TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào biết địa chỉ sửa điều hòa Panasonic tại nhà ở Hà Nội có uy tín??? Help me!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.96K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 171 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Chào các mẹ, mùa hè đến rồi mà điều hòa lại hỏng :Sick: Mẹ nào biết địa chỉ nào sửa điều hòa Panasonic tại nhà có uy tín ở HN cho mẹ cháu biết với nhé.
    Thank các mẹ thật nhiều
    :Rose:

Note: trừ địa chỉ CÔNG TY TNHH TM & KT ĐIỆN TỬ ĐIỆN LẠNH BÁCH KHOA
    TRUNG TÂM DỊCH VỤ SỬA CHỮA, BẢO TRÌ CHUYÊN NGHIỆP TẠI HÀ NỘI
    Địa chỉ : C4 Bách khoa - Hai Bà Trưng - Hà Nội
    Trung tâm này mình đã nhờ sửa hồi trước Tết, họ nói nếu sửa ko được trả lại tiền nhưng ĐH vẫn ko chạy được, họ nói trả lại tiền vào 20 Tết nhưng biệt tăm, mình nhắn tin mấy lần vẫn ko thèm trả lời hic. Ko tiếc mấy trăm nghìn nhưng làm như thế mất uy tín quá:cool:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 10,061 Bài viết

• 3,260 Được cảm ơn

Gần nhà mẹ nó không có hàng sửa Điều hòa nào à? Mình toàn ra hàng gần nhà gọi về thôi, không đọc thông tin QC trên báo đâu vì họ toàn ghi địa chỉ vớ vẩn thôi.
    MTM4NTM2MzA5NQ
    MTM4NTM2MzMwMw
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 171 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kimtyconyeu Xem bài viết
    Gần nhà mẹ nó không có hàng sửa Điều hòa nào à? Mình toàn ra hàng gần nhà gọi về thôi, không đọc thông tin QC trên báo đâu vì họ toàn ghi địa chỉ vớ vẩn thôi.
    Cám ơn mẹ cháu nhưng chỗ nhà mình ko có ai sửa ĐH, đc trên cũng là mình tìm trên mạng.
    • 171 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết đc nào tốt ko ạ???
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

bác thử hỏi bác maihung ở thớt kinh nghiệm sử dụng điều hòa ấy
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 19 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Baby September Xem bài viết
    Chào các mẹ, mùa hè đến rồi mà điều hòa lại hỏng :Sick: Mẹ nào biết địa chỉ nào sửa điều hòa Panasonic tại nhà có uy tín ở HN cho mẹ cháu biết với nhé.
    Thank các mẹ thật nhiều
    :Rose:

Note: trừ địa chỉ CÔNG TY TNHH TM & KT ĐIỆN TỬ ĐIỆN LẠNH BÁCH KHOA
    TRUNG TÂM DỊCH VỤ SỬA CHỮA, BẢO TRÌ CHUYÊN NGHIỆP TẠI HÀ NỘI
    Địa chỉ : C4 Bách khoa - Hai Bà Trưng - Hà Nội
    Trung tâm này mình đã nhờ sửa hồi trước Tết, họ nói nếu sửa ko được trả lại tiền nhưng ĐH vẫn ko chạy được, họ nói trả lại tiền vào 20 Tết nhưng biệt tăm, mình nhắn tin mấy lần vẫn ko thèm trả lời hic. Ko tiếc mấy trăm nghìn nhưng làm như thế mất uy tín quá:cool:
    Điều hòa nhà bác bị làm sao ?
    Kể qua xem biểu hiện và đợt trước đã chữa những gì rồi .
    Nếu làm được gì mình sẽ tư vấn giúp
    • 171 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi viethungvn Xem bài viết
    Điều hòa nhà bác bị làm sao ?
    Kể qua xem biểu hiện và đợt trước đã chữa những gì rồi .
    Nếu làm được gì mình sẽ tư vấn giúp
    Thank bác. ĐH nhà em hồi rét đại hàn có bật sưởi ấm nhưng được ít hôm thì chỉ bật được khoảng 1 phút là đèn nhấp nháy và ko chạy nữa, cả nóng lẫn lạnh đều ko được. Gọi thợ đến thì họ nói là hỏng mạch gì đó ở cục phía ngoài (cục nóng), ko biết gọi thế có đúng ko):RaisedEye. Sau khi thay mạch chạy thử khoảng 10p thì ok nhưng tắt đi rồi lại ko chạy được nữa. Thay 2 lần mà vẫn bị như thế, bảo dưỡng sạch sẽ và nạp ga rồi cũng ko đc. Anh thợ đó có nói là do ĐH Panasonic của TQ rất khó tìm được mạch tương thích với nó :Thinking:
    Bác có cao kiến gì hay sửa được thì giúp em với ạ.
    • 17 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Em vừa tìm thấy điểm sửa điều hòa panasonic pác cần nè, pác sử dụng dịch vụ sửa điều hòa panasonic tại đây coi tình hình thế nào feedback lên anh em cùng chọn nơi sửa điều hòa uy tín nha
    Tại Hanel, chúng tôi hội tụ giải pháp sửa chữa điều hòa Panasonic của Quý khách hàng nhanh và hiệu quả nhất.
    1800 6685 – Trung tâm tư vấn sửa chữa và bảo dưỡng điều hòa Panasonic miễn phí.
    0912.32.52.82 – Trưởng bộ phận kỹ thuật sửa điều hòa Panasonic chuyên nghiệp.

Nguồn: http://dientudienlanhhanel.com/sua-dieu-hoa-pananasonic/
    Em mới gia nhập, cóa gì A/C/E bảo ban thêm ạ.
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bác nên tránh bọn sau nhé: Sửa điều hòa, điện máy lừa đảo: 0988986446- 0439936138-0904031446
    Bác lên mạng search "sửa điều hòa 0988986446 " nó ra 1 đóng link của lão này, rải khắp mọi nơi nhưng lừa đảo ạ, đến phá tan cái điều hòa công ty em rồi lừa lấy tiền mất hút, em gọi nó bảo hành nó còn mắng em qua điện thoại, có loại tiểu nhân thế đấy ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 19 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

bạn có thể lên mạng search mà, có rất nhiều trung tâm mỗi tội không biết trung tâm nào tốt thôi, nếu yên tâm thì bạn nên hỏi hàng xóm là tốt nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chỉ có ở Hà Nội thôi hả bạn. Mình tận QN xa xôi biết phải làm sao ta .
    Bạn muốn thuê xe đông lạnh, đến Cho thuê xe tải đông lạnh TNC.
    • 72 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

bạn nên ra chỗ đường mạc thái tông nha ở đó có trung tâm bảo hành panasonic đó
    • 52 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình làm bên Điện máy Eco-mart bên mình chỉ bán điều hòa mới , không có sửa điều hòa nhưng theo cá nhân mình nghĩ , khi sửa bạn nên nhờ người quen tìm người sửa , không về chúng nó sửa lỗi nhỏ thành lỗi to , còn gas chúng nó lại xả rồi nạp thêm gas thì chết tiền
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 69 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

bạn nên gọi hãng để sửa điều hòa như vậy sẽ có đồ chính hãng hơn
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bạn có biết hệ thống lạnh trên xe tải dùng để chở hàng thực phẩm đông lạnh được thiết kế theo nguyên lý lạnh chíp điện tử hay Block ạ? Xe bên mình đang sử dụng thấy hiệu năng khá tốt nhưng vẫn đang muốn nâng cấp để làm dịch vụ tốt hơn.
    Bạn muốn thuê xe đông lạnh, đến Cho thuê xe tải đông lạnh TNC.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em hóng với. Điều hoà nhà e cũng đang bị hỏng. đang phân vân mua mới hay sửa. nhưng mua mới thì cũng tốn kém 1 khoản kha khá
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đây giới thiệu bạn địa chỉ ve Sinh may lanh tốt cho bạn !

Mình cũngđã sử dụng dịch vụ này rồi khá là tốt đó bạn,..!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ liên lạc số này nhé 01694121029 làm chu đáo lắm giá cả thì hợp lý nữa .
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn thử qua chỗ điều hòa thành đạt xem, chỗ đó sửa điều hòa uy tín lăm
    Dich vu xe nang hai phong | dich vu xe nang tai phong
    • 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

https://trungtamsuamaygiatelectrolux.vn/sua-may-giat-electrolux/
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2