TIN TÀI TRỢ.

mua tủ lạnh có ngăn đá riêng với ngăn để thức ăn đông lanh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.69K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang muốn mua một tủ lạnh 1 cánh hoặc 2 cánh cũng được, nhưng mà có ngăn đá riêng và ngăn để thức ăn đông lạnh riêng. Có mẹ nào biết của hãng nào tư vẫn mình với. Khoảng tầm dưới 30tr là ok.
    Nhất quyết là 2 ngăn đó phải riêng ra vì mùi thức ăn bám vào đá kinh lắm.

Cảm ơn các mẹ nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ôi ai giúp tôi với, hu hu
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 777 Bài viết

• 234 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mecua_BB Xem bài viết
    Mình đang muốn mua một tủ lạnh 1 cánh hoặc 2 cánh cũng được, nhưng mà có ngăn đá riêng và ngăn để thức ăn đông lạnh riêng. Có mẹ nào biết của hãng nào tư vẫn mình với. Khoảng tầm dưới 30tr là ok.
    Nhất quyết là 2 ngăn đó phải riêng ra vì mùi thức ăn bám vào đá kinh lắm.

Cảm ơn các mẹ nhiều
    Electrolux có hai model EME2600SA 260 lít, 3 cánh; EME3500SA 350lit , 3 cánh.
    Hai Model này đều có một ngăn mát , một ngăn đá, và một ngăn đông lạnh riêng để chứa đồ tươi sống như; gà, thịt,cá.
    Giá <15tr cho cả hai model trên nhé.
    Call bên mình nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 102 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mua xừ nó 1 cái máy làm đá nhỏ nhỏ, lúc nào cần dùng đá thì làm 1 tí là xong, con cái ngăn đá đông ki thì trữ thức ăn.Em thấy vừa tiện là vừa có cái máy nữa. Chứ tủ lạnh cái ngăn đá với ngăn đông nó bé tẹo teo ấy cũng khó để, xong mùi thức ăn lẫn vào kinh lắm. Mà cái máy làm đã mẫu nhỏ cũng rẻ, như mình thấy của bên Hải Âu có 18tr. Chứ giờ tự nhiên mua tủ lạnh mới xong cái tủ cũ lại thừa ra lãng phí.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 777 Bài viết

• 234 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi huys376 Xem bài viết
    Mua xừ nó 1 cái máy làm đá nhỏ nhỏ, lúc nào cần dùng đá thì làm 1 tí là xong, con cái ngăn đá đông ki thì trữ thức ăn.Em thấy vừa tiện là vừa có cái máy nữa. Chứ tủ lạnh cái ngăn đá với ngăn đông nó bé tẹo teo ấy cũng khó để, xong mùi thức ăn lẫn vào kinh lắm. Mà cái máy làm đã mẫu nhỏ cũng rẻ, như mình thấy của bên Hải Âu có 18tr. Chứ giờ tự nhiên mua tủ lạnh mới xong cái tủ cũ lại thừa ra lãng phí.
    Cái máy làm đá riêng mà giá đã 18tr thì cũng khác gì một cái tủ lạnh nữa rồi bạn