TIN TÀI TRỢ.

Mua xe máy điện klara có tốt không ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.81K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 4 năm
    • 172 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    E đang có nhu cầu mua xe máy điện, tìm hiểu một hồi thì e khá là ưng dòng xe máy điện mới của vin nhưng e thấy có nhiều thông tin trái chiều về dòng xe này quá nên e lại phân vân.Không biết có nên đầu tư một em hay không.? Em thì không có bằng lái xe máy nên chỉ mua xe máy điện được thôi ạ. Cm nhà mình có ai dùng xe máy điện rồi có thể đánh giá chất lượng giúp e được không? E xin cảm ơn!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 59 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

E thấy giờ mọi người chuộng đi xe máy điện nhỉ?
    E còn chưa đi thử bao giờ cơ? Ngày trước có đi xe đạp điện của không biết là xe máy điện có thì tn cm?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 65 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhpn66 Xem bài viết
    E thấy giờ mọi người chuộng đi xe máy điện nhỉ?
    E còn chưa đi thử bao giờ cơ? Ngày trước có đi xe đạp điện của không biết là xe máy điện có thì tn cm?
    Đi xe điện nó nhẹ nhàng mà tốc độ nó không quá cao với lại đi như vậy cũng tiết kiệm hơn so với đi xe máy mà Chưa kể đến tính năng còn bảo vệ môi trường nữa chứ.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 107 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

E chưa đi thử nhưng e thấy xe máy điện Klara này đẹp đó mn Vỏ nhựa nhưng nhìn thấy kiểu chắc chắn chứ không giống như 1 số xe điện khác.
    Chị em mình đi dáng đẹp mà.
    Còn về độ bền, chất lượng hay vận hành ra sao thì e k rõ đâu nha. E đi đường thấy mọi người đi nên e chia sẻ vậy thôi
    Cuộc sống vốn không công bằng....Hãy tập quen dần với điều đó!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 năm
    • 172 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hang88hn Xem bài viết
    E chưa đi thử nhưng e thấy xe máy điện Klara này đẹp đó mn Vỏ nhựa nhưng nhìn thấy kiểu chắc chắn chứ không giống như 1 số xe điện khác.
    Chị em mình đi dáng đẹp mà.
    Còn về độ bền, chất lượng hay vận hành ra sao thì e k rõ đâu nha. E đi đường thấy mọi người đi nên e chia sẻ vậy thôi
    E cảm ơn mn E cũng nhìn thấy về mẫu mã và thiết kế thì e ưng rồi, giờ chỉ quan trọng nhất là chất lượng ra sao thôi. Với lại cũng muốn xem thời gian sạc, sạc đầy đi được bao lâu nữa.
    • 55 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình thích thì mình cứ mua thôi
    Chứ cái gì mà chẳng có ý kiến 2 chiều. Ra đường thấy người ta đi ầm ầm là được rồi.
    • 62 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Không có bằng thì 1 là đi xe đạp, 2 là đi xe máy phân khối dưới 50, 3 là đi xe đạp hoặc xe máy điện
    Thì trong 3 lựa chọn này thì e thấy xe máy điện là đẹp nhất rồi còn gì.
    Thích thì cứ triển thôi mn ơi!

• Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 34 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuthanhthanh12 Xem bài viết
    Mình thích thì mình cứ mua thôi
    Chứ cái gì mà chẳng có ý kiến 2 chiều. Ra đường thấy người ta đi ầm ầm là được rồi.
    E đồng ý với ý kiến của mn!
    Hãng gì mà chằng có ý kiến trái chiều mn ơi! Có cái gì mà đều vừa ý được 100% tất cả người tiêu dùng đâu. Mình thấy phù hợp với nhu cầu và điều kiện của m thì mình lựa chọn thôi.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 59 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tonkin_Coffee Xem bài viết
    Đi xe điện nó nhẹ nhàng mà tốc độ nó không quá cao với lại đi như vậy cũng tiết kiệm hơn so với đi xe máy mà Chưa kể đến tính năng còn bảo vệ môi trường nữa chứ.
    Đó là ưu điểm của xe máy điện nhưng mà cũng vì như vậy nhưng mà xe máy điện này không đi được quãng đường xa mn nhỉ?
    Nếu đi chơi xa thì xe máy thì vẫn hơn, hết nhiên liệu thì vào cây xăng mua cái là được luôn.
    Chứ xe máy điện thì sạc hơi lâu.
    • 5 năm
    • 247 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    E đang đi Klara bản ắc quy đây mn quan tâm đến vấn đề gì thì e chia sẻ cho nào?
    Nhưng chắc chắn 1 điều là nếu mn mua e này thì sẽ yên tâm về dịch vụ bảo hành với chế độ sau bán hàng nhé!
    • 55 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hangmv97 Xem bài viết
    E đồng ý với ý kiến của mn!
    Hãng gì mà chằng có ý kiến trái chiều mn ơi! Có cái gì mà đều vừa ý được 100% tất cả người tiêu dùng đâu. Mình thấy phù hợp với nhu cầu và điều kiện của m thì mình lựa chọn thôi.
    Nhưng mn có phải công nhận đi xe máy điện cũng thích nhưng e nghĩ mẹ chủ Top vẫn nên ưu tiên đi học bằng lái xe mn nhỉ Mình đi học
    Biết luật giao thông cũng an toàn hơn mà.
    • 4 năm
    • 172 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi yeuconnhat19 Xem bài viết
    E đang đi Klara bản ắc quy đây mn quan tâm đến vấn đề gì thì e chia sẻ cho nào?
    Nhưng chắc chắn 1 điều là nếu mn mua e này thì sẽ yên tâm về dịch vụ bảo hành với chế độ sau bán hàng nhé!
    Không biết là bản ắc quy với bản pin lithium thì có khác nhau nhiều không mn? Vì e thấy giá cũng chênh nhau khoảng 20tr. Nếu được thì mn so sánh giùm e với được không ạ?
    • 21 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

E thì muốn đi xe máy điện mà ox chẳng cho
    Vì nói bây giờ e đang có xe máy rồi, mua xe máy điện thì nó phí. Nói thế nào cũng không đồng ý
    Nên thôi chấp nhận đi xe máy vậy.
    • 61 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyentrang023 Xem bài viết
    E thì muốn đi xe máy điện mà ox chẳng cho
    Vì nói bây giờ e đang có xe máy rồi, mua xe máy điện thì nó phí. Nói thế nào cũng không đồng ý
    Nên thôi chấp nhận đi xe máy vậy.
    Nếu như cần thiết thì mới mua, chứ có xe máy rồi còn đòi mua xe máy điện thì ck bạn phản đối cũng phải thôi.
    Như vậy người ta gọi là lãng phí bạn ạ!
    • 69 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi violeft Xem bài viết
    E cảm ơn mn E cũng nhìn thấy về mẫu mã và thiết kế thì e ưng rồi, giờ chỉ quan trọng nhất là chất lượng ra sao thôi. Với lại cũng muốn xem thời gian sạc, sạc đầy đi được bao lâu nữa.
    Không biết các xe nào nhưng em xe điện Klara của e thì 1 lần sạc đầy đi được khoảng 80km mà thời gian sạc là 10 tiếng. Nếu như mn đi chợ, đi làm trong khoảng 40-50km thì đi xe máy điện này thoải mái nhé!
    Mình tay lái yêu cứ đi xe điện này cho nhẹ nhàng mn ạ, tốc độ tối đa chỉ 50km/h thôi không sợ bị nhanh quá đâu
    • 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mn ơi! E thấy xe máy điện của Honda cũng đẹp đó mn mà có ý định mua thì có thể tham khảo nhé!
    • 147 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mn có mua thì mua nhanh thì e thấy bảo là đang được giảm giá 5 hay 10tr gì đó cho 1 xe của klara này đó. Mua đi rồi review lại cho e với nhé
    • 5 năm
    • 247 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi violeft Xem bài viết
    Không biết là bản ắc quy với bản pin lithium thì có khác nhau nhiều không mn? Vì e thấy giá cũng chênh nhau khoảng 20tr. Nếu được thì mn so sánh giùm e với được không ạ?
    Thấy ox e nói là bản pin thì trọng lượng xe sẽ nhẹ hơn, pin sạc nhanh đầy hơn. Xe có giảm sóc nên đi xe cũng êm hơn, sử dụng hoàn toàn là đèn Led nên cũng tiết kiệm điện hơn. Hỗ trợ bộ kết nối thông minh và chìa khóa từ.
    Đây là e nêu lên những ưu điểm của bản pin Klara A1 thôi nhé!
    • 4 năm
    • 172 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi yeuconnhat19 Xem bài viết
    Thấy ox e nói là bản pin thì trọng lượng xe sẽ nhẹ hơn, pin sạc nhanh đầy hơn. Xe có giảm sóc nên đi xe cũng êm hơn, sử dụng hoàn toàn là đèn Led nên cũng tiết kiệm điện hơn. Hỗ trợ bộ kết nối thông minh và chìa khóa từ.
    Đây là e nêu lên những ưu điểm của bản pin Klara A1 thôi nhé!
    Bạn có ox phân tích chi tiết như vậy thích nhỉ? <3 e thì còn phải tự tìm hiểu ấy.
    Có mn chia sẻ như thế này thì chắc e cũng cân nhắc lấy lên bản pin. Vì e xác định sử dụng lâu dài mà mua luôn bản cao nhất thì cũng yên tâm hơn.
    • Điều hành
    • 5 năm
    • 2,455 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Chào các bạn thành viên,

Chủ đề này và các tài khoản sau bị khóa do vi phạm qui định diễn đàn (2.a.viii) - Tung hứng quảng cáo: violeft - yeuconnhat19

Các thành viên không tung hứng quảng cáo cho sản phẩm / dịch vụ trong chuyên mục. Vui lòng xem Qui định diễn đàn tại đây: https://www.webtretho.com/forum/f48/...btretho-50995/

Thân chào,

Smod6