TIN TÀI TRỢ.

Mua maý sấy quần áo hiệu nonan

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.33K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ânccs mẹ ơi,em đang phân vân quá,tháng 12 tới là em sinh rồi ma lúc đó trời lạnh,em muốn mua máy sưởi dầu nhưng thấy mọi người nói nó sưởi không hiệu quả lắm,em thấy người ta quảng cáo máy sấy quần áo nonan,vừa sấy được quần áo lại vừa có chức năng sưởi ấm như máy sưởi,mẹ nào đã dùng rồi hoặc biết ít nhiều thì tư vấn cho em với(kinh tế hạn hẹp nên em phải cân nhắc cho kỹ hi hi)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 192 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Không nên dùng máy sấy để sưởi, ở máy sấy không khí qua đó rất khô, không tốt cho sức khỏe đâu bạn, cũng không nên ham các tính năng như diệt khuẩn bằng ozone hay cực tím: hiệu quả không thấy chỉ thấy thêm tiền và không ổn định. Nếu thỉnh thoàng mới dùng bạn có thể dùng máy sấy như của Nonan, nếu sấy nhiều thì nên dùng tủ của Ba Sao.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nhà có trẻ em thì tốt nhất là nên dùng máy sưởi dầu. Máy sưởi dầu nhé, loại này dùng không bị khô da, mẹ nó mua hàng tốt ấy thì mới đảm bảo. Mình thấy mấy mẹ bảo mua máy sưởi Tiross ở công ty Trí Hưng chỗ Tô Vĩnh Diện ấy, mẹ nó thử tìm xem. Còn máy sấy quần áo thì như mẹ gì nói đó hay bị khô da, nhất là bé mới sinh da nhạy cảm lắm. Cái đó chỉ dùng sấy quần áo thôi thì tốt.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 233 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi toithu Xem bài viết
    Nhà có trẻ em thì tốt nhất là nên dùng máy sưởi dầu. Máy sưởi dầu nhé, loại này dùng không bị khô da, mẹ nó mua hàng tốt ấy thì mới đảm bảo. Mình thấy mấy mẹ bảo mua máy sưởi Tiross ở công ty Trí Hưng chỗ Tô Vĩnh Diện ấy, mẹ nó thử tìm xem. Còn máy sấy quần áo thì như mẹ gì nói đó hay bị khô da, nhất là bé mới sinh da nhạy cảm lắm. Cái đó chỉ dùng sấy quần áo thôi thì tốt.
    Nhưng máy sưởi dầu em nghe nói là không tốt cho bé mà mẹ nó.
    • 36 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn nên chọn mua máy sấy quần áo của bosch, vừa an toàn lại tiện lợi. giá cả phải chăng