TIN TÀI TRỢ.

Bàn chải đánh răng điện - loại nào tốt?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.24K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 271 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đang có ý định mua thử 1 cái bàn chải điện về dùng mà không biết mua loại nào. Mình biết nhiều mẹ đã dùng bàn chải điện từ lâu rồi, vậy nhờ các mẹ có kinh nghiệm chỉ giúp mình với nhé, cám ơn các mẹ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,136 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình cũng đang muốn tìm hiểu mà chưa biết nên mua loại nào cho bé đây
    • 457 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

uhm,mình cũng có nhu cầu mà chưa bít dùng loại nào đây,các mẹ dùng rồi vào cho ý kiến đi ah
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 33 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Anie Xem bài viết
    Mình đang có ý định mua thử 1 cái bàn chải điện về dùng mà không biết mua loại nào. Mình biết nhiều mẹ đã dùng bàn chải điện từ lâu rồi, vậy nhờ các mẹ có kinh nghiệm chỉ giúp mình với nhé, cám ơn các mẹ!
    Theo mình tìm hiểu thì Phlips Sonicare và Oral-B hiện là 2 nhãn hiệu bàn chải đánh răng điện tốt nhất. Nhưng ở Việt Nam mình không biết chỗ nào bán. Mình hiện đang xài Philips Sonicare do người thân ở nước ngoài gửi về.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • hag
      Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 96 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

em dùng oral-b loại đầu xoay tròn order bên đức. ở vn chỉ có hàng xách tay thôi. em mua kèm đầu bàn chải thay thế nữa. tính ra tiết kiệm và chải sạch hơn bàn chải thường.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 36 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

e cũng muốn mua, các mẹ chỉ giúp em mua ở đâu với ah?
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trên thị trường có 2 nhãn hiệu chính là Oral-B và Philips Sonicare, ngoài ra cũng có nhiều loại bàn chải pin/điện của các nhãn hiệu khác như: Waterpik, Arm & Hammer, Oral-B và Philips Sonicare đều có nhiều dòng sản phẩm dành cho nhiều phân khúc khách hàng khác nhau.

Vì vậy mà khó có thể nói chính xác là nhãn hiệu nào tốt hơn nhãn hiệu nào. Ví dụ: Kết quả so sánh sẽ rất khập khễnh nếu chúng ta so sánh dòng sản phẩm Oral-B Professional Care 1000 (giá Amazon $49.99 chưa thuế và phí shipping) so với Philips Sonicare DiamondClean (giá tại Amazon là $199.99, chưa thuế và phí shipping), cũng giống như chúng ta so sánh điện thoại di động dòng căn bản dùng để nghe gọi với điện thoại thông minh vậy.

Nếu các mẹ cho biết nhu cầu sử dụng như thế nào như: số lượng người dung trong gia đình, độ tuổi, có bệnh lý gì về răng nướu, ngân sách mua hàng, có thường đi du lịch trong và ngoài nước không…. em sẽ tư vấn cho các mẹ những bàn chải điện phù hợp theo phương châm “Rẻ, Bền, Đẹp” :-)))

Các mẹ cứ tự nhiên đặt câu hỏi nhé. Cám ơn các mẹ đã đọc bài này.
    banhangmy_address_JPG
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới mua ở đây dùng được hơn 1 tháng, thích mê các mẹ ạ https://trihung.com/ban-chai-danh-rang-dien.html
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vui.tinh Xem bài viết
    e cũng muốn mua, các mẹ chỉ giúp em mua ở đâu với ah?
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào bạn.! Bạn quan tâm đến bàn chải điện vui lòng tham khảo trang banhangmy.net bên mình nha. Mình có đủ loại của hãng Oral-b và cả Philips sonicare
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

http://banhangmy.net/collections/ban-chai-dien-oral-b-braun
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi coc_oi Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Anie Xem bài viết
    Theo mình tìm hiểu thì Phlips Sonicare và Oral-B hiện là 2 nhãn hiệu bàn chải đánh răng điện tốt nhất. Nhưng ở Việt Nam mình không biết chỗ nào bán. Mình hiện đang xài Philips Sonicare do người thân ở nước ngoài gửi về.
    Chào bạn bên mình có đủ loại máy và đầu thay thế.  Mời bạn tham khảo  http://banhangmy.net/collections/ban-chai-dien-oral-b-braun
    http://banhangmy.net/collections/ban-chai-dien-sonicare