TIN TÀI TRỢ.

Nên chọn lò nướng teka hay panasonic?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 408 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

XyYV9MYjWlAzfiklhzFUmd-9abwXmNzJ6u_e2OfAQbb6bP13u0xI98XY2w8P_iC_igag6HnDHAOkd1mvIhLp3zatehsZCgQ

5gQnn-_KCtvGni2vBuJaAiv9eQSruDr8UAZYU_85gXla2iva8eXkPY_H-lcIcJG6oIYveoGp5xMlLL_h7C7uSC26eAcXbEw

Chào các chị,
    Hiện tại em muốn mua lò nướng nhưng lại không có kinh nghiệm và kiến thức về lò nên đang rất phân vân không biết nên chọn loại nào. Vì dựa vào mức budget nên em đã lựa ra hai loại lò nướng thùng Teka và Panasonic dung tích đều 38l như ảnh trên.
    Các chị trong hội mình đã có ai dùng qua hai lò này rồi cho em xin một chút review với nhé ạ.
    Em cảm ơn và chúc các chị một tuần vui vẻ!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

về hình thức thì mình thấy hai loại lò nướng dương này thì thiết kế của Teka đơn giản nhưng vẫn đẹp mắt.
    về độ bền thì đánh giá như nhau.
    về giá thành và chất lượng: tuy chất lượng nướng không bằng so với các loại lò nướng âm nhưng với chi phí gia đình thì 2 loại này vừa tiền.
    về chức năng: lò Teka thì ít chức năng hơn. Lò panasonic thì nhiều chức năng hơn nhưng mà nhiều thì cũng không sử dụng hết
    Đánh giá thì lò Teka dùng ổn. Đây là chia sẻ cảm nhận cá nhân thôi nhé!
    Mong b lựa chọn hợp lý.