TIN TÀI TRỢ.

Mua viết xịn cho Giám đốc ký ở đâu TPHCM?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.14K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 100 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cả nhà ơi! Giúp em địa chỉ mua viêt để cho Ông xã em tặng Giám đốc ký. Loại xịn, ngòi bút lớn và có thể bơm mực được. Mong cả nhà chỉ giáo. Em xin đa tạ ạ!!!!
    Hãy mỉm cười để luôn xinh đẹp!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 122 Bài viết

• 136 Được cảm ơn

Bạn muốn xịn cỡ nào Montblanc thì qua Diamond còn tầm vài triệu thì dùng Parker hoặc Waterman cái này tháng nào mình cũng mua khoảng chục cái để làm quà, SG showroom trước ở Trần Hưng Đạo giờ chuyển qua 199 Nguyễn Thái Học Q1 hoặc qua Vincom A, Parkson LTT, Hùng Vương hay Phú Mỹ Hưng đều có, loại đầu to dùng mực bơm hoặc ống mực thay thế tầm 4-5 tr có thể mua được rồi, Hà Nội thì qua Lý thường kiệt gần mấy chỗ bán sách giáo khoa
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 45 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi THE UN Xem bài viết
    Bạn muốn xịn cỡ nào Montblanc thì qua Diamond còn tầm vài triệu thì dùng Parker hoặc Waterman cái này tháng nào mình cũng mua khoảng chục cái để làm quà, SG showroom trước ở Trần Hưng Đạo giờ chuyển qua 199 Nguyễn Thái Học Q1 hoặc qua Vincom A, Parkson LTT, Hùng Vương hay Phú Mỹ Hưng đều có, loại đầu to dùng mực bơm hoặc ống mực thay thế tầm 4-5 tr có thể mua được rồi, Hà Nội thì qua Lý thường kiệt gần mấy chỗ bán sách giáo khoa
    Bạn này tư vấn chuẩn đó. Mình chưa phải sếp nhưng cũng thích ký bằng Montblanc lắm.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn!

Bạn có thể đến hệ thống cửa hàng bút ký cao cấp của Thế Giới Bút theo các địa chỉ sau đây nhé:

SR1: 7 Hoa Hồng, P.2, Quận Phú Nhuận - 028.35.172.174
    SR2: 115 Hai Bà Trưng P. Bến Nghé, Quận 1 - 028.62.588.588
    SR3: 201 Đinh Tiên Hoàng, P. Tân Định, Quận 1 - 028.62.956.688
    SR4: 173 Cách Mạng T.8, P.5, Quận 3 - 028.66.851.188

Bên mình chuyên cung cấp các loại bút ký hàng hiệu của các hãng nổi tiếng trên thế giới như:

Bút Montblanc của Đức - Bạn xem thêm sản phẩm tại đây ...
    Bút Sailor của Nhật - Bạn xem thêm sản phẩm tại đây ...
    Bút Waterman của Pháp - Bạn xem thêm sản phẩm tại đây ...
    Bút Parker của Pháp - Bạn xem thêm sản phẩm tại đây ...
    Bút Sheaffer của Mỹ - Bạn xem thêm sản phẩm tại đây ...

Hoặc có thể tham khảo tại webside: www.thegioibut.com
    Cám ơn bạn.
    I98EhXvCjp2SHlcn0rSZZnnMsnbFGgUaYU6CZlW75BHRTuulkE8OtsG69xYg8fCAIMs9RKtnkyhM_C8WxpyJlcONPGxIEnQ