TIN TÀI TRỢ.

Với tài chính tầm 1.5 tỷ có nên đầu tư căn hộ Bình Dương?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 331 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ,

Hiện tại sau nhiều năm tích cóp cộng 1 khoảng kha khá của ông bà già 2 bên, em có dự định sẽ đầu tư vào bất động sản.

Suy cho cùng, dân số thì ngày càng tăng, nhà đất tại TPHCM hiện tại đang bị vướng vào pháp lý và hiện tại giá thị trường cũng đã khá cao. Với tài chính tầm 1.5 - 2 tỷ em dự định sẽ đầu tư vào phân khúc căn hộ, để khi không sử dụng thì có thể cho thuê để có thêm nguồn thu nhập thụ động.

Thiết nghĩ hiện nay sau một thời gian nghiên cứu thị trường mình thấy chỉ có thị trường bất động sản Bình Dương với vị trí giáp ranh với TPHCM về phía Đông, cũng là khu vực được đầu tư mạnh mẽ về cơ sở hạ tầng cũng như giao thông điển hình là tuyến Metro là tiềm năng nhất.

Em có ý định sẽ đầu tư không biết có mẹ nào rành khu vực này không cho em lời khuyên với

Hiện tại em đang sinh sống và làm việc tại khu vực gò vấp ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn, mình cũng đang có dự định sẽ đầu tư căn hộ khu vực Bình Dương. Qua tìm hiểu mình thấy có dự án căn hộ Bcons Garden tại Dĩ An gần Vincom Dĩ An là có vị trí khá thuận lợi khi di chuyển vào TPHCM ( Mình sống và làm việc tại TPHCM), giá cả cũng vừa phải, tiến độ cũng khá tốt nữa. Với tài chính tầm 1.5 - 2 tỷ bạn có thể cân nhắc dự án này nhé.
    Bạn có thể tham khảo thêm thông tin tại bạn đây nhé:
    https://projects.lnd.vn/du-an/bcons-garden
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn nên đầu tư condotel nha trang peninsula với tầm tài chính chỉ 1.5 - 2 tỷ , bạn sẽ được chủ đầu tư thuê lại căn hộ và trả tiền thuê hằng năm tương đương 10% giá trị căn hộ trong 5 năm đầu. chỉ 6 - 7 năm bạn sẽ thu hồi vốn, ngoài ra mình còn có 15 ngày nghỉ dưỡng hằng năm tại căn hộ của mình. lh : 034 554 9068