TIN TÀI TRỢ.

Chọn mua đệm lò so hãng nào và mua ở đâu chất lượng?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.41K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 82 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Các mẹ có ai biết mua đệm lò xo bây giờ loại nào tốt và mua ở đâu chuẩn giá không ạ? Em đang dùng đệm bông trần nhưng thấy mùa mưa như này nó hút ẩm ác quá lại khó vệ sinh sợ nằm lâu không tốt. vì sức khỏe nên cũng mạnh tay đầu tư hẳn cái đệm lò xo mà thấy nhiều loại quá em chả biết nên mua loại nào, Các mẹ thông thái tư vấn cho em vụ vày với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 147 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đệm lò xo thì có liên á, vạn thành, hanvico,...còn sang nữa thì dunlopillo
    • 59 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Đã quyết định đầu tư sao không nằm luôn đệm cao su hả mẹ
    Bền đẹp mà nằm thì phê luôn. Em mua của everon ở đệm xanh còn được giảm giá hơn 2tr
    • 82 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhpn66 Xem bài viết
    Đã quyết định đầu tư sao không nằm luôn đệm cao su hả mẹ
    Bền đẹp mà nằm thì phê luôn. Em mua của everon ở đệm xanh còn được giảm giá hơn 2tr
    Cao su thì nhiều xèng quá em chưa đủ vốn ạ, muốn mua cái tầm chục triệu đổ lại thôi
    • 50 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi samacsahara Xem bài viết
    Cao su thì nhiều xèng quá em chưa đủ vốn ạ, muốn mua cái tầm chục triệu đổ lại thôi
    tầm tiền như này bác mua cái Liên Á cocoon 2.0 là chuẩn đét.
    mà có gia đình rồi dùng lò xo thể dục lứa đôi đỡ mất sức
    em cũng nghe đệm giả bh cực nhiều, toàn hàng gia công ở thường tín ra gắn mác là xong
    tốt nhất cứ đến tận showroom của hãng mua cho chắc
    • 59 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi samacsahara Xem bài viết
    Cái nhà em đang nằm có hơn chục triệu tí thôi. Nếu không muốn bỏ tiền ra thì mình chọn trả góp cũng được mà. Bên này họ có chính sách trả góp 0% lãi suất, mình cũng được chọn mức trả trước và thời gian trả trong vòng bao lâu luôn. Đệm chính hãng có giấy tờ bảo hành đàng hoàng nên mẹ yên tâm không lo mua phải đồ lởm nhé