TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ ơi, máy lọc nước uống trực tiếp không cần đun nấu là sao?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.05K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chuyện là hôm qua sang bà chị e chơi, nhà bà í dùng nước giếng khoan mà lại lắp thêm bộ lọc nước của hãng nhập khẩu của Mỹ có tên là Selecto thì phải, mà lại uống trực tiếp luôn í chả cần phải đun nấu j cả, mà bà í kêu công ty bà í ai cũng dùng, e thấy lạ quá đi các mẹ ạ. Em thấy tò mò quá về nhà search anh Gu gờ luôn thấy kể ra nó cũng được rồi bà chị e cho cái trang web bên công ty bà í lắp , trang này đây http://maylocnuocusa.com.vn/p/hang-m...c-nuoc-selecto
    Có mn lắp chưa vào trao đổi nhỉ? hihi ^^

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ vào trao đổi đi ạ
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình search google thấy trang chủ của sản phẩm là http://www.selectoinc.com/ - không biết hàng về Việt Nam có chuẩn không, bạn nào dùng rồi thì cmt nhé, mình cũng muốn mua 1 chiếc vì máy lọc Kangaroo nhà mình tốn nước quá, hôm rồi quên tắt điện máy chảy hết mấy khối
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có mẹ nào dùng rồi hay lo lắng về nước như mình không ạ. Em mới nghe nói nước máy cũng không phải sạch đâu í
    • 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bình lọc nước sử dụng trực tiếp được, có thể lọc phèn hoặc nước mặn. Mình từng làm nghiên cứu về loại bình này. Nhưng lúc làm mình sử dụng bộ lọc RO của mỹ, lắp ráp tại malaysia. Vì nó khử được vi khuẩn, lọc phèn và bổ sung khoáng cho nước. MÌnh không biết sản phẩm của bạn nói có giống không. Có j mình tham khảo rồi cung cấp thêm thông tin cho bạn ha
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

oki, thanks bạn. Mình cũng đang kết loại uống trực tiếp này quá. Nhưng theo tìm hiểu t thấy loại RO thì lọc hết cả khoáng chất và có chất thải nên tốn điện với tốn nước thì phải. Nên thấy bà chị bảo loại này uống là tốt nhất í.