Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Con gái chăm chú nghe Mẹ nói - MS: 87

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.27K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 129 Bài viết

• 1,695 Được cảm ơn

Con gái chăm chú nhìn dây bí và nghe Mẹ nói về quá trình phát triển của quả bí.

element_11_653ac4fc97fd306b41fb4539b4feb158-82-IMG_0107a

Mẹ tình cờ phát hiện 1 con bướm mới nở liền chỉ cho con thấy. Con thích thú lấy lá mía nghịch.

element_13_435b86e599cfd7d6141d514f233e2cc7-82-IMG_0115a

- Đây là cây cau và buồng cau nè con gái
    - Không phải mà mẹ, đây là cây dừa mà mẹ.
    Ah, thì ra có lần mẹ chỉ con cây dừa và giờ con thấy cây này giống mà mẹ lại nói cây cau nên con không đồng ý. Mẹ giải thích mãi mà con vẫn không chịu. Đến lúc mẹ giải thích cây cau và cây dừa có họ hàng với nhau nên chúng giống nhau nhưng cũng là 2 cây khác nhau, cũng như con và em Bi có họ hàng nên giống nhau nhưng là 2 người khác nhau con gái mới đồng ý.

element_15_2c222847dad4a3671e105a589f8fcbb5-82-IMG_0065a

Mẹ làm việc trong CVPM Quang Trung nên hay đưa con gái vào đây chơi. Trong này có rất nhiều cây và các loại côn trùng tha hồ cho con kham phá và học hỏi. Những ảnh này được chụp trong buổi đi chơi sáng Chủ Nhật vừa qua. Sau buổi đi chơi này con biết được khá nhiều điều như con sâu sẽ phát triển thành con bướm hay bông hoa bí sau 1 thời gian sẽ “biến thành” quả bí.

ID: cungconyeuvungbuoc

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 29 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Vật vã mãi cuối cùng thì cũng đc lên hình rùi.Cảm ơn BTC rất nhiều ạh.Àh quên cảm ơn mẹ Kitty nữa chứ
    Mọi người ủng hộ cho mẹ con Thục Anh thi "Khó Đi Mẹ Dắt Con Đi" nha.Cảm ơn mọi người rất nhiều

https://www.webtretho.com/forum/f2422...s-87-a-985658/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 31 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Con gái nhìn bụ bẫm đáng yêu quá mẹ nó ơi
    • 5,790 Bài viết

• 5,660 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ôi mẹ con nhà kun lên hình rồi ah! hôm nay mới biết mặt mẹ kún nhé, mẹ cún trẻ và xinh quá, chúc hai mẹ con rinh quà nhé
    • 29 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunlight_russ Xem bài viết
    Con gái nhìn bụ bẫm đáng yêu quá mẹ nó ơi
    Cảm ơn mẹ nó rất nhiều nha
    Mọi người ủng hộ cho mẹ con Thục Anh thi "Khó Đi Mẹ Dắt Con Đi" nha.Cảm ơn mọi người rất nhiều

• 29 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi my_thuan.. Xem bài viết
    Ôi mẹ con nhà kun lên hình rồi ah! hôm nay mới biết mặt mẹ kún nhé, mẹ cún trẻ và xinh quá, chúc hai mẹ con rinh quà nhé
    Nghe cô khen mà mẹ con sướng quá chừng luôn nè cô ơi.Con cảm ơn cô đã ủng hộ 2 mẹ con con

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,944 Bài viết

• 1,553 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hai mẹ con đi đâu mà đẹp thế. Vote cho bé nha!
    Em nào có nói lời chia tay
    Mà chiều nay chông chênh đến vậy
    Con đường xưa vẫn trải đầy ánh nắng
    Sỏi đá khô cằn.............
    Cũng thổn thức kêu đau
    • 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Lâu rồi không vào WTT hôm nay vào thấy có nhiều cuộc thi xôm tụ quá.Vote cho 2 mẹ con nhà bạn nha
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,573 Bài viết

• 1,941 Được cảm ơn

dẫn bé ra ngoài chơi, vạn vật đang diễn ra trong thế giới này đều mới mẻ, sống động, cuốn hút và luôn luôn kích thích trí tò mò. Khi bé đùa nghịch, chơi đùa ngoài thiên nhiên, thực chất là bé khám phá, học hỏi và có điều kiện phát triển tốt nhất những cảm xúc tích cực của mình ngoài ra Không gì khiến trẻ thấy thoải mái, tự tin và vui vẻ hơn khi trẻ được chạm tay vào mọi thứ xung quanh và tự khám phá sự việc bằng các giác quan, cảm xúc của mình.
    • 55 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Hôm nay mới thấy hình này! Vote muộn rùi!
    • 1,707 Bài viết

• 1,189 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Con gái đáo để ghê mẹ nó nhỉ. Mẹ nó nuôi khéo ghê, con bụ bẫm nhìn yêu quá.
    Mẹ nó đã thấy rõ lợi ích của việc thường xuyên dẫn bé ra ngoài rồi ha. Bé biết được nhiều thứ và còn bảo vệ lập trường về sự hiểu biết của mình với mẹ nữa chứ. Yêu quá.
    Mẹ nó phát huy và duy trì việc thường xuyên cho bé đi chơi khám phá này nhé. Và cần chú ý bồi dưỡng , bổ sung dưỡng chất tạo sức đề kháng cho cơ thể bé nữa là ok. Hai mẹ con có thể tự do đi chơi thoải mái rồi.
    • 3,690 Bài viết

• 2,147 Được cảm ơn

Vote ủng hộ 2 mẹ con nhé
    • 29 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meromcuathi Xem bài viết
    Con gái đáo để ghê mẹ nó nhỉ. Mẹ nó nuôi khéo ghê, con bụ bẫm nhìn yêu quá.
    Mẹ nó đã thấy rõ lợi ích của việc thường xuyên dẫn bé ra ngoài rồi ha. Bé biết được nhiều thứ và còn bảo vệ lập trường về sự hiểu biết của mình với mẹ nữa chứ. Yêu quá.
    Mẹ nó phát huy và duy trì việc thường xuyên cho bé đi chơi khám phá này nhé. Và cần chú ý bồi dưỡng , bổ sung dưỡng chất tạo sức đề kháng cho cơ thể bé nữa là ok. Hai mẹ con có thể tự do đi chơi thoải mái rồi.
    Cảm ơn mẹ nó đã ghé thăm nhà mình nha.Bé nhà mình ham học hỏi lắm nên mình cũng cố gắng cho con ra ngoài để cho bé phát triển thêm.Cảm ơn mẹ nó rất nhiều

• 29 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BabeBoxinh Xem bài viết
    Lâu rồi không vào WTT hôm nay vào thấy có nhiều cuộc thi xôm tụ quá.Vote cho 2 mẹ con nhà bạn nha
    tiếc là bạn vào muộn nếu không thì có dịp cho bé tham gia cùng mọi người rồi.Cảm ơn bạn và chúc bé nhà bạn luôn mạnh khỏe

• 2,029 Bài viết

• 2,114 Được cảm ơn

Lên hình rồi hihi, Ủng hộ hai mẹ con Bo nè, chúc Bo đoạt giải nhé.
    • 1,731 Bài viết

• 1,961 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhìn con gái chăm chú khám phá chưa kìa? Chúc 2 mẹ con có giải nha!
    • 8,696 Bài viết

• 5,008 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hôm nay mới nhìn thấy bài của 2 mẹ con nên vote bị muộn mất, tiếc quá.
    Mật ong rừng Tây Bắc - Mật ong chanh đào: https://zaodich.com/forum/f2933/lon-d...nh-dao-991840/
    Mẹ có 2 cục cưng - 1 cục là chị Chouchou, 1 cục là em Putin, bố là cục vàng... Ối ôi mẹ giầu quá đi thôi

uxRCOUjuxRCp7 TT03j8PTT03p7