TIN TÀI TRỢ.

Máy hút bụi Rainbow

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.58K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm rồi có 2 nhân viên của cty Healthy Living gì đấy đến nhà giới thiệu máy hút bụi Rainbow của Mỹ.
    Nhìn họ làm thì thấy máy cũng hiệu quả, hút được bụi trong nệm và gối, còn thêm tính năng lọc không khí cũng hay. Mình cũng thích và muốn có 1 máy vì 2 đứa nhỏ trong nhà hô hấp khá yếu, hay dị ứng thời tiết và cảm sốt, nhưng giá máy hơi cao, hơn 60tr.

Mình lập topic này để xin ý kiến của các chị em trong diễn đàn:
    _ Có chị em nào đã từng sử dụng máy Rainbow này chưa, nó có thực sự hiệu quả trong việc hút bụi và lọc sạch không khí không?
    _ Máy có bền không, có hay gặp trục trặc gì không?
    _ Chính sách hậu mãi của cty trong khoảng thời gian các chị sử dụng nó như thế nào? Vì em được biết cty phân phối ở Việt Nam chỉ thành lập được hơn 1 năm, không biết có uy tín không. Có thực sự là mỗi tháng họ tới nhà bảo dưỡng máy cho mình không?
    _ Em tính mua trả góp máy liệu có ổn không?

Em cảm ơn ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy tuần trước cũng có 2 ông nhân viên của công ti này đến nhà quảng cáo máy hút bụi rainbow. Mấy ổng làm xong đưa cho coi chậu nước đen ngòm, nhìn mà kinh hoàng. Nhà em bt cũng dọn dẹp vệ sinh kĩ lắm, nệm lại mới mua không biết mấy ổng lấy đâu ra bụi đất mà cái chậu đen ngòm.
    Nhân viên mặt mày thì cứ gian gian, chốc chốc lại dòm ngó quanh nhà rồi thù thì to nhỏ với nhau. Nhất là cái ông nhân viên có nốt ruồi to dưới cằm. Em bảo thế máy này có làm sạch được vết ố trên giừong con em không thì ổng ậm ừ rồi bảo cần có nhiều thời gian hơn, em bảo em rảnh cả ngày mà ổng cứ làm thì ổng lại bảo không mang theo dụng cụ giặt vết ố @@.
    Tóm lại là chưa biết máy sử dụng được không nhưng lúc mấy ổng về thì nhà em như cái bãi tha ma, cát đất từ kệ, tường bay xuống đất rồi dây nước ra đầy nhà.
    Báo giá em 3300 usd nhưng em tìm hiểu trên mạng thì bên nước ngoài giá chỉ bằng 1\3 thôi. Ăn gì mà kinh thế. May nà hôm đấy tụi nó làm em bực quá nên chả mua bán thì sất, chứ lúc xem trên mạng thì complaint đầy ra ( nếu biết tiếng Anh thì chị có thể search trên google đấy ) . Nhà em đang dùng cái của Philips thấy bền, tốt mà giá lại phải chăng, cty cũng uy tín cả mấy mươi năm, chị cứ mua cái tầm đấy về dùng là ổn rồi.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hiện tại trên thi trường có dvu vệ sinh khuyến mãi giá cả lại phải chăng sao mọi người không thử ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 26 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các mẹ nên dử dụng dịch vụ đi chẳng bao nhiêu tiền cả, mua cái máy mấy chục triệu về lâu lâu mới làm 1 lần thì phí quá!
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhà mình cũng có 2 ông đến làm quảng cáo máy Rainbow, mình thấy rất tốt và hiệu quả vì mình bị bệnh hô hấp, thấy các Anh thanh lọc xong mình thấy đỡ hơn rất nhiều, làm nệm cũng rất là sạch, nhân viên cũng rất nhiệt tình và dễ thương. Mình thấy nếu muốn sử dụng lâu dài thì nên mua máy. Dù giá mắt hơn bên nước ngoài nhưng mua bên đây sẽ có bảo hành, mua bên đó giá rẻ hơn nhưng mua xong rồi đi đâu bảo hành đây.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bên dịch vụ vệ sinh nệm cao vân có sử dụng loại máy này,chức năng máy thì tốt nhưng đây là loại máy mà chúng tôi có thời gian trải nhiệm trên 1 năm chúng tôi thấy máy này có đặc điểm rất dễ hỏng hóc, bảo hành lại không đàng hoàng, và không uy tín.giá cả trên trời..
    + các bạn lưu ý nó chỉ bảo hành motor máy chứ không bảo hành phụ kiện....mỗi lần thay phụ kiện hết cả gần chục triệu...đừng mua nếu các bạn còn tỉnh táo. Bởi chính tôi đã và đang trải nghiệm loại máy này.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hãy gọi vệ sinh nệm cao vân sẽ giúp bạn đăng ký sử dụng dịch vụ một cách tốt nhât
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị mình cũng có mua máy Rainbow xài được chừng 2 năm rồi, mình qua thấy chất lượng máy vẫn còn rất tốt, không có hư hỏng gì. Nghe Chị mình nói định kỳ 6 tháng cũng có Anh nhân viên đến bảo dưỡng, vệ sinh máy đàng hoàng.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mua máy Rainbow cách đây cũng 6 tháng, mình thấy xài rất ok. Con mình bị hen suyển lâu rồi, mình rất là lo lắng, từ khi xài máy Rainbow, nó đỡ hơn rất nhiều, mình cũng yên tâm hơn.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 26 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Sử dụng dịch vụ của Vina Tia Sáng đi các mẹ, tốt lắm, nhân viên lại nhiệt tình nữa. Đặc biệt đang có chương trình khuyến mãi đó. Mình đã dùng và rất ưng ý, kết quả sau khi làm xong đây10352141_746400952109966_4480222490127362636_n
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

À ! cai này nhà em cũng có 2 anh nhân viên tới vệ sinh! 1 anh người việt , 1 anh người nước ngoài ! làm vệ sinh cái Nệm và thảm nhà em, thấy ghê quá các mẹ à, em cũng sạch sẽ kỹ càng lắm mà không ngờ dơ quá vậy , cái thảm thì e biết dơ rồi, nhưng mà cái Nệm hút ra thấy một đống nước sình ớn lắm.
    Tuy nhien để vệ sinh cái nệm mà giá hơn 3000 USD thì chát quá nên em đành từ chối không mua, nhưng mà cứ nghĩ đến cái Nệm cứ dơ mà ko làm gì dc em cũng nóng ruột lắm, nhà có bé nhỏ nữa chứ, sau đó lên mang tìm kiếm xem có cái dịch vụ vệ sinh nệm nào ko, thì cũng may mắn tìm dc 1 công ty vệ sinh vina tia sáng ( e ko nhớ rõ) xài cái máy này làm vệ sinh các mẹ à ! e không nhớ so đt của người ta nhưng mà các mẹ có thể lên Goole tìm
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy dịch vụ vệ sinh thì ở ngoài thiếu gì, quan trọng là uy tín và chất lượng thôi. Trước đây, mình cũng có thử thuê dịch vụ bên ngoài làm nhưng không vừa ý nên không dám thuê nữa, với lại mình thì không thích có người lạ ra vào nhà, nên mình tự mua máy làm luôn.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 26 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nhà mình không có điều kiện để mua máy như bạn tesha15, với lại mình nghĩ thay vì bỏ ra hơn 60tr để mua máy về mà chưa biết mình có sử dụng đúng cách hay không thì 6th bỏ ra vài trăm ngàn cho dịch vụ đến làm vừa tiết kiệm vừa đỡ tốn công sức của mình. Quan trọng hơn là dành tiền đó để lo cho con cái mình thấy còn tốt hơn các mẹ ak.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

- Mình cũng suy nghĩ giống bạn, đầu tư 60tr thì hơi đắc mà kêu dịch vụ về làm thì sợ mất đồ.
    - Máy thì ok đó, chính sách hậu mãi thì không biết mà nghe nói hình như có cái máy khác cũng y chang mà của Châu Âu gì đó (hình con ếch) chả nhớ tên gì giá tầm 40-45 gì đó. Có thể suy nghĩ nhé, google thì thấy ghi chữ là hyla gì đó. Tìm hiểu thử đi
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhỏ bạn mình vừa mới mua máy Rainbow cách đây ko lâu nghe nó nói giá máy hình như đã giảm rồi không còn giá 3000$ nữa. kèm thêm phần quà tặng. Thấy cũng ok
    • 460 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

Máy này bây giờ bao nhiêu mọi người nhỉ? Nói thật chứ máy hút bụi thôi mà vài chục triệu thì ko đáng tí nào. Em mua máy tầm 2tr trên chotot mà dùng 2 năm rồi đấy chưa hỏng hóc gì mà hút rất sạch nhà nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 26 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình có dùng thử dịch vụ rồi, ok lắm các mẹ, nhân viên thì rất là nhiệt tình luôn
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nệm để lâu mà không vệ sinh dơ lắm mấy mẹ ạ, nằm lên ngứa ngáy khó chịu mà da em bị dị ứng suốt, nổi đầy người luôn. Hôm bữa nhận được tờ rơi quảng cáo dịch vụ vệ sinh em cũng tính làm thử lúc đầu thấy mắc nhưng so với sức khỏe thì đáng đồng tiền bát gạo lắm ạ. Khi vệ sinh thấy cả đống bị bẩn tóc luôn ấy phát khiếp luôn làm xong thấy nằm lên thoải mái cực luôn ạ. Em được giảm giá 20% lận đấy , định kỳ được vệ sinh gối miễn phí lọc không khí nữa.

Mà không nên mua máy mấy mẹ ạ mình không chuyên nghiêp bằng họ, cứ thuê dịch vụ cho nhanh, 1 năm khoảng 2-3 lần gì đó là ổn rồi đặc biệt nhà có bé nhỏ lại càng nên vệ sinh sạch sẽ hơn. Các mẹ thử đi ạ được test miễn phí luôn em có số : 0931.34.39.36 nè mấy mẹ.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị có thể liên lạc trực tiếp với công ty Không Gian Sạch sđt 0931 34 39 36 để được tư vấn cụ thể.
    Em cũng quan tâm máy này và tìm hiểu thì biết rất hay.
    Cong ty này làm dịch vụ rất tốt, nhân viên rất nhiệt tình và đặt biệt k nhận tiền típ.