TIN TÀI TRỢ.

Ca inox (nhỏ) đun điện mua ở đâu - chỉ giúp em với!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.87K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,412 Bài viết

• 429 Được cảm ơn

Em đang muốn mua ca inox đun điện để mang đến văn phòng dùng mà không biết ở đâu có bán. Em đã vào vài cửa hàng điện gia dụng trên đường Giảng Võ và Nguyễn Lương Bằng nhưng ko có. Mẹ nào biết ở đâu có bán chỉ giúp em với!
    1176111

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 4,930 Bài viết

• 313 Được cảm ơn

Ca inox của TQ đúng không bạn? Nếu là loại này thì ra chợ nào to to 1 chút là có thôi, Đợt trước mình cũng mua 1 chiếc như vậy mang đến cq ở ngay chợ gần nhà, hoặc bạn ra siêu thị thể nào cũng có.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,412 Bài viết

• 429 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cunbibong Xem bài viết
    Ca inox của TQ đúng không bạn? Nếu là loại này thì ra chợ nào to to 1 chút là có thôi, Đợt trước mình cũng mua 1 chiếc như vậy mang đến cq ở ngay chợ gần nhà, hoặc bạn ra siêu thị thể nào cũng có.
    Em ko muốn dùng đồ TQ lắm, cứ thấy sờ sợ thế nào. Nhưng nếu ko tìm được loại khác thì chắc phải dùng tạm đồ TQ vậy. Chắc em phải vào siêu thị kiếm vậy. Em cũng nghĩ các siêu thị có thể có, nhưng ko chắc lắm nên hỏi trước cho chắc, đi đỡ mất công :Smiling:
    1176111

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 4,930 Bài viết

• 313 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bella Xem bài viết
    Em ko muốn dùng đồ TQ lắm, cứ thấy sờ sợ thế nào. Nhưng nếu ko tìm được loại khác thì chắc phải dùng tạm đồ TQ vậy. Chắc em phải vào siêu thị kiếm vậy. Em cũng nghĩ các siêu thị có thể có, nhưng ko chắc lắm nên hỏi trước cho chắc, đi đỡ mất công :Smiling:
    Mình chỉ biết mỗi loại của Tầu, còn của Nhật thì chẳng biết ở đâu bán nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 312 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Ra chợ là có. Em đang có 1 cái, dùng cũng lâu rồi, định xem hộ bác là hàng bọn nào, nhưng mất cái mác rồi ^^. Hình như hàng Tàu. Đồ này thì nó cấu tạo đơn giản chẳng có gì, cũng ko dễ hỏng lắm nên cũng đừng lo. Một thứ đơn giản thế mà sao ko thấy các bác Việt Nam chế nhỉ? Hay là vì nó đơn giản quá !!??
    Á có Bác Hồ đời em được ấm no
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,412 Bài viết

• 429 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ. Thôi thì đành người Việt Nam dùng hàng TQ vậy.
    1176111

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đợt trước mình có mua ca inox o phố hàng khoai i bán rất nhiều đấy. Tuy nhiên có mặc cả bạn thử ra đấy xem có loại nảo mới ra tốt hơn không. Tớ đợt trước cũng mua loại cua tàu thôi.
    mGdh