TIN TÀI TRỢ.

Nên mua bếp từ hãng nào tốt nhất ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.74K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình muốn tìm 1 cái bếp từ hàng châu âu luôn, giá tầm khoảng 20tr đổ lại, đi xem thấy nhiều hãng quá ko biết tin hãng nào tốt, có ai dùng hãng nào rồi thấy tốt giới thiệu dùm mình với ?. cảm ơn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình thấy dùng hãng dmestik o, nhà mình dùng rồi thấy tốt lắm, chạy êm ghê
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thấy Sunhouse hoặc Kagaroo mọi người dùng là phổ biến
    Tivi Samsung, Tivi LG, Tivi Sony giá tốt nhất, đa dạng sản phẩm
    • 460 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KemCherry141 Xem bài viết
    mình muốn tìm 1 cái bếp từ hàng châu âu luôn, giá tầm khoảng 20tr đổ lại, đi xem thấy nhiều hãng quá ko biết tin hãng nào tốt, có ai dùng hãng nào rồi thấy tốt giới thiệu dùm mình với ?. cảm ơn
    Ngân sách rủng rỉnh như vậy thì nên chọn các bếp hàng châu Âu dùng cho yên tâm. Tầm 20 triệu đổ lại thì bạn xem thử bếp từ 4 AEG-Electrolux - HK854400XB của Đức, mình thấy trên chơ tốt đang có ng bán. Hoặc bếp từ 3 bếp Napoliz NA03IC nhập khẩu từ Ý giá 18tr hay Faster FS- MIX288 nhập khẩu Tây Ban Nha cũng đẹp lắm
    • 423 Bài viết

• 211 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngphuonganh88 Xem bài viết
    Ngân sách rủng rỉnh như vậy thì nên chọn các bếp hàng châu Âu dùng cho yên tâm. Tầm 20 triệu đổ lại thì bạn xem thử bếp từ 4 AEG-Electrolux - HK854400XB của Đức, mình thấy trên chơ tốt đang có ng bán. Hoặc bếp từ 3 bếp Napoliz NA03IC nhập khẩu từ Ý giá 18tr hay Faster FS- MIX288 nhập khẩu Tây Ban Nha cũng đẹp lắm
    Nhà e cũng đang định tìm mua bếp từ, cũng thik các mẫu bếp châu Âu nhg có khoảng 12 triệu thôi thì có loại nào đáp ứng được, mẹ nó tư vấn hộ em nhé.
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mấy bác ở trên toàn tư vấn hàng China giả Châu Âu là bác chủ hiểu rùi đó

Hãng còn có thương hiệu thực sự ở Châu Âu hiện chỉ thấy: Teka, Fagor, Cata
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hàng D'mestik nghe nói là hàng nhập nguyên chiếc Tây Ban Nha mà
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heocon1502 Xem bài viết
    hàng D'mestik nghe nói là hàng nhập nguyên chiếc Tây Ban Nha mà
    thời đại internet muh, bạn cứ search thử đi
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình dùng của kichmate. Thương hiệu bếp duy nhất có mặt tại sân bay nội bài vs tân sơn nhất ý. Nhưng giá hơn 39 cơ. Mẹ nó cố lên tý vì bếp nó an toàn mà dùng ok lắm. Còn đc tặng bộ chảo inox moven nua. Neu me no quan tam minh gioi thieu cho cái bạn bán hàng mình quen.
    comment by WTT mobile view
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình dùng của kichmate. Thương hiệu bếp duy nhất có mặt tại sân bay nội bài vs tân sơn nhất ý. Nhưng giá hơn 30 cơ. Mẹ nó cố lên tý vì bếp nó an toàn mà dùng ok lắm. Còn đc tặng bộ chảo inox moven nua. Neu me no quan tam minh gioi thieu cho cái bạn bán hàng mình quen.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 777 Bài viết

• 234 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    dùng bếp từ đôi, ba, bốn mặt bếp của Electrolux rất được giới Tây dùng

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hgkvn
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 777 Bài viết

• 234 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mecuagaumeo Xem bài viết
    Nhà e cũng đang định tìm mua bếp từ, cũng thik các mẫu bếp châu Âu nhg có khoảng 12 triệu thôi thì có loại nào đáp ứng được, mẹ nó tư vấn hộ em nhé.
    bạn tham khảo dòng hai bếp, ba bếp từ của Electrolux mhes

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hgkvn
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 42 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dưới 12 trđ thì chị chọn dòng của Cata đi, hàng châu Âu lun ý, phân khúc thấp hơn Teka và Fagor chút thui nhưng chất lượng cũng ổn. Hoặc không thì canh mấy đợt giảm giá mua hàng của Fagor cũng được.
    Tôi đang trong quá trình nghiên cứu nhập khẩu dụng cụ nhà bếp.

Robert Bosch: "tôi thà mất tiền còn hơn là mất uy tín"
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meobeop Xem bài viết
    Dưới 12 trđ thì chị chọn dòng của Cata đi, hàng châu Âu lun ý, phân khúc thấp hơn Teka và Fagor chút thui nhưng chất lượng cũng ổn. Hoặc không thì canh mấy đợt giảm giá mua hàng của Fagor cũng được.
    B oi. B biet chỗ nào bán mấy hãng b bảo k? Mình cũng đang cần mua bếp từ giá tầm 12tr
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 95 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kimngan_camtu Xem bài viết
    B oi. B biet chỗ nào bán mấy hãng b bảo k? Mình cũng đang cần mua bếp từ giá tầm 12tr
    Bạn ghé qua địa chỉ của Siêu thị Bếp Thái Sơn tham khảo xem, đang có chương trình km 46% cho bếp từ Cata đó ạ
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

20 tr thì có nhiều lựa chọn mừ. Theo mình bếp từ là phải mua nhập khâu nguyên chiếc từ Châu Âu. Bếp này dùng lâu dài nên đầu tư một em cho thật xứng đáng