TIN TÀI TRỢ.

Máy lọc không khí

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.06K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người có sử dụng máy lọc không khí không ạ? Mọi người cho em lời khuyên nên mua máy lọc không khí uy tín ở đâu ạ? Mẹ với em gái em đều thường xuyên bị các vấn đề liên quan đến hô hấp, dù không nặng nhưng chắc thành mãn tính rồi ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đảm bảo 100% với bạn máy lọc không khí airocide là sản phẩm bạn lên tham khảo, sản phẩm của cục hàng không vũ trụ Mỹ NaSa bạn à. sử dụng công nghệ diệt khuẩn kép: quang hóa xúc tác, không sử dụng màng lọc hay cánh lọc như những dòng máy lọc thông thường bạn à
    loại máy thông thường sử dụng màng lọc hepa chỉ có lọc được vi khuẩn bạn à. còn vi rút kích thước nhỏ hơn thì màng lọc hepa sẽ ko giữ vi rút lại được và 1 vấn đề nữa là khi lọc vi khuẩn thì màng lọc chỉ có thể giữ vi khuẩn lại chứ ko thể tiêu diệt được vi khuẩn, mà để lâu sẽ tích tụ thành ổ vi khuẩn. Dòng máy airocide thì hoàn toàn khác, nó sử dụng công nghệ diệt khuẩn kép quang hóa xúc tác với công nghệ của cục hàng không vũ trụ Mỹ NaSa. bạn có thể tham khảo chi tiết tại website : vmintech.vn
    công ty cổ phần và thiết bị Việt Mỹ là công ty độc quyền cung cấp dòng sản phẩm này
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Con e vị viêm mũi dị ứng thấy bảo dùng máy lọc không khí cũng làm giảm được, e đang tính nua mà chưa biết mua ở đâu và dùng loại nào ổn, lót dép hóng các m đã dùng ah