TIN TÀI TRỢ.

Máy lạnh tầm trung/thấp RẺ-BỀN-TỐT

• 0 Lượt chia sẻ
  • 438 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 773 Bài viết

• 6,938 Được cảm ơn

Mình có căn hộ muốn cho thuê nên tính lắp đặt đồ dùng RẺ-Bền-Tốt. Tính ra khoản tiền đồ điện là đắt nhất luôn, nên lên đây nhờ các bố mẹ WTT thông thái cho xin ít ý kiến sài loại Rẻ-Bền-Tốt nào cho căn hộ cho thuê. Tạm thời mình thấy có mấy option sau, các bố mẹ cho review nhé:

1. Loại 1 HP cho phòng ngủ nhỏ - Mình muốn hỏi loại nào tốt nhất trong tầm 4-5tr??? qHbQLZWV_kzIEYezOS3XWDidDzkG37xrWKBq5beAXcJxjELn9QaPne9RGO-0r2L7GUp7w77W4-wgOxyL45uYgwmEzqspYQ

HReLxKTJZ8uLqDLcFD3fpI5-9xnAs1VfY9K6-DiclkXhd1zMZSggRiXRoevAbKXqt5jCcjMpNvi5ZQWmNN--LnQLde20vg
    PS.: Hình như đâu đó cũng chào mình LG 1 HP với giá trong khung 5.6 - 6 triệu. À, mà Asanzo là thương hiệu của ai 0 có OK không ạ?

2. LOẠI 1.5 HP cho phòng khách lớn hơn - tầm giá 6-7 triệu
    WpV7EWCV49o9iCIztj6ikEkkMwRbD8YW-EmRJ4ObPlu-OrJHscZZkx_j7osVAcUgfzgVw140PF81-DYKX3bu6wWovVEi

QQRnzZIFDTAESyqISlVgmKnwY5mtOZWn0UyGae68yO0TcYtIQNbycOXExPEfA_LNkwnrqtfgQTY2ro6bL4zFYrunkAEn

CÁC BỐ MẸ CHO EM XIN REVIEW VỀ CÁC LOẠI MÁY LẠNH GIÁ NÀY NHÉ. Nếu có thêm thương hiệu / đại chỉ mua máy lạnh nào đáp ứng tiêu chí TỐT-BỀN- RẺ nữa thì mình cùng nhau chia sẻ :-)

Xin cảm ơn cả nhà trước !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 53 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mua máy lạnh tốt thì đến các cửa hàng uy tín để đảm bảo chính hãng