh mốc lắm, bởi vì phải tươi mới có mùi tự nhiên được chứ nhỉ!
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi no.promises Xem bài viết
    Mình trước cũng mở cửa hàng và có băn khoăn trăn trở giống bạn về việc nhập đũa phục vụ cửa hàng, chỉ xoay quanh hai tiêu chí giá thành mềm và chất lượng sản phẩm tốt sau thời gian tìm hiểu và được nhiệt tình tư vấn của các anh chị kinh doanh nhà hàng đi trước mình đã lựa chọn sản phẩm đũa dùng 1 lần của bên thủ công mỹ nghệ Hoa Lư. Chất lượng hoàn thiện rất tốt cầm tay cảm nhận rõ độ mịn và trau chuốt của sản phẩm giá thành cạnh tranh nguồn gốc xuất xứ rõ ràng mình nghĩ mẹ nên tham khảo qua nha.
    bạn ơi cho mình xin địa chỉ và SĐT của Hoa Lư để mình gọi xin tư vấn sản phẩm với
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Rosehanh Xem bài viết
    Bạn ơi qua đũa sạch Hoa Lư ấy ạ, mình cũng mới nhập lô 1 thùng 3000 đôi, có kèm in bao bì luôn nha
    Bạn ơi Đũa gỗ Hoa Lư địa chỉ ở đâu bạn nhỉ