TIN TÀI TRỢ.

Cách khử mùi điều hòa ở công ty

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.57K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 23 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình làm việc ở cty, điều hòa bật cả ngày, hết giờ, mọi người về hết, phòng làm việc lại đóng kín nên sáng đến, mở cửa phòng, mùi rất khó chịu
    Mình lại hay bị "say" khi ngồi điều hòa cả ngày nữa. các biểu hiện là khó chịu, mệt mỏi, đau đầu, buồn nôn, cảm giác như tụt huyết áp ấy. Mình rất hay bị như vậy
    Vì thế rất mong các mẹ có kinh nghiệm chia sẻ giúp mình các mẹo nhỏ để mình có thể đôi phó với bệnh "say điều hòa" ở văn phòng này
    Thanks các mẹ nhìu !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 601 Bài viết

• 333 Được cảm ơn

Mẹ nó tìm mua 1 chậu cây "trầu bà" lớn ở gần chỗ ngồi thử xem, VP em đang áp dụng cách này, cây đó ngay chỗ em ngồi nên okie lắm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,489 Bài viết

• 1,434 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Up, mình cũng giống chủ topic. Ghét ngồi phòng máy lạnh kín mít lắm.
    • 23 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thanks mecumit nhìu nha :Rose:
    May quá, cạnh chỗ mình ngồi vẫn còn 1 khoảng trống cũng khá rộng phía bên tay phải. Đợt này mình phải đầu tư mua 1 chậu trầu bà mới được, vừa đẹp mà lại tốt cho sức khỏe nữa chứ.
    Mình sẽ áp dụng mọi cách, miễn sao tránh được "bệnh" này. Hic, mùa hè sắp đến rùi, ngày nào đi làm về mà cũng mệt mỏi thì sợ lắm. hic :Sad:
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng phải kiếm cây trầu bà xem thế nào, làm văn phòng ngồi phòng máy lạnh suốt ngày cũng mệt lắm.