TIN TÀI TRỢ.

Công bố Kết quả Cuộc thi Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng vật dụng gia đình- Chủ đề: Chiếc bếp ga thân quen

• 1 Lượt chia sẻ
  • 1.98K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 445 Bài viết

• 1,100 Được cảm ơn

Xin chào tất cả các thành viên yêu quý của Mod,

Mod vừa tổng hợp xong bài thi và đã có kết quả của mình đây cả nhà ơi.
    Mod xin nhận xét 1 ít về bài thi của mình tuần này nhé:
    - Các bài thi đều đầy đủ, chi tiết,dài(Mod khuyến khích ngắn gọn cơ ), hình ảnh được các mẹ chú trọng hơn trong bài thi này (chính vì vậy mà Mod khó chấm quá đi mất )
    - Bài thi đợt này các mẹ đã chia sẻ rất tốt các kinh nghiệm cá nhân, có mẹ còn nêu ra được các cách tiết kiệm ga khi nấu ăn, Mod nể các mẹ quá nên Mod cũng đã về học học ngay cách của các mẹ.
    Tóm lại là chấm bài của các mẹ thật khó, không biết nên trao giải cho ai vì ai cũng xứng đáng hết. Hic. Nên khi công bố kết quả, mẹ nào không được giải cũng đừng buồn nhé, vì các bài chỉ chênh lệnh suýt sao thôi.

Và đây là danh sách đoạt giải:

Lượt like nhiều nhất:
    Bài “Bếp gas nhà mình” của thành viên PT2012

Bài xếp hạng:
    Giải nhất: “Samurai SA-590, bạn đồng hành cùng tôi chăm sóc bữa cơm gia đình” – thành viên Esver

Giải khuyến khích :
    Bếp ga Rinai RV_6Slim – Đại sứ mang những món ngon cho gia đình mình” – thành viên thq
    Bếp gas Benza chăm chút từng bữa ăn gia đình” – thành viên Hania

Mod rất cám ơn các kinh nghiệm quý báu của tất cả các mẹ chia sẻ ở đây. Hi vọng các mẹ sẽ học tập được lẫn nhau để luôn giữ các vật dụng gia đình mình 60 năm vẫn xài tốt nhé.

* Các mẹ đoạt giải gửi thông tin đầy đủ về hộp thư của Mod_KNH4 để Mod gửi quà cho các mẹ.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 6,516 Bài viết

• 1,855 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mod_KNH4 Xem bài viết
    - Bài thi đợt này các mẹ đã chia sẻ rất tốt các kinh nghiệm cá nhân, có mẹ còn nêu ra được các cách tiết kiệm ga khi nấu ăn, Mod nể các mẹ quá nên Mod cũng đã về học ngay cách của các mẹ.
    Mod khiêm tốn thế.

Mình tham gia cuộc thi từ đầu đến nay đã được 5 chủ đề, và qua từng chủ đề cuộc thi, số lượng các mẹ tham gia đông hơn so với chủ đề thứ nhất. Bản thân mình rất hạnh phúc và mong rằng sẽ có nhiều thành viên diễn đàn tham gia các cuộc thi trên webtretho hơn nữa, qua đó các mẹ học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau, chia sẻ nhiều thương hiệu vật dụng gia đình và giúp cuộc thi thêm phong phú, rôm rả và các bài dự thi thể hiện tốt hay trên cả tốt, có làm "khó" Mod chấm giải thì Mod vẫn vui đấy mà.

Các mẹ chưa được giải đừng buồn nhé. Hãy kiên trì, để "lên tay" ở các bài thi sau và trong nhiều cuộc thi nữa.

Sắp đến Tết rồi, chờ Mod ra chủ đề tiếp theo.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9,707 Bài viết

• 9,675 Được cảm ơn

Chúc mừng các mẹ đoạt giải nha
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,729 Bài viết

• 720 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng các mẹ đoạt giải. Tiếc quá mình không biết cuộc thi này để tham gia
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • thq
      Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,630 Bài viết

• 2,136 Được cảm ơn

Vui quá vì mình cũng có giải rồi, chúc mừng các mẹ có giải nhé!
    • thq
      Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,630 Bài viết

• 2,136 Được cảm ơn

Mình đã gửi thông tin cho Mod rồi ạ. Mod kiểm tra giúp mình với nhé!Mình xin cảm ơn!
    • Thành viên tích cực 2015
    • 7 năm
    • 812 Bài viết

• 713 Được cảm ơn

Ôi vui quá, cảm ơn Mod nhiều nhé. Chúc mừng các mẹ nữa nhé

• 445 Bài viết

• 1,100 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hanina Xem bài viết
    Mod khiêm tốn thế.

Mình tham gia cuộc thi từ đầu đến nay đã được 5 chủ đề, và qua từng chủ đề cuộc thi, số lượng các mẹ tham gia đông hơn so với chủ đề thứ nhất. Bản thân mình rất hạnh phúc và mong rằng sẽ có nhiều thành viên diễn đàn tham gia các cuộc thi trên webtretho hơn nữa, qua đó các mẹ học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau, chia sẻ nhiều thương hiệu vật dụng gia đình và giúp cuộc thi thêm phong phú, rôm rả và các bài dự thi thể hiện tốt hay trên cả tốt, có làm "khó" Mod chấm giải thì Mod vẫn vui đấy mà.

Các mẹ chưa được giải đừng buồn nhé. Hãy kiên trì, để "lên tay" ở các bài thi sau và trong nhiều cuộc thi nữa.

Sắp đến Tết rồi, chờ Mod ra chủ đề tiếp theo.
    Mod rất vui vì nhận được những dòng chia sẻ của mẹ Hanina và Mod rất hạnh phúc vì những đóng góp, những tâm huyết của mẹ Hanina cũng như các mẹ khác đã gửi đến cuộc thi.
    Cám ơn tất cả các thành viên yêu quý của diễn đàn mình đã luôn sẵn sàng chia sẻ và học hỏi lẫn nhau. Mod mong chúng ta sẽ cùng nhau xây dựng được 1 ngôi nhà chung vui vẻ và bổ ích để cho bất kì ai cũng có thể tham gia và chia sẻ những kinh nghiệm quý trong cuộc sống của mình!!!
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 296 Bài viết

• 383 Được cảm ơn

Mình cũng rất thích cuộc thi này, mặc dù không có nhiều thời gian để tham gia dự thi nhưng mình thường đọc cuộc thi này để học cách bảo quản đồ vật trong nhà từ các chị. Xin cảm ơn các chị, cảm ơn BTC cuộc thi và chúc cuộc thi ngày càng có nhiều người tham gia chia sẻ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2,479 Bài viết

• 504 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ôi chúc mừng các chị, muốn tham gia quá mà không kịp! E chờ lân sau ah
    • 445 Bài viết

• 1,100 Được cảm ơn

Cả nhà ơi, là Mod đây.
    Dự định của Mod là sẽ tiếp tục 1 chủ đề đặc biệt dành cho các mẹ trước tết, đó là chủ đề Dọn nhà đón xuân, nhưng thời gian gấp gáp quá chúng ta không kịp để tổ chức thi kì thi này, nên Mod đành khép lại năm Quý Tỵ của mình bằng chủ đề tuần 5- Chiếc bếp ga. Cuộc thi có thể sẽ tiếp tục sau tết âm lịch nhé cả nhà.

Sang năm mới Giáp Ngọ, hy vọng chúng ta sẽ có thêm những chủ đề thi hấp dẫn hơn, và có thêm nhiều thành viên mới tham gia hơn.

Cuối "thư", Mod xin chúc mọi người khỏe mạnh, năm mới an khang thịnh vượng, vạn sự may mắn, Mod chúc gia đình các mẹ luôn hạnh phúc, các bé ngoan, chóng lớn, bố các bé luôn yêu thương gia đình. keeekeee

Yêu mọi người

p/s: Quà tuần 5 sẽ được gửi trước tết nhé các mẹ!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 6,516 Bài viết

• 1,855 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hôm qua mình đã nhận được phần thưởng. Cảm ơn Mod nhiều.

Chúc Mod và các mẹ cùng gia đình năm mới mạnh khỏe, vạn sự như ý.
    Chúc các bé nhà mình chăm ngoan, học giỏi, hay ăn chóng lớn.
    Chúc các mẹ nhà mình luôn xinh tươi, đảm đang.
    Chúc ngôi nhà chung webtretho luôn đầm ấm, là điểm đến vui vẻ của nhiều gia đình Việt Nam và bạn bè Việt ở các nước.
    Chúc box ngày càng có nhiều bạn tham gia gửi bài.
    • 7 năm
    • 812 Bài viết

• 713 Được cảm ơn

Hic, Tết con giai nghịch hỏng máy tính, giờ mới vào nhà mình được. Chúc nhà mình năm mới mạnh khỏe nhiều niềm vui nhiều may mắn và có nhiều bài chia sẻ kinh nghiệm hay nha các mẹ.
    À, Mod ơi, mình vẫn chưa nhận được quà tuần 5 mod à. Mod kiểm tra lại giúp mình nhé

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chúc mừng các mẹ đã đạt giải nhé !!!!
    • 7 năm
    • 812 Bài viết

• 713 Được cảm ơn

Cảm ơn mod nhé, mình đã nhận được quà. Chúc nhà mình ngày càng rôm rả nha