TIN TÀI TRỢ.

Máy hút bụi dùng cho ô tô thì dùng loại nào?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.27K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 26 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các bố các mẹ đang dùng máy hút bụi loại nào cho ô tô thế. Em đang tham khảo cái máy hút bụi bosch trí hưng không biêt dùng có ổn không ạ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 122 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Ban da mua may hut bui dung cho oto chua? Cho to xin cai review voi. Tks
    • 80 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

mình cứ mang máy hút bụi hút trong nhà,lắp đầu hút nhỏ ra hút xe thôi, không cần cầu kì đâu bạn.
    • 19 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình có xài loại máy hút bụi ô tô Black & Decker của công ty Thuận Thế bán dùng điện xe luôn không phải kéo dây từ nhà ra, máy nhỏ gọn, mà thiết kế chuyên dùng cho ô tô nên khá tiện dụng, Các Chị seach trên google thử nhé
    • 581 Bài viết

• 312 Được cảm ơn

Em làm ở gara chuyên về dịch vụ cũng như bán phụ kiện đồ chơi xe. Em thấy máy hút bụi ko cần đâu ạ. Như xe của nhà em thì em ko dùng nước hoa mà mua lá dứa hoặc bỏ hạt cà fe vào bịch bỏ vào xe vừa thơm lại ko lo hoá chất gì cả, 2 tuần nhà em đi rủa xe một lần, bên gara họ làm sạch cho mình mà, anh chủ top thích thì cứ lắp thôi chứ ko có tác dụng lắm đâu . Em làm bên kinh doanh các mặt hàng này thật nhưng khuyên khách hàng mua gì cần thiết thôi! Trước ng iu em ( là anh xã bây giờ) cũng lắp máy lọc không khí vào xe civic nhưng sau khi cưới nhau đổi qua camry thì ko lắp gì luôn, thấy vẫn vậy