Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Điện thoại này là loại gì thế ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.34K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bố mẹ ơi, cho em hỏi chút xíu

Hôm rồi, chồng em đi hội nghị nước ngoài và bốc thăm trúng được vài cái điện thoại có màn hình LCD nhiều chức năng giải trí rất hay. Em tò mò tìm hiểu và khám phá ra ngoài chức năng điện thoại thông thường, mà còn có các chức năng khác như xem ảnh slideshow, nghe nhạc, xem phim, lịch giờ… Chồng em bảo là nó có bộ nhớ trong (1GB gì đó em ko rõ), nhưng có thể gắn thêm thẻ nhớ USB ngoài nếu thích. Nhà em đang mày mò & mê tít nó đây hơn cả em nữa hic

Muốn hỏi bố mẹ là ở Vietnam mình có bán cái điện thoại như thế này ko nhỉ ?

hinh1

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 247 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cái này có vẻ hay nhỉ. Bạn post tên, model để tôi search tính năng nhé
    Tks
    • 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hannibal Xem bài viết
    Cái này có vẻ hay nhỉ. Bạn post tên, model để tôi search tính năng nhé
    Tks
    Em không thấy model gì cả, chồng em lúc mang về vứt luôn hộp đi rồi hic... Chồng em lại có tính hay quên nữa chứ
    • 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em xin đăng hình loại điện thoại khác mà chồng em mua bên US vừa rồi nè ... Đặc biệt là màn hình cảm ứng dạng trượt giống Iphone và hình thức nhìn rất tuyệt
    Hình đính kèm
    • 103 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

mỗi máy đều có tên thương hiệu và seri khác nhau, bạn tìm trên máy và cái cục stasion của nó post lên bà con sẽ giúp đc bạn biết rõ chức năng của nó. quyển catalog còn không bạn ?
    • 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em bảo rồi, chồng em vứt hết hộp lúc trước khi đem về (bao gồm cả catalog) hic... Bới thế mới đâm ra chán đây

Em tìm thông tin trên cục xạc thì ghi là 110V-220V, 15VDC gì đó khó hiểu quá... Ngoài ra còn ghi tắt kí hiệu DPF2010 thôi ah

PS: Không biết điện thoại mẹ Khuchatmuathu thì như thế nào nhỉ ?
    • 68 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

điện thoại để bàn mà :Battin ey:, cái màn hình ấy có chơi được điện tử không vậy bạn
    Biển rộng bao la hãy ôm Nước vào lòng,
    Nước ở đâu cũng chỉ về với Biển.

• 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cái này không chỉ là điện thoại, mà màn hình LCD cảm ứng còn có chức năng máy tính mini nữa (Xem phim, xem ảnh, đọc văn bản, lướt web, chơi game, Facebook, Yahoo Messenger, 3G...). Nhìn rất là thích đấy ah

dienthoai
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,638 Bài viết

• 452 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhưng em chưa hiểu ý mẹ nó, mẹ nó với mẹ hoangtranglam là 1 à?
    Uparp7
    • 1,303 Bài viết

• 954 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangtranglam Xem bài viết
    Cái này không chỉ là điện thoại, mà màn hình LCD cảm ứng còn có chức năng máy tính mini nữa (Xem phim, xem ảnh, đọc văn bản, lướt web, chơi game, Facebook, Yahoo Messenger, 3G...). Nhìn rất là thích đấy ah

dienthoai
    Có vẻ như bạn biết điện thoại này là loại gì và tất cả các chức năng của nó rồi phải không ? Có nghĩa là không cần phải hỏi "Điện thoại này là loại gì thế ?" nữa rồi.

Vậy Mod khóa topic ở đây nhé !

Thân mến,

Mod_KNH7.
    Khi bạn cần trợ giúp trong box Vật dụng gia đình - Chăm sóc nhà cửa, hãy nhắn tin cho Mod_KNH7 nhé