TIN TÀI TRỢ.

Bình lọc nước Barrier: giải pháp cho nguồn nước ở Việt Nam

• 0 Lượt chia sẻ
  • 714 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• Bình lọc nước với thiết kế nhỏ gọn đơn giản có thể sử dụng trong sinh hoạt hàng ngày, đồng thời cũng là một giải pháp hay cho những bạn hay đi du lịch hoặc làm ở những khu công nghiệp có nguồn nước chưa được đảm bảo.
    • Bình lọc này có 2 khoang, bạn chỉ cần cho nước vào khoang trên, qua bộ lọc, nước ở khoang dưới sau khi lọc có thể uống được trực tiếp. Tốc độ lọc khá nhanh: 0,2-0,5lit /phút
    • Sau một thời gian sử dụng thì bạn sẽ phải thay lõi lọc, các lõi lọc được từ 300l – 350l, tùy vào lõi. Phía trên nắp bình có chỉ thị ngày cần thay lõi, bạn xoay ngày tháng bắt đầu sử dụng lõi là có thể ước lượng được thời gian cần thay.
    • Mình đã sử dụng thử 2 lõi lọc khác nhau. Đó là lõi STANDARD: sử dụng cho nước máy và lõi ULTRA: sử dụng cho nước giếng, sông, hồ… Nguồn nước sông, hồ ở Việt Nam khá ô nhiễm nên mình khuyên các bạn dùng lõi ULTRA cho nước giếng thôi nhé!
    • Bình lọc nước nano Barrier là sản phẩm của Thương hiệu lọc nước số 1 châu Âu – BARRIER BWT. Nước sau lọc đáp ứng tiêu chuẩn 42, 53 ANSI/NSF của Tổ chức y tế thế giới WHO, có thể uống trực tiếp mà không cần đun sôi. Theo nhà sản xuất thì bộ lọc tiêu chuẩn lọc được 99% Clo, 98% Clo hữu cơ, 94% đồng, 95% thuốc trừ sâu và 99% các sản phẩm dầu mỏ trong nước.NnUVsv-6anlXsOftOk-pm1H0OXenRoJgWCaJBJ108iIwsSzq40HmKatOoYl0M5OsTmzdRk9y8hiPV3L4-Z0McHUuIqbBJg

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đã sử dụng. một sản phẩm đáng để mua!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ngày trước có 1 thời gian đi học bên Nga, mình thấy đại đa số ng dân Nga sử dụng bình này, kiểu như đại đa số ng dân Việt Nam đi xe máy vậy đó! hiện tại gia đình mình cũng đang sử dụng bình lọc của Barrier này, mình thấy ok!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bình lọc này mua ở đâu vậy mọi người!