TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ chỉ giúp em bình nước loại nào tốt cho trẻ em với ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.35K Lượt đọc
  • 42 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đúng rồi, mình cũng nghĩ bạn nên vào siêu thị hoặc các trung tâm mua sắm mà mua, vừa đảm bảo với có nhiều mẫu mã, đủ loại hàng cho bé lựa nữa
    Tủ nhựa giá rẻ với chất lượng cao

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 24 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

nhà tui hay xài đồ nhựa bên Đại Đồng Tiến, cá nhân tui thấy khá ổn, hình như bên đó cũng có bán bình nước á bạn tìm hiểu thử xem còn không thì bạn vào siêu thị mua cho đảm bảo
    • 24 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bantaynho_123 Xem bài viết
    mình thấy mấy bình nước của Lock & Lock dùng ổn đó bạn, nhà mình toàn xài hộp của bên đó thấy chất lượng ok lắm, bạn tham khảo thử xem ^^
    mình cũng hay xài đồ của bên đó, công nhận đồ chất lượng ha bạn
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bantaynho_123 Xem bài viết
    mình thấy mấy bình nước của Lock & Lock dùng ổn đó bạn, nhà mình toàn xài hộp của bên đó thấy chất lượng ok lắm, bạn tham khảo thử xem ^^
    mình cũng thấy bình bên đó ổn, nhà mẹ chồng mình cũng hay dùng bên hãng này thấy cũng an toàn và đảm bảo
    • 55 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mn nên lựa chọn bình nhựa của những hãng uy tín hoặc không thì chuyển sang bình inox nhé!
    Giờ có nhiều bình nước inox mà.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 33 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mua mấy cái bình nước giữ nhiệt của hãng tốt tốt rồi về để nước cho con ấy mn ạ!
    Dùng như vậy e thấy không phải lo là chất liệu không đảm bảo.
    • 80 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    kể ra cũng hoang mang thật chứ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baycaouocmo123 Xem bài viết
    Co các tnh viên,
    Em đang muốn mua bình nước cho bé n em mang theo đi học mà chưa biết loại nào tốt cho sức khỏe mà mẫu mã đẹp chút xíu cho bé có động lực mang theo mỗi khi đi ra ngoài. Hiện nay thấy cái gì cũng độc hại đến nhựa cũng gây ung thư làm em hoang mang quá, trên mạng đủ loại nguồn thông tin khác nu nên chị nào biết tư vấn giúp em nhé.

ko phải nhựa nào cũng hại đâu. bạn chú ý thông tin kỹ thuật trên chai nhựa là dc r. chẳng hạn như nhiệt độ mà bình nhựa chịu được, hoặc kí hiệu nhự số mấy. Thấy nhiều cty có bình nhựa cũng xinh lắm, như Đại Đồng Tiến nè, bình Mickey, công chúa Disney hay Avengers đủ luôn. Mới mua bình Dynamix cho mấy đứa cháu trong nhà, tụi nó ưng lắm í, khoe vs bạn học suốt.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn chọn mua bình ở Đại Đồng Tiến á, có mấy mẫu bình Sweetie với Dynamix bông in disney độc quyền siêu dễ thương luôn ahhh
    • 38 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

các mẹ nếu mua bình nhựa thì nên xem loại nhựa đó có thể dùng cho nước nóng, nước ấm hay không nhé. Vì không phải bình nhựa của hãng cũng dùng nước nóng ấm được, mua rẻ tiền thì chất lượng cũng theo giá, mua thương hiệu thì ko phải bình nào cũng dùng được hết đâu. tớ đây sài lock and lock được 3 tháng, nứt nhựa, đứt dây nắp như thường, tùy mặt hàng nữa nha bạn.
    Alicetran Official
    ============================
    Fanpage: #Alicetranlove, lythuytinhgiare.com
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mua loại để sử dụng nóng lạnh luôn đó bạn, bình nhựa mua loại tốt 1 chút, lựa bình nhẹ, để bé đem theo đỡ nặng
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mua cho con đi học bạn nên mua loại uy tín một chút, mình thấy bên Đại Đồng Tiến nhiều mẫu ok về chất lượng mà hình in cũng ngộ nghĩnh cho các bé lắm, bạn ghé qua tham khảo thử nhé
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em thấy mình nên mua ở Lock&Lock là yên tâm nhất ấy chị, mặc dù có đắt nhưng đảm bảo chất lượng, mẫu mã cũng xinh nữa chị ạ ^^
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh mua của lock and lock dùng rất ok . mẫu mã đẹp
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mua bình nước cho trẻ bạn đừng nên lựa bình rẻ nhé. giá mắc xíu nhưng chất nhựa tốt, an toàn cho bé thì nên mua. mà trẻ thì ko nên chọn bình quá nặng. chọn bình nhẹ thôi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mua bình nước Disney của Đại đồng tiến ở đâu vậy bạn? Mình ở Q10 có chỗ nào gần không?
    • 38 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

mẹ nào thích thì xem thử>> bình giữ nhiệt thủy tinh 2 lớp
    Alicetran Official
    ============================
    Fanpage: #Alicetranlove, lythuytinhgiare.com
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoagiay.102 Xem bài viết
    mua bình nước Disney của Đại đồng tiến ở đâu vậy bạn? Mình ở Q10 có chỗ nào gần không?
    Bạn gọi qua số 1800 6891 để được chỉ địa chỉ gần nhất mua hàng cho tiện nè bạn
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoagiay.102 Xem bài viết
    Bạn qua thử 241B Tân Hòa Đông, Quận 6 á bạn. bên đại lý Vinh Phát của DDT. Quận 10 qua không xa lắm đâu bạn.
    • 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

e thấy cháu nhà e và bạn của bé hay dùng bình chuột Mickey, có nhiều mầu mà e thấy ở big c bán nhiều và e thấy ghi trên nhãn mác là nhựa siêu sạch, dùng nhiều lần.