Chả là thế này, nhà em mới tậu được cái chung cư, mua lại của ông anh ở trong ngành công an, vk ck em đã gom góp nốt đầu tư luôn 1 bộ Khóa cửa thẻ từ để đảm bảo an toàn các mẹ ạ

Hồi trước e cũng có tìm hiểu qua về loại khóa thẻ từ này, nhưng thấy đa số ng ta chỉ dùng cho các khách sạn, nhà nghỉ hay rì sọt thôi chứ chưa thấy có nhiều ng dùng cho gia đình nên đi kiếm rì viu cũng ít, e cũng tính vay mượn mua hẳn hàng ngoại cho yên tâm đấy , nhưng kiểu do tài chính cạn kiệt, đi vay nữa nghĩ trả nợ cũng chết nên thôi, Ck e bảo tìm loại nào nó chỉ cần ko phải là ổ khóa bình thường, dễ phá khóa là được nên e quyết tâm tìm hiểu thật kỹ

Đúng là khi tìm hiểu e mới thấy nó cũng khá tiện lợi lại phù hợp với túi tiền của vợ chồng em nữa nên em quất luôn J J. Nếu mẹ nào mà còn đang băn khoăn thì cứ tìm hiểu kỹ các loại hãy mua nhé, chứ nhiều cái cứ bảo hàng ngoại vân tay các kiểu nhưng mua về chưa biết được bao lâu, như bà chị dâu em đấy, đc nửa năm bong tróc các kiểu, giờ gọi bảo hành ng ta bảo ko bán nữa

Dù gì thì e vẫn thấy Khóa thẻ từ ko phải chỉ dành cho khách sạn đâu, lắp cho nhà mình cũng tiện mà đẹp phết ấy ạ, em để hình cho các mẹ xem luôn nè

6nnNAfoTV43bGmE6O1wRoDNKXkCXZak9x1mZOK2Nf4_CETbBG4rHgDf4lQa5FJZjTjNohqRT8U_NaT3ye5IMMYQnUFCTFDQ

Thôi chắc e nói nhiều quá rồi, e phải lượn nấu cháo cho con đây, chúc các mẹ tìm đc loại khóa yêu thích nhé