TIN TÀI TRỢ.

Kinh nghiệm mua & sử dụng tủ lạnh- phần 2

• 0 Lượt chia sẻ
  • 214K Lượt đọc
  • 1.47K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bác ơi.cho em hỏi với tầm giá từ 8tr đến 10tr thì nên mua tủ lạnh nào hợp ạ?dung tích tầm 250l trở lên ạ.máy chạy êm k gây tiếng ồn.ga r600a.tiết kiệm điện là ok ạ.
    với giữa 2 loại tủ lạnh hitachi R-H350PGV4 SLS và toshiba mã GR-AG36VUBZ XB thì chọn loại nào ạ?hitachi e thấy ai cung nói tốt hơn mà đoc nhiều topic thấy nó gây tiếng ồn và lỗi rò điện.nên cũng phân vân lắm.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi.bạn dùng thấy tủ này có ồn nhiều k ?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bên em có tủ hitachi mới 100% bảo hành đây đủ 12 tháng giao hàng kiểm tra hàng nhận tiền giá em cam kết rẻ hơn thị trường. nếu còn nhu cầu A/C add zalo 0939 262 223 em tư vấn và gửi hình ảnh nha.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanang290691 Xem bài viết
    bác ơi.cho em hỏi với tầm giá từ 8tr đến 10tr thì nên mua tủ lạnh nào hợp ạ?dung tích tầm 250l trở lên ạ.máy chạy êm k gây tiếng ồn.ga r600a.tiết kiệm điện là ok ạ.
    với giữa 2 loại tủ lạnh hitachi R-H350PGV4 SLS và toshiba mã GR-AG36VUBZ XB thì chọn loại nào ạ?hitachi e thấy ai cung nói tốt hơn mà đoc nhiều topic thấy nó gây tiếng ồn và lỗi rò điện.nên cũng phân vân lắm.
    có nhu cầu giống hệt bạn này mà giờ không ai hỗ trợ tư vấn nữa ợ
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 27 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    e muốn mua cái tủ lạnh nào mà có ngăn đông mềm ( nhiệt độ 0 đến âm 3 độ), giá 30 triệu trở xuống, tiêu chí là đẹp đẹp và ngăn đá phải chia tầng, chứ như cái Panasonic NR-CY558GKVN đáp ứng các tiêu chí của e, mỗi tội ngăn đá như cái thùng, k chia tầng nên lấy đồ khó lắm, khó nhìn được bên dưới là cái gì. Còn cái Hitachi R-FW690PGV7 có ngăn tương tự ngăn đông mềm nhưng chỉ 2 độ thôi, nên e k thích lắm. Các bác tư vấn giúp e với. e cảm ơn
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bác tư vấn cho em tủ lạnh của bên samsung xài tốt không, nhà em chưa xài tủ lạnh bao giờ
    https://eukitchen.vn
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 122 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    các bác còn hoạt động ko ạ, hôm qua e rước con samsung về do k tìm hiểu kỹ, về mọi ng bảo pana hơn nên e cũng hơi chán, các bác cho em hỏi samsung hiện tại có ok ko ạ
    Con trai yêu Bonbon - Vũ Hoàng Bảo Long, bố mẹ yêu con lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 134 Bài viết

• 328 Được cảm ơn

e ưng con pana nr-bd468gkvn mặt gương đen mà đang tìm chỗ bán giá hợp lý. E cần chính hãng, nguyên đai nguyên kiện nhập Thái, 1 đổi 1 trong vài ngày đầu (vì rủi ro lắm) còn bảo hành chính hãng thì đương nhiên. Mẹ nào biết ở đâu giá tốt, đủ mấy điều kiện trên giới thiệu em với ạ. Cảm ơn các mẹ!