TIN TÀI TRỢ.

Nên mua nhà hay mua cả nhà cả xe ô tô nhỉ cả nhà ơi?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 287 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chẳng là sau mấy năm chung sống thì ông bà nội đã đồng ý cho vợ chồng minh ra ở riêng. Hai vợ chồng tiết kiệm đượ phần lớn, phần còn lại ông bà cũng bảo là sẽ cho một ít. Cũng gọi là hòm hòm. Mình đang băn khoăn không biết nên mua chung cư loại nào? Ông chồng mình muốn mua chung cư đẹp đẹp chút tầm 2 tỷ rưỡi hay 2 tỷ 6, thiếu tý thì đi vay. Còn mình thì muốn mua chung cư tầm 1 tỷ 7 thôi tiền còn lại cũng mua được ô tô tầm 500 là vừa khít tiền. Có tiền mua nhà mà 2 vợ chồng cứ nói đến là to tiếng. vậy theo cả nhà thì mình tính thế có ok ko? Ông chồng mình thì toàn bảo mình đúng là tư tưởng đàn bà không ra khỏi phòng bếp.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mua cái nhà hay mua cái oto chỉ là phục vụ nhu cầu của mình mà thôi bạn ạ.Chung cư hay oto hãy nhìn nó chỉ là sản phẩm công nghệ mà thôi nên bạn cần tính toán cho hợp lý với nhu cầu của mình. Bạn hãy căn cơ dựa trên thu nhập mà tính sao cho đủ chi phí nuôi oto và chí phí nhà cửa sao cho hợp lý.