TIN TÀI TRỢ.

Mọi người tư vấn giúp em nên mua máy giặt loại nào thì tốt với ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.91K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dịp 30/4 mới đây, em về quê nghỉ lễ, về nhà dịp này nhìn lại thì bỗng chợt em giật mình nhận ra bố mẹ cũng đã già rồi. Bây giờ em cũng đang làm trên Hà Nội, lương bổng cũng bình thường thôi, nhưng thấy mẹ vẫn vất vả với nhiều thứ việc mà không giúp được gì cả thật sự thấy thương mẹ quá, em nghĩ đến việc mua một cái máy giặt để giúp đỡ bố mẹ chút ít mà chưa biết mua loại nào, cả nhà tư vấn giúp em nhé.
    Nên mua của hãng nào?
    Nên mua loại cửa ngang hay cửa đứng?

Em cảm ơn nhiều à!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cả nhà giúp em với nhé
    • 5 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nhà mình đang dùng máy giặt cửa Nghiêng của sanlyo thấy rất tốt. Mình mua ở Pico Xuân Thủy. Vì trước đây khi đi mua mình có hỏi qua bạn mình chuyển sửa chữa máy giặt và điều hòa bạn mình tư vấn mua máy cửa nghiêng của sanlyo giá cả k đắt như cửa ngang mà dùng chất lượng.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị huyandungnguyen à, cái nhà chị dung tích thế nào và bao nhiêu tiền thế chị. Em thì vẫn nghe nói cửa ngang là tốt mà không biết nên làm thế nào chị ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 777 Bài viết

• 234 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Bạn vào topic máy giặt này theo dõi và lựa chọn nhé: https://www.webtretho.com/forum/f2402...n-4-a-2024742/